ലക്ഷ്മി ചേച്ചി 😋 3 [ᶜ͢ᴿ͢ᴬ͢ᶻ͢ᵞ A J R]

Posted by

ലക്ഷ്മി ചേച്ചി…….!!! 3

Lakshmi Chechi Part 3 | Author : Crazy AJR | Previous Part

 

ഞാനാകെ വിയർത്തിരുന്നു. കൈയും കാലും വിറക്കുന്നു, പെട്ടന്ന് വെള്ളം വീഴല് നിന്നു. ഞാനൊന്ന് ഞെട്ടി. ഇത്ര പെട്ടെന്ന് കുളി തീർന്നോ…?? എത്രയും വേഗം തടി തപ്പാന്ന് വിചാരിക്കുമ്പോ അകത്തൂന്ന് നല്ല സോപ്പിന്റെ മണം വരുന്നു. Uff അപ്പൊ കൊച്ചു കള്ളി ആ മേനിയിൽ സോപ്പ് തേക്കുവാല്ലേ….?? എങ്ങനെ കാണും…..,,, ചിന്തിക്ക് ലുട്ടാപ്പി…….,,, പക്ഷെ എത്രയൊക്കെ ആലോചിച്ചിട്ടും അകത്തുള്ളത് എങ്ങനെ കാണാം എന്നൊരു വഴിയും എന്റെ മണ്ടേലുതിച്ചില്ല.

“ഇത്രയും നല്ലൊരു അവസരം കിട്ടിട്ട് പാഴാക്കി കളഞ്ഞലോ ടാ മയിരെ……”

എന്റെ മനസ്സ് ഒരു ദയയും കൂടാതെ എന്നെ ആക്ഷേപിച്ചു. ഇനിയും അവിടെ നിന്നാൽ കണ്ട്രോൾ തെറ്റി ഞാൻ ഡോറും തള്ളി തുറന്ന് ചേച്ചിയെ കേറി പിടിക്കൂന്നായപ്പോ വീട്ടിനുള്ളിലേക്ക് വലിഞ്ഞു.

“ആണെന്നും പറഞ്ഞ് നടക്കുന്നു ശവം…!”

“ഒന്ന് പോടാ മയിരെ പരാജയം വിജയത്തിന്റെ ചവുട്ടി പടിയാ. ഇതില് ഞാൻ തോറ്റൂന്ന് കരുതി പിന്മാറില്ല. ഞാനിനിയും ശ്രമിക്കുമെടാ തന്തക്ക് പെറക്കാത്ത മനസ്സേ…..”

“എന്തിനാ വെറുതെ വീണ്ടും വീണ്ടും തോൽക്കാനാ…..??”

“ഒന്ന് പോണം ഹേയ്…..”

ഞാനും എന്റെ മനസ്സും തമ്മിൽ നല്ല വാക്ക് തർക്കം ഉണ്ടായി. ഞാൻ അടുക്കള വാതിൽ പതിയെ ചാരി, ഒന്നും അറിയാത്ത പോലെ ഹാളിലെ കസേരയിൽ പോയി ഇരുന്നു. ഇല്ലേ ഇനിയും എന്റെ മനസ്സ് എന്നെ ഇങ്ങനെ കുറ്റപ്പെടുത്തി കൊണ്ടേയിരിക്കും. ടിവി കണ്ടാലോ എന്ന് വിചാരിച്ചതാ., പക്ഷെ മനസ്സ് ശാന്തമല്ല… എന്ത് കണ്ടാലും അത് ആസ്വദിക്കാൻ പറ്റില്ല….!

“നീ ഇരുന്ന് മടുത്തോ…..??”

കൊറേ കഴിഞ്ഞപ്പോ നല്ല സോപ്പിന്റെ മണവും, അതോടൊപ്പം തന്നെ ചേച്ചീടെ സ്വരവും കേട്ടു. നോക്കുമ്പോ കണ്ണ് തള്ളി പോയി എന്റെ, ഈറനണിഞ്ഞ മുടിയിൽ തോർത്ത് കൊണ്ട് ചുറ്റി വച്ചേക്കുന്നു. മുഖത്ത് ആ നനവ് എടുത്ത് കാണാം. കഴുത്തിലൂടെയും കൈയിലൂടെയും ഒക്കെ വെള്ളം ഒളിച്ചിറങ്ങുന്നുണ്ട്. ആ തുള്ളികൾ പോയി നക്കി എടുക്കാൻ ഞാനതിയായി ആഗ്രഹിച്ചു. jr നിക്കറ് കീറി വെളിയിൽ വന്നോ…??

“നീ എന്താടാ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നെ….??”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *