പെണ്ണൊരുമ്പെട്ടാൽ കന്നിയങ്കം [മീനാക്ഷി]

Posted by

പെണ്ണൊരുമ്പെട്ടാൽ കന്നിയങ്കം

Pennorumbittal Kanniyankam | Author : Meenakshi

 

വീട്ടിൽ എത്തിയിട്ടും മീനാക്ഷി വൈകിട്ട് ബസിൽ നടന്ന കര്യങ്ങൾ ചിന്തിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു..വെറുതെ ഓരോന്ന് ആലോചിച്ച് കുറെ നേരം കിടന്ന ശേഷം കുളിക്കാൻ കയറി..കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി അവള് തൻ്റെ ചക്ക മുലകളും കുണ്ടിയും പിടിച്ച് അമർത്താനും മുലഞെട്ടുകൾ ഞെരടുവാനും തുടങ്ങി..

ഇനിയും ഈ സുഖം വേണം എന്ന് മാത്രം ആയിരുന്നു അവളുടെ ഉള്ളിൽ..രാത്രി ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ തന്നെ അവള് വന്നു കിടന്നു..ഇനിയും ഒരു അവസരം കിട്ടാൻ വഴി ആലോചിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു.. പിറ്റെ ദിവസം ക്ലാസിൽ ചെന്ന് അവള് ആശയോടും നവ്യയോടും ഇന്നലെ നടന്ന കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ മടിച്ചു..

 

അതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് രഹസ്യമായി വച്ച് വൈകിട്ട് അവരോടൊപ്പം പോകാതെ ടീച്ചറെ കാണാൻ ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞ് ഇന്നലെ കയറിയ ബസിൽ തന്നെ കയറി എന്നാല് ബസിൽ ആ ചെക്കൻ ഉണ്ടായില്ല എന്ന് മാത്രമല്ല തിരകും കുറവായിരുന്നു..അന്നത്തെ കാര്യം ആലോചിച്ച് വിരലിട്ട് മാത്രം സുഖിച്ച് ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി..

 

എന്നാല് ദിവസങ്ങൾ കഴിയും തോറും മനസിലെ ആഗ്രഹവും കൂടി വരാൻ തുടങ്ങി..അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോൾ ആണ് മീനാക്ഷിയുടെ അച്ഛൻ്റെ ചേട്ടനും കുടുംബവും ഗൾഫിൽ നിന്നും അവധിക്ക് നാട്ടിലേക്ക് വരാൻ പോകുന്നു എന്ന് അറിയുന്നത്..അവരുടെ വീട് മീനാക്ഷിയുടെ വീടിൻ്റെ അതെ കോംബൗൻഡിൽ ആണ്.. അന്ന് രാത്രി ഫുഡ് കഴിക്കുന്നതിനിടയിൽ നാളെ വീട് വൃത്തിയാക്കാൻ പണിക്കാരൻ വരുമെന്നും താക്കോൽ എടുത്ത് കൊടുക്കണം എന്നും അച്ഛൻ മീനാക്ഷിയോട് പറഞ്ഞു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *