എസ്റ്റേറ്റിലെ ഏദൻതോട്ടം [Radhika]

Posted by

എസ്റ്റേറ്റിലെ ഏദൻതോട്ടം

Estatile Edanthottam | Author : Radhika

 

എക്‌സ്ട്രീം ഫെറ്റിഷ് സെക്‌സ് ആണ്. അറപ്പുള്ളവർ ദയവായി വായിക്കരുത്.

മധ്യകേരളത്തിലെ ഒരു മലയോരപ്രദേശത്താണ് ഞങ്ങളുടെ വീട്. ഓരോരുത്തരായി പരിചയപ്പെടുത്താം. ഞാൻ ജിനു, എന്റെ അകന്ന ബന്ധു ഷീജാന്റി, ഷീജാന്റിയുടെ കൂട്ടുകാരൻ (കാമുകൻ) സുധിയേട്ടൻ മകൾ ലെച്ചു . എന്റെ അമ്മ കാമുകന്റെ കൂടെ ഒളിച്ചോടി പോയപ്പോൾ അപ്പൻ എന്നെ ആന്റിയുടെ കൂടെ ആക്കി കടന്നു കളഞ്ഞതാണ്. അന്ന് 18 വയസ്സായിരുന്ന എനിക്കിപ്പോൾ 23 വയസായി.

 

ഒരു അമേരിക്കക്കാരന്റെ കാപ്പി എസ്റ്റേറ്റ് നോക്കി നടത്തുകയാണ് ഞങ്ങൾ. 45 ഏക്കറിൽ ആണ് കാപ്പികൃഷി. അടുത്ത പ്രദേശത്തൊന്നും വേറെ ആൾതാമസമോ അനക്കമോ ഇല്ല. ആറുമാസത്തിലൊരിക്കൽ കുരു എടുക്കാൻ ടൗണിൽ നിന്ന് ലോറിയും പണിക്കാരും വരും. കാപ്പിഎസ്റ്റേറ്റിന് നടുവിലാണ് ഞങ്ങളുടെ താമസം. 1 ഏക്കർ കൃഷി ഇല്ല. അവിടെ പുല്ലും കാടും നിറഞ്ഞ പറമ്പാണ്. വളക്കൂറുള്ള കറുത്ത എക്കൽ ചെളി നിറഞ്ഞ പറമ്പ്. അതിനു നടുവിലായി ഇടുങ്ങിയ രണ്ട് മുറികൾ മാത്രം ഉള്ള ഒരു പണി തീരാത്ത ഒരു ചെറിയ വാർക്ക വീട്. വീടിന്റെ ഭിത്തി പായൽ പിടിച്ച് കറുത്തിരുണ്ട് കിടക്കുന്നു. അവിടെ രണ്ട് എരുമയും കുറച്ചു കോഴിയും പന്നിയുമാണ് ഞങ്ങളുടെ ആകെ സമ്പാദ്യം. അവ എപ്പോഴും വീടിന് പരിസരത്ത് അലഞ്ഞു തിരിഞ്ഞു നടക്കും.

 

ഷീജാന്റി ആണ് വീട് ഭരിക്കുന്നത്. ഷീജാന്റിയെപ്പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ അഞ്ചടി അഞ്ചിഞ്ച് പൊക്കം. ഇരുനിറം, കൊഴുത്ത് മിനുങ്ങി ത്രസിപ്പിക്കുന്ന വടിവൊത്ത ശരീരം. കഴപ്പ് മുറ്റിയ സംസാരം. ഒരു മുറ്റ് കാട്ടുചരക്ക്.

 

ആ വീട്ടിലേക്ക് വന്ന ദിവസം ആന്റിയുടെ വേഷം ഒരു മുഷിഞ്ഞു നാറിയ നെറ്റി ആയിരുന്നു. അത് മുട്ടിനു മുകളിൽ കയറ്റി മടക്കി കുത്തിയിരുന്നു. ആ തുടയുടെ ഷേപ്പ് കണ്ടപ്പോ എന്റെ നിയന്ത്രണം വിട്ടു. മകൾ ലെച്ചു, പഴയതും മുഷിഞ്ഞതും ആയ ഒരു മുട്ടിനു മുകളിൽ ഇറക്കമുള്ള വലിയ ഒരു ടി ഷർട്ട് ഇട്ട് വലിയ ചന്തിയും മുലയും കുലുക്കി മുറ്റത്ത് നടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടാളും അടിയിൽ ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല. രണ്ടുപേരുടെയും മുലഞെട്ടുകൾ വ്യക്തമായിട്ട് കാണാമായിരുന്നു.

 

സുധിയേട്ടൻ ഒരു കൈലി മുണ്ടും. ലച്ചുവിന്റെ കാലിന്റെ തുടയുടെ വണ്ണം കണ്ടപ്പോളെ എന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയടിച്ചു. അവൾ അത് ശ്രദ്ധിച്ചു എന്നു തോന്നുന്നു. തിണ്ണയിൽ സംസാരിച്ചിരുന്നപ്പോ അവൾ ഒരു മാദകചിരി ചിരിച്ചുകൊണ്ട്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *