ടൈറ്റിൽ – ട്വിങ്ക് -ൾ ട്വിങ്കിൾ ലിറ്റിൽ ഗേ [സുബി മോൻ]

Posted by

ടൈറ്റിൽ – ട്വിങ്ക് -ൾ ട്വിങ്കിൾ ലിറ്റിൽ ഗേ
Author : Subi Mon

എന്റെ പേര് സുബിൻ. വയസ് 19. ട്വിങ്ക് ഗേ സ്റ്റോറി ആണ്. ഒരു ക്രോസ്സ് dressing ഉണ്ട് , പക്ഷേ പെണ്ണുങ്ങൾ വരുന്ന സീൻ ഇല്ല. ഒൺലി ഗേ, ട്വിങ്ക് സ്റ്റോറി . താല്പര്യം ഉള്ളവർ വായിച്ചാൽ മതി. ഇഷ്ടപ്പെട്ടാൽ കമന്റ്‌ ചെയ്യണം. Must ആയും കമന്റ്‌ ചെയ്യണം, അത് അനുസരിച്ച് മാത്രം ഞാൻ ഭാവിയിൽ ഇത്രയും സമയം ചെലവാക്കി എഴുതിയാൽ മതിയല്ലോ . ഫിക്ഷനാണ് കുറച്ചൊക്കെ. . അതുകൊണ്ട് ചില ഭാഗത്ത് യുക്തിക്ക് നിരക്കാത്ത മിസ്റ്റേക്കുകൾ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട് ആയിരിക്കാം. പിന്നെ ഇതിൽ ഉൾപ്പെട്ട ഞങ്ങൾ മൂന്ന് പേരെയും അറിയാവുന്ന ആരെങ്കിലും കഥ വായിച്ചാൽ ഞങ്ങളെ മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റാത്ത വിധം ചെറിയ മാറ്റങ്ങളും വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

 

കുറച്ചൊക്കെ ഞാൻ മുൻപ് ഒരു കഥയിൽ എഴുതിയത് തന്നെയാണ്. ഇത് അത്യാവശ്യം ഡോമിനേഷൻ ഉള്ള സ്റ്റോറി ആണ് . ചെറുപ്പക്കാരായ മാന്യവായനക്കാർ ഇതിൽ ഞാൻ എഴുതിയിരിക്കുന്ന സെക്സ് കാമുകിമാരുടെ അടുത്തു നിന്നോ ഭാര്യമാരുടെ അടുത്തു നിന്നോ പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. ഇത് നോർമൽ അല്ല. എന്നാൽ ഇങ്ങനത്തെ സെക്സ് നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ഭാഗ്യം. അതിനായി നിർബന്ധിച്ച് നിങ്ങളുടെയോ നിങ്ങളുടെ പാർട്ണറുടെ യോ നോർമൽ ലൈഫിൽ റിസ്ക് എടുക്കരുത്.

പഴയ ഇണ സിനിമയിലെ ഹീറോ പയ്യൻസിന്റെ പോലെ ആയിരുന്നു ഞാൻ 1 ഇയർ മുൻപ്. അന്നത്തെ എക്സ്പീരിയൻസ് ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ എഴുതുന്നത്. അതായത് വെളുത്തു, മെലിഞ്ഞു, ക്‌ളീൻ ഷേവ്, സ്മൂത്ത്‌ സ്കിൻ boy ആരുന്നു ഞാൻ. അല്ലെങ്കിൽ ആണ്. എളുപ്പത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ twink എന്ന് സേർച്ച്‌ ചെയ്താൽ കിട്ടുന്ന ഏറെക്കുറെ ഒരു ബോഡി നേച്ചർ.

അധികം വലിച്ചു നീട്ടി ആരുടെയും സമയം കളയാൻ ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല. കളയുന്നെങ്കിൽ പാല് മാത്രം.

 

ഇത് നമുക്ക് ചുറ്റും നടക്കുന്ന കഥ തന്നെയാണ്. എത്ര കണ്ടില്ല എന്ന് നടിച്ചാലും നടക്കുന്ന കഥതന്നെ. ഈ 2021ലേ കഥ.

ഒരു ദിവസം നമ്മുടെ തന്നെ കമ്പികുട്ടനിൽ ഒരു ഗേ ഡേറ്റിംഗ് ആപ്പ്, ഒരു കഥയിൽ പറഞ്ഞു കണ്ടു. മൊബൈൽ ആപ്പ്.

രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ അത് മൊബൈലിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് പരീക്ഷിച്ചു നോക്കി. കൊള്ളാം.

കുറച്ച് മെസ്സേജുകളും ടാപ്പുകളും ഒക്കെ വന്നു. കാര്യമായ ഇൻട്രസ്റ്റ് ഇല്ലാതെ ഞാനത് വിട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *