സിന്ദൂരരേഖ 24 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 24

Sindhura Rekha Part 24 | Author : Ajith Krishna | Previous Part

 

കഥയുടെ പോക്ക് വീണ്ടും തല കിഴേക്ക് ആയി എന്ന് തന്നെ വേണം പറയാൻ. എല്ലാം നിർത്തി നന്നാവാൻ തീരുമാനിച്ച മൃദുല വീണ്ടും പഴയ പടിയിൽ തിരിച്ചു വന്നു. നിമ്മി എന്ന കൊറോണ അവളുടെ ശരീരത്തിൽ ആകമാനം പടർന്നു പിടിച്ചു എന്ന് തന്നെ വേണം പറയാൻ. ചിലർ അങ്ങനെ ആണ് മറ്റുള്ളവർ രെക്ഷ പെടാൻ ശ്രമിച്ചാലും അവരെ വീണ്ടും കയത്തിലേക്ക് പിടിച്ചു വലിക്കും. മൃദുല ഏകദേശം ആ അവസ്ഥയിൽ തന്നെ ആണ്. അപ്പോൾ ഇനി സംഭവിക്കാൻ പോകുന്ന കാര്യങ്ങൾ കണ്ട് തന്നെ വേണം അറിയാൻ.

അന്ന് വൈകുന്നേരം മൃദുല വീട്ടിൽ എത്തി കാര്യം അവതരിപ്പിക്കണം എന്ന് തന്നെ ഉറപ്പിച്ചു. എന്നാൽ അച്ഛൻ വൈശാഖൻ ഇപ്പോൾ മദ്യപാനം കുറച്ചു വന്നത് കൊണ്ട് എല്ലാ കാര്യത്തിലും ശ്രദ്ധ ഉണ്ട്. അമ്മയുടെ കള്ള കളികൾ ഒരിക്കൽ അച്ഛൻ വൈശാഖൻ കണ്ടു പിടിക്കും എന്ന് അവൾക്കു ഉറപ്പ് ആയിരുന്നു. അങ്ങനെ സംഭവിച്ചാൽ അന്ന് അമ്മ തന്നെ ഭീഷണി പെടുത്തിയ കാര്യ വെളിപ്പെടുത്തും. അതെ തന്റെ കന്യകാത്വം നഷ്ട്ടപ്പെട്ട കാര്യം അച്ഛൻ അറിഞ്ഞാൽ. അവൾ ആകെ തല പുകഞ്ഞു. ഇനിയും തെറ്റ് ചെയ്യാൻ താല്പര്യമില്ല എന്നാൽ ചില നിമിഷങ്ങൾ സ്വയം നിയന്ത്രണം ചെയ്യാൻ കഴിയാതെ വരുന്നു. അതാണ് സെക്സ് എന്ന അനുഭൂതിയുടെ പ്രത്യേകത വീണ്ടും വീണ്ടും അതിലേക്ക് ആകർഷിക്കുന്ന മായാജാലം തന്നെ ആണ് സെക്സ്.

വീട്ടിലേക്കു കയറി ചെല്ലുമ്പോൾ അഞ്‌ജലി ഫോണിൽ എന്തോ ടൈപ്പ് ചെയ്തു ചിരിക്കുന്നത് കണ്ടു. എന്നാൽ മൃദുലയെ കണ്ടപ്പോൾ അത് പെട്ടന്ന് മാഞ്ഞു പോയി. അഞ്ജലി ഒന്നും അറിയാത്ത പോലെ ഇരുന്നു.

അഞ്‌ജലി :ആഹ്ഹ്ഹ് നീ എപ്പോ വന്നു…

മൃദുല :ഇപ്പോൾ വന്നേ ഉള്ളു.

പതിവ് പോലെ ഉടക്കി കയറാൻ അവൾക്കു താല്പര്യം കുറവ് ആയിരുന്നു കാരണം അവളുടെ ആവശ്യം ടൂർ പോകുവാൻ ആണ്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ അഞ്‌ജലിയോട് കൂടുതൽ അടുത്ത് ഇട പഴകുന്നത് ആണ് നല്ലത് എന്ന് മൃദുലയ്ക്ക് മനസ്സിൽ ആയി. എങ്ങനെ എങ്കിലും കാര്യം നേടാൻ അവൾ അമ്മ അഞ്‌ജലിയെ കൂടുതൽ സ്വാതീനിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

അഞ്‌ജലി :
നീ എന്താ എന്നെ ഇതുവരെ കാണാത്ത പോലെ ഇങ്ങനെ നോക്കി നിൽക്കുന്നത്.

മൃദുല :ഹേയ് ഒന്നുമില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *