മീര ചേച്ചി [ആർക്കിമിടീസ്]

Posted by

മീര ചേച്ചി

Meera Chechi | Author : Archimedes

 

മീര ചേച്ചി എന്റെ നാട്ടുകാരി ആണ്. പഠിക്കുന്ന കണക്കിൽ വളരെ മോശം ആയ എനിക്ക് ട്യൂഷൻ എടുക്കാൻ ഒന്ന് ശ്രമിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു മീര ചേച്ചി മുന്നോട്ടു വന്നു.. ചേച്ചി msc പഠിച്ച ആളാണ്.ചേച്ചി പഠിപ്പിക്കാൻ നല്ല കഴിവുള്ള ആള് ആണെന്ന് ആദ്യ ക്ലാസ്സിൽ തന്നെ എനിക്ക് മനസ്സിൽ ആയി.ചേച്ചിയുടെ ശിക്ഷണത്തിൽ ഞാൻ ഭേദം ആയി മുന്നോട്ടു പോകുന്ന കാലം. വേറെ ആർക്കും ട്യൂഷൻ എടുക്കാൻ ഒന്നും ചേച്ചിയുടെ അച്ഛൻ സമ്മതിച്ചില്ല.. കാരണം ചേച്ചിക്ക് കല്യാണം ആലോചിച്ചു തുടങ്ങിയ സമയം ആണ്.എന്റെ കുടുംബതൊടുള്ള അടുപ്പം കൊണ്ട് മാത്രം എന്നെ പഠിപ്പിക്കാൻ ചേച്ചി തയ്യാറായി.ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലും കുഴപ്പമില്ല.

 

ചേച്ചി നല്ല സുന്ദരി കുട്ടിആണ് ..കാണാൻ നമ്മുടെ അന്നയും റസൂലിലെ നായിക പോലെ ഉണ്ട്.അതിന് കുറച്ചു കൂടി വണ്ണം വെച്ച് മുടിയും ഉണ്ടെങ്കിൽ മീര ചേച്ചി ആയി… വൈകുന്നേരം ഒരു 5.30 മുതൽ 7 മണി വരെ ആണ് എനിക്ക് തന്നിട്ടുള്ള സമയം. സാധാരണ അവിടെ ചേച്ചി, അച്ഛൻ അമ്മ ചേച്ചിയുടെ അനിയത്തി ഒക്കെ ഉണ്ടാവാറുണ്ട്… ചേച്ചി എന്നോട് അത്ര ഡീപ് അടുപ്പം ഒന്നും കാണിക്കാറില്ല..

 

അത്യാവശ്യം ഗൗരവം നിലനിർത്തി പോകാൻ ചേച്ചി ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്.അതുകൊണ്ട് ഒക്കെ തന്നെ ചേച്ചിയുടെ ശരീരതിൽ അധികം ശ്രദ്ധ ചെലുത്തിയിട്ടില്ല ഞാൻ.. അത്യാവശ്യം നല്ല വലിയ ഉരുണ്ട മുലയും വിടർന്ന വലിയ ചന്തിയും ആണ് ചേച്ചിയുടേത്… ചുരിദാർ ആണ് സാധാരണ ഇടാറുള്ളത് ചേച്ചി.അങ്ങനെ സീൻ ഒന്നും കിട്ടിയതേ ഇല്ല ചേച്ചിയുടെ.. ഒരു ശനിയാഴ്ച ചേച്ചി ട്യൂഷൻ ഉച്ചക്ക് ശേഷം 3 മണിക്ക് വെച്ചു..

 

ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ അവിടെ വേറെ ആരും ഇല്ലായിരുന്നു. എല്ലാരും ഒരു ബന്ധു വീട്ടിൽ മരണ ആവശ്യത്തിന് പോയി എന്ന് ചേച്ചി മറുപടി തന്നു.. ചേച്ചിക്ക് ചെറിയ തലവേദന പോലെ തോന്നുന്ന കാരണം പോയില്ല അന്ന്.. തല കുളിക്കാതെ ഉള്ള ചേച്ചിയുടെ അന്നത്തെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *