എന്റെ കാമാന്വേഷണ പരീക്ഷണങ്ങൾ [ഭ്രാന്തൻ]

Posted by

Ente Kaamanweshana Parikshanangal | Author : Branthan 

 

അജു എന്നാണ് എന്റെ പേര്. രോഹിണി നക്ഷത്രത്തിൽ ജനനം. എന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ച ചില കാര്യങ്ങൾ ഇവിടെ എഴുതുന്നു. അനുഭവങ്ങൾ incest ആണ്. താല്പര്യമുള്ളവർ മാത്രം വായിക്കുക.

മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ വടക്കൻ ഗ്രാമങ്ങളിൽ ഒന്നിലാണെന്റെ വീട്. ഈ കഥ നടക്കുമ്പോൾ ഞാൻ എട്ടാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്നു. അന്ന് എല്ലാരും തറവാട്ടിൽ ആയിരുന്നു താമസം. തറവാട് ഒരു പഴയ മോഡൽ വീട് ആണ്. കോലായി കഴിഞ്ഞാൽ വലിയ ഹാൾ. ഹാളിൽ നിന്ന് രണ്ടു റൂമുകൾ. ഒരു അറ്റത്തു അടുക്കള. കോലായിൽ നിന്നു തുറക്കുന്ന ഒരു റൂമും ഉണ്ട്. ഹാളിൽ മെയിൻ ഡോർ തുറന്നാൽ ഒരു മരഗോവണി. മുകളിൽ ഒരു ചെറിയ ഹാൾ, പിന്നെ റൂം.

തറവാട്ടിൽ അന്ന് ഒരുപാട് പേരുണ്ടായിരുന്നു. അച്ഛമ്മ. അച്ഛൻ,’അമ്മ,2 മക്കൾ,ചെറിയച്ഛൻ, ചെറിയമ്മ, 2 മക്കൾ, പിന്നെ കല്യാണം കഴിയാത്ത ഒരു അമ്മായിയും ചെറിയ ചെറിയച്ഛനും.

രണ്ട് ചെറിയച്ഛന്മാരും ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു. അച്ഛന് ദൂരെയാണ് ജോലി. ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കൽ വീട്ടിൽ വരും.

ഒരു സ്കൂൾ വേനൽ അവധി കാലം. ‘അമ്മ വിരുന്നു പോയി. ഞാൻ കൂടെ പോകാത്തതിൽ അമ്മയ്ക്ക് ദേഷ്യം ആയിരുന്നു. എനിക്ക് കൂട്ടുകാരോടൊത്ത് കളിക്കാനും കമ്പി സിഡികൾ കാണാനും വേണ്ടിയാണ് ഞാൻ ഇവിടെ നിന്നത്. ചെറിയമ്മ അടുത്തിടെയാണ് വീട്ടിൽ പോയത്. അത് കൊണ്ട് ആങ്ങള വന്നപ്പോൾ മൂത്ത മോളെ പറഞ്ഞയച്ചു. രണ്ടാമത്തെ മോൾ പാൽ കുടിക്കുന്ന കുട്ടിയാണ്.അതുകൊണ്ട് കൂടെ നിർത്തി.

അങ്ങനെയിരിക്കെ അച്ഛമ്മയ്ക്ക് ആങ്ങള വീട്ടിൽ ഒരു കല്യാണത്തിന് പോകേണ്ടി വന്നു. കൂടെ അമ്മായിയും പോകുന്നുണ്ട്. അച്ഛമ്മയ്ക്ക് ഞങ്ങളെ ഒറ്റക്കാക്കി പോകുന്നതിൽ വിഷമമുണ്ടായി. ചെറിയമ്മ moപ്രശ്നമൊന്നുമില്ലെന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ അച്ഛമ്മ പോയി. ഇനി അഞ്ച് ദിവസം കഴിഞ്ഞേ വരൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *