🌷 അമ്മയെ കളിച്ച രാത്രികളും പെങ്ങളെ കളിച്ച പകലുകളും 🌷 3 [പ്രസാദ്]

Posted by

അമ്മയെ കളിച്ച രാത്രികളും

പെങ്ങളെ കളിച്ച പകലുകളും 3

Ammaye Kalicha Raathrikalum

Pengale Kalicha Pakalukalum Part 3 

Author : Prasad | Previous Part

 

അമ്മയെ കളിച്ച രാത്രികളും പെങ്ങളെ കളിച്ച പകലുകളും 3
പ്രസാദ്‌

ഓര്‍മ്മകളിലേക്ക് ഒരു എത്തിനോട്ടം………..

ഒരലര്‍ച്ചയോടെ അച്ഛന്‍ അവന്‍റെ നേരെ ചാടി വീണു. അവന്‍, തന്‍റെ ശവമടക്ക് ഇന്ന് തന്നെ എന്ന് ഉറപ്പിച്ചു തിരിഞ്ഞു നിന്നു.. അവന്‍ കണ്ണുകള്‍ മുറുക്കി അടച്ച്, രണ്ടു കൈകൊണ്ടും ചെവികളും തപ്പി പിടിച്ചുകൊണ്ട് നിന്നു. …………………

തുടര്‍ന്ന് വായിക്കുക………

ഭാഗം 3……

ഒന്നും കേള്‍ക്കുന്നില്ല…. അപ്പോഴാണ് അവന്‍, തന്‍റെ ചെവി പൊത്തി പിടിച്ചിരിക്കുകയാണല്ലോ എന്നാ കാര്യം ഓര്‍മ്മ വന്നത്. അവന്‍ ചെവി മൂടിയിരുന്ന കൈകള്‍ മാറ്റി. അതാ അവിടെ പൊരിഞ്ഞ യുദ്ധം നടക്കുന്നു. അമ്മ ഒരു ഭദ്രകാളി ആയി അച്ഛനെ തടയുന്നു… അവന്‍റെ നേരേ കൈയും ഓങ്ങി വന്ന അച്ഛന് നേരെ നിന്നുകൊണ്ട് അമ്മ ഗര്‍ജ്ജിക്കുന്നു…..

“അവനെ തൊട്ടു പോകരുത്….”

“പിന്നെ ഇങ്ങനത്തെ തെമ്മാടിത്തരം കാണിക്കുന്നവനെ ഞാന്‍ പിന്നെ പൂവിട്ടു പൂജിക്കണോ?”

“അവന്‍ എന്ത് തെമ്മാടിത്തരമാ കാണിച്ചത്. നിങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്ന അതേ പണി തന്നെയല്ലേ അവനും കാണിക്കുന്നത്? അവനെ ഞാനാണ് വിളിച്ചു കയറ്റിയത്.”

“ഓഹോ………… നീ പൊലയാടാന്‍ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. അല്ലേ?”

“നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്വന്തം മോളെ വെച്ചുകൊണ്ടിരിക്കാമെങ്കില്‍, എനിക്കു മോനെയും പിടിച്ചു കയറ്റാം. നിങ്ങളെപ്പോലെ തന്നെ വികാരങ്ങളും ആഗ്രഹങ്ങളുമൊക്കെ എനിക്കുമുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ എന്നെ ഒന്ന്‍ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയിട്ട് ഇപ്പോള്‍ നാല് വര്‍ഷത്തില്‍ കൂടുതല്‍ ആയില്ലേ?”

അതോടെ അച്ഛന്‍റെ തല കുനിഞ്ഞു. അതിനിടെ, അവന്‍ തുറന്നു കിടന്നിരുന്ന വാതിലിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോള്‍, അവന്‍റെ ചേച്ചി, ഇതെല്ലാം ശ്രദ്ധിച്ചു കൊണ്ട് അവിടെ നില്‍ക്കുന്നു. അവള്‍, ഒരു ചുരിദാറിന്‍റെ ടോപ്പ് മാത്രമേ ഇട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. പിന്നെ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അച്ഛന്‍ പുറത്തേക്ക് നടന്നു. അതിനു മുന്നേ തന്നെ ചേച്ചിയും തിരികെ പോയിരുന്നു. അച്ഛന്‍ പോയിക്കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍, അമ്മ അവന്‍റെ അടുത്ത് ചെന്ന് അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു.

“നിനക്ക് സമാധാനം ആയില്ലേ? ഇനി നമുക്ക് ആരെയും പേടിക്കാതെ ഇവിടെ ആഘോഷിക്കാം. ഞാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചപോലെ തന്നെ അങ്ങേര്‍ക്കു നല്ല ഒരു ഇരുട്ടടിയും കൊടുക്കാന്‍ പറ്റിയല്ലോ….”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *