അനു എൻ്റെ ദേവത 1 [Kuttan]

Posted by

അനു എൻ്റെ ദേവത 1

Anu Ente Devatha | Author : Kuttan

ഞാൻ അഭി.ഇതിൽ എൻ്റെ കഥ ആയൊണ്ട് തന്നെ ഞാൻ എന്നും അവൻ എന്നും പറയുന്നുണ്ട്.ചില സന്ദർഭങ്ങളിൽ അങ്ങനെ പറയാവും കൂടുതൽ നല്ലത്…..ഡിഗ്രീ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു..ജോലിക്ക് വേണ്ടി പല യിടത്ത് നടന്നു..പോരാത്തതിന് 2 പേപ്പർ ഇനിയും കിട്ടാനും ഉണ്ട്..ഇപ്പൊൾ ഈ ജോലി കിട്ടും എന്ന് വിചാരിച്ചു ഉറപ്പിച്ചു ചെന്നൈയില് എത്തിയത് ആണ്..ഈ ജോലിയും കിട്ടിയില്ല..ഇനി നാട്ടിലേക്ക് പോവാൻ വയ്യ..ഇവിടെ നിൽക്കാം..എന്തേലും ജോലി അന്വേഷിക്കാം…വീട്ടിൽ ഈ ജോലി കിട്ടി എന്ന് പറഞ്ഞു…അല്ലേൽ അവരിൽ നിന്നും എനിക്ക് ഒരു സമാധാനം ഉണ്ടാവില്ല..
ബാഗ് യില് ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ഉണ്ട്..പക്ഷേ എവിടേ താമസിക്കും… ഹോട്ടൽ ഒക്കെ ചിലവ് കൂടുതൽ അല്ലേ..സമയം 5.30 ആയി.. ഇവിടേ പരിചയക്കാർ ആരും ഇല്ല..അഭി അങ്ങനെ ഓരോന്ന് ആലോചിച്ചു റയിൽവെ സ്റ്റേഷന് യില് ഇരിക്കുകുയാണ്..ഇന്ന് വലിയ തിരക്ക് ഇല്ല… ആളോഴിഞ്ഞ ഇരിപ്പിടങ്ങൾ…അവൻ റെയ്ൽവേ പാളത്തിലൂടെ ഓരോ ട്രെയിൻ പോവുന്നതും നോക്കി എന്തോ ആലോചിച്ചു കൂട്ടുകയാണ്…
ട്രെയിൻ വന്നു നിൽക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് പേർ ഇറങ്ങി നടന്നു പോകുന്നു…ഇടക്ക് സ്ത്രീകള് പോവുമ്പോൾ അവൻ നോക്കാതിരുന്നില്ല…അവൻ ഓരോ സ്ത്രീകളെയും നോക്കി ഇരുന്നു..ചിലര് കാണാൻ അത്ര പോര..ചിലര് നല്ല സെക്സി ആണ്….
അവരുടെ മുലയും ചന്തിയും നോക്കി അവൻ അവിടേ ഇരുന്നു..സമയം പോവുന്നു…ഇടക്ക് വനിതാ റെയ്ൽവേ പോലീസുകാർ പോവുന്നു..അവരൊക്കെ പുരുഷന്മാരെ പോലെ മെലിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്നവരും ഒക്കെ ആണ്…
പതിയെ അവൻ്റെ കണ്ണ് കുറച്ച് മാറി നടന്നു വരുന്ന ഒരു വനിതാ പൊലീസുകാരി യിലേക്ക് പോയി…

അവൻ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു ഇരുന്നു പോയി…തടിച്ച് ശരീരം..ഉന്തി നിൽക്കുന്ന വലിയ മുലകൾ..വലിയ ചന്തി..aaah.. അവൻ ആദ്യമായി അത്തരം ഒരു കാഴ്ച കാണുകയാണ്.. അതും പോലീസ് യൂണിഫോമിൽ അവളുടെ ബോഡി ശരിക്കും അറിയാൻ കഴിയുന്നു…തമിഴ് നടി നമിതയെ ക്കാൾ എന്ത് കൊണ്ടും എല്ലാം കൂടുതൽ ആണ്….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *