രമ്യയുടെ ജീവിതം 2 [Mkumar]

Posted by

രമ്യയുടെ ജീവിതം 2

Ramyayude Jeevitham Part 2 | Author : MKumar

[ Previous Part ]


 

കഥ ഇതുവരെ….

ഈ കഥ ലോജിക് ഇല്ലാതെ വായിക്കേണ്ടതാണ്…

 

ഒരു വെടി ആയ അമ്മയുടെ മകൾ എന്ന പേര് കേൾക്കണ്ട എന്ന് വച്ചു രമ്യ അവളുടെ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന് നാട് വിടുന്നു… അങ്ങനെ പുതിയ സ്ഥലത്തു സുനിൽ എന്ന ആളുമായി പ്രണയത്തിൽ ആവുകയും കല്യാണം കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു … കല്യാണത്തിന് ശേഷം സുനിലിനു ഒരു ബംഗ്ലാവിൽ ജോലി കിട്ടുന്നു … എന്നാൽ അവിടെ സ്ത്രികളെ വളച്ചു കളിക്കുന്ന ഒരാൾ ഉണ്ടെന്ന് രമ്യ അറിയുന്നു.. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവൾ ഒരു ഭയത്തോടെ അവിടേക്ക് പോകുന്നു…

അവിടെ ജീവിച്ചു തുടങ്ങിയപ്പോൾ സുനിലിന്റെ കൂട്ടുകാരൻ പുതിയ ജോലിക്ക് ആയി അവനെ ഗൾഫിലേക്ക് കൊണ്ട് പോകുന്നു…. അതോടെ രമ്യ ആ ഗ്രാമത്തിൽ ഒറ്റക്ക് ആവുന്നു….

 

കഥ തുടരുന്നു..

 

സുനിലേട്ടൻ പോയതോടെ ഞാൻ ആകെ തളർന്നു… രണ്ടു മുന്ന് ദിവസം എങ്ങനെ ഒക്കെയോ ആ വീട്ടിൽ തള്ളി നീക്കി…. ഒടുവിൽ എനിക്ക് എവിടെങ്കിലും ജോലി കിട്ടുമോ എന്നറിയാൻ ഗതികെട്ട് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി… അങ്ങനെ കുറെ ദൂരം നടന്നു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രണ്ട് മുന്ന് വീട് കണ്ടു… അവിടെ രണ്ട് ചേച്ചിമാർ സംസാരിച്ചു നില്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു…. അവരുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി…

 

” ചേച്ചി ഇവിടെ ജോലി വല്ലതും കിട്ടോ.. ”

 

ചേച്ചി 2 : ” ഇവിടെ പുതിയ ആൾ ആണോ ”

 

” അതേ… ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *