അവൾ സിന്ധു [ഷീബ]

Posted by

അവൾ സിന്ധു

Aval Sindhu | Author : Sheeba

 

വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ആണ് ഈ കഥ നടക്കുന്നത്. അന്ന് നമ്മുടെ കഥാ നായിക സിന്ധുവിന് വയസു മുപ്പത്തി മൂന്ന്. സിന്ധുവിനു രണ്ടു പെണ്മക്കളാണ്. ഭർത്താവു രാജന് വയസു നാല്പത്. ഡ്രൈവർ ആണ് രാജൻ. ഇവരെ കൂടാതെ ഈ കഥയിലുള്ളത് മൂന്ന് പേരാണ്. അതിലൊരാൾ അനൂപ്. പെയിന്റിംഗ് ആണ് ജോലി. വയസു ഇരുപത്തിയഞ്ചു. അനൂപിനെ കുറിച്ച് പറയുകയാണേൽ മെലിഞ്ഞ ശരീരം. സുന്ദരനാണ്. കാണാൻ വെളുത്ത നിറം. അടുത്തത് വരുൺ. വരുണിനും ഇരുപത്തിയഞ്ചു വയസായി. കുറച്ചു തടിച്ചിട്ടാണ്. ഇരു നിറം. കാണാൻ അത്ര ഭംഗി ഒന്നുമില്ല. അടുത്തത് മനീഷ് എന്ന ചിക്കു. വയസു ഇരുപത്തി രണ്ടു. അനൂപിനെ പോലെ മെലിഞ്ഞിട്ടാണ്. വരുൺ ഒരു ടെസ്റ്റൈൽസിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. ചിക്കു ഇപ്പോൾ കൂലിപണിയാണ്.
അനൂപും വരുണും ചിക്കുവും കൂട്ടുകാരാണ്. രാജനും അനൂപും കൂട്ടുകാരാണ്. ആ വഴിക്കാണ് മറ്റുള്ളവരുമായി രാജൻ പരിചയപ്പെടുന്നത്. രാജൻ നല്ലൊരു മദ്യപാനിയാണ്. മറ്റുള്ളവരും മോശമില്ല. അതു കൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാവരും വേഗത്തിൽ അടുപ്പമായി.
ഇനി സിന്ധുവിനെ കുറിച്ച് പറയാം. അഞ്ചടി രണ്ടിഞ്ചു ഉയരം. ഒത്ത തടി. മുപ്പത്തിയാറു സൈസ് മുല. വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ട്.വിടർന്ന ചന്തി. ഒരു നാട്ടിൻ പുറത്തുകാരിയാണേലും മോഡേൺ ആകാൻ വളരെ ഇഷ്ടമാണ് സിന്ധുവിന്. നല്ല വെളുത്ത നിറമാണ് അവൾക്ക്. കുട്ടികൾക്ക് എട്ടും അഞ്ചും വയസ്സ്.
ചെറിയ വീടാണ് രാജൻറെത്. രണ്ടു ബെഡ്‌റൂം. ഒരു ഹാൾ. അടുക്കള. ഇതൊക്കെയാണ്.
മൂന്നു പേരും ഇടയ്ക്കു രാജൻറെ വീട്ടിലെ സന്ദർശകരാണ്. അവിടെ ഇരുന്നു മദ്യപിക്കും. സിന്ധുവിന് അതിലൊന്നും പരാതി ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അവളും അവരുമായി നല്ല അടുപ്പമായിരുന്നു സിന്ധു അതിരു വിട്ടു അവരോട് പെരുമാറുന്നതിൽ രാജന് ഒരു പ്രശ്നവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. മാത്രമല്ല അവളെ അവരോട് അടുപ്പിക്കാനും അയാൾ ശ്രമിച്ചിരുന്നു. അയാൾക്കു അത് ഒരു ഹരമായിരുന്നു. അവരുമായി തൻറെ ഭാര്യ അരുതാത്ത ബന്ധം ഉണ്ടാക്കിക്കോട്ടെ എന്ന ഒരു ചിന്തയായിരുന്നു അയാൾക്ക്.
സിന്ധുവിനെ അയാൾക്ക് നല്ല പോലെ അറിയാം. കാമ കലയിൽ അവൾ അഗ്രഗണ്യയാണ്. തനിക്കൊരിക്കലും അവളെ കീഴ്പ്പെടുത്താൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല. പലപ്പോഴും കിടപ്പറയിൽ അവൻ അത് അവളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. നീ വേറെ ആരുടെയെങ്കിലും കൂടെ ചെയ്തോ എന്ന് അയാൾ പല തവണ അവളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അപ്പോഴെല്ലാം സമയമാവട്ടെ നോക്കാം എന്നവൾ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറയും. തൻറെ മൂന്ന് ചെറുപ്പക്കാർ സുഹൃത്തുക്കളുമായി സിന്ധു രമിക്കുന്നത് രാജൻ പലപ്പോഴും സ്വപ്നം കാണാറുണ്ട്.
അന്നൊരു ഞായറാഴ്ച പിള്ളേരോടൊപ്പം മദ്യപിച്ചു അവധി ദിവസം ആഘോഷിച്ചിരിക്കുകയാണ് രാജൻ. രാത്രി ഉറങ്ങാൻ വേണ്ടി കിടന്നപ്പോൾ രാജൻ സിന്ധുവിനോട് ചോദിച്ചു.
എന്തായിരുന്നു അടുക്കളയിൽ രണ്ടാളും കൂടി?
എന്ത്? വരുൺ ചിക്കൻ ഉണ്ടാക്കുന്നത് പഠിപ്പിച്ചു. അത്ര തന്നെ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *