സൗമ്യരാഗം 2 [സൗമ്യ സാം]

Posted by

സൗമ്യരാഗം 2

Saumyaraagam Part 2 | Author : Saumya Sam | Previous Part

 

രാത്രി എപ്പോളോ ഉണർന്നപ്പോൾ മായ ചെരിഞ്ഞ് സൗമ്യയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടക്കുന്നതാണ് കണ്ടത്. ആരും ഡ്രെസ്സ് ഒന്നും ഇടാൻ മെനക്കെട്ടിരുന്നില്ല. നൈറ്റ് ലൈറ്റിൻ്റെ വെളിച്ചത്തിൽ ആ കാഴ്ച എൻ്റെ സകല ഉറക്കവും ആവിയാക്കി കളഞ്ഞു. സൗമ്യ മലർന്നാണ് കിടക്കുന്നത്. മായ അവളുടെ അരികിൽ ചെരിഞ്ഞും. മായയുടെ തല സൗമ്യയുടെ തോളിൽ ആണ്. അവളുടെ വലത്തേ മുല സൗമ്യയുടെ ഇടതുമുലയുടെ മുകളിൽ ആയിരുന്നു. അവളുടെ വലതുകൈ സൗമ്യയുടെ ഇടതു മുലയുടെ മുകളിലും. മായയുടെ വലതുകാൽ മുട്ട് മടക്കി സൗമ്യയുടെ ത്രികോണം മറച്ച് ഇരിക്കുന്നു. അവളുടെ കാൽ പാദവും മുട്ടിനു താഴെയുള്ള ഭാഗവും സൗമ്യയുടെ കാലുകൾക്ക് ഇടയിൽ. ഒരു കാൽ മടക്കി പൊക്കി വച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ പിന്നിൽ നിന്ന് മായയുടെ തുടകളും തുടയിടുക്കും വ്യക്തമായി കാണാം.

എത്ര സമയം ആ കാഴ്ച നോക്കി നിന്നെന്ന് എനിക്ക് തന്നെ ഓർമ്മയില്ല. ഞാൻ മെല്ലെ കട്ടിലിലേയ്ക്ക് ഇരുന്നു. മായയുടെ തുടയിലൂടെ ഞാൻ കയ്യോടിക്കാൻ തുടങ്ങി. കൈവെള്ള കൊണ്ടും കൈയുടെ പിൻ ഭാഗം കൊണ്ടും ഞാൻ അവളെ തൊട്ട് അറിഞ്ഞു. അവളുടെ ത്വക്കിൻ്റെ മാർദ്ദവവും അവളുടെ സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളുടെ ആർദ്രതയും. മായ എൻ്റെ സ്പർശനം അറിഞ്ഞെന്ന് തോന്നുന്നു. അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി പരന്നു. പക്ഷേ അവൾ അനങ്ങിയില്ല. ഞാൻ മായയുടെ പിന്നിൽ കിടന്നു. എൻ്റെ ലിംഗം അവളുടെ തുടയിൽ അമർത്തി വച്ചു. അവളെയും സൗമ്യയെയും ഒന്നിച്ച് കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.

മായ സൗമ്യയുടെ മേലെ നിന്ന് അവളുടെ കാൽ എടുത്ത് ചെരിഞ്ഞ് കിടന്നു. അവൾ എൻ്റെ കൈ എടുത്ത് അവളുടെ മുലയിൽ പിടിപ്പിച്ചു. പിന്നെ പിന്നിലേയ്ക്ക് കൈ നീട്ടി അവളുടെ തുടയിൽ കുത്തിക്കൊണ്ടിരുന്ന എൻ്റെ ലിംഗം എടുത്ത് അവളുടെ തുടകൾക്കിടയിലേയ്ക്ക് കയറ്റി വച്ചു. അവളുടെ തൂടയിടുക്ക് നനഞ്ഞ് കുതിർന്നിരുന്നു. എൻ്റെ ലിംഗം മായയുടെ കാലുകൾക്കിടയിൽ ആയിരുന്നു. അവൾ കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ കൈ കടത്തി എൻ്റെ ലിംഗം അവളുടെ യോനിയുടെ മുന്നിലൂടെ അമർത്തി പിടിച്ചു. അത് അവളുടെ ചാലിലൂടെ അവളുടെ കന്തിൽ മുട്ടിയിരുന്നു. അവൾ കൈകൊണ്ട് എന്നെ അമർത്തുമ്പോൾ അവളുടെ തുടയിടുക്കിൻ്റെ ചൂടും അവളുടെ കയ്യുടെ മാർദ്ദവവും എന്നെ ഭ്രാന്ത് പിടിപ്പിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

സൗമ്യ ഉണർന്ന് ഇത് കണ്ടാൽ എന്ത് പറയും, എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കും എന്ന് മനസ്സിൽ അല്പം ആശങ്ക ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരു ചമ്മലും. പക്ഷേ എനിക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഞാൻ എൻ്റെ അരക്കെട്ട് ചലിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി. അവൾ പരമാവധി പിന്നോട്ട് ആഞ്ഞ് എന്നെ പറ്റിച്ചേർന്ന് കിടന്നു. അവൾ അവളുടെ കന്തിൽ തലോടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. എൻ്റെ ലിംഗം അവളുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *