🍑ഹോം🍑 [Sheldon Cooper]

Posted by

HOME

Author : Sheldon Cooper

 

ഹായ്..

പുതിയ ഒരു കഥയുമായി ഞാൻ നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്ക് വരുവാണ്.. ഈ അടുത്ത് ഇറങ്ങിയ എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ട്ടപെട്ട ഒരു മൂവി ആണ് ഹോം അതിന്റെ ഒരു കമ്പി പാരടി ആണ് ഈ കഥ.. ആ സിനിമയുമായി ആത്മബന്ധമുള്ളവർ.. ആ ഒരു സിനിമയുടെ കമ്പി വേർഷൻ ചിന്തിക്കാൻ പോലും പറ്റാത്തവർ ദയവ് ചെയ്ത് ഇത്‌ ഇപ്പൊ തന്നെ ക്ലോസ് ചെയ്യുക.. ബാക്കി ഉള്ളവർ തുടർന്ന് വായിച്ചോളൂ.. പിന്നെ നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും മറ്റും അറിയിക്കുക.. പിന്നെ ലൈക്‌ ചെയ്യുക അപ്പോ ബായ്..

 

തുരെ തുരെ ഉള്ള ബെൽ അടി ശബ്ദം കേട്ടാണ് ആന്റണി എഴുന്നേറ്റത്.. രാവിലെ തന്നെ ഏത് മൈരനാണ് ഉറക്കം കളയാനായിട്ട് എന്ന് പിറുപിറുത്ത് കൊണ്ട് പോയി ആന്റണി ഡോർ തുറന്നു.. ഓഹ് തായോളി ബേബി.. ഇങേരിത് രാവിലെ തന്നെ എന്തിനാണാവോ എഴുന്നള്ളിയേക്കുന്നെ ആന്റണി മനസ്സിൽ വിചാരിച്.. “എന്താ ബേബിചായ രാവിലെ തന്നെ..” ഒരു വളിച ചിരി ചിരിച് കൊണ്ട് ചോദിച്ചു..

“ഓ ഒന്നുമില്ലെടാ.. ഒരു 2 വർഷം മുമ്പ് ഞാൻ ഒരു സംവിധായകൻ മൈത്താണ്ടിക്ക് കുറച്ച് ക്യാഷ് കൊടുത്താരുന്ന് ഒരു സിനിമക്ക് കഥ എഴുതാൻ വേണ്ടി.. ഇപ്പൊ അവനെ ഓഫീസിലേക്കൊന്നും കാണാൻ ഇല്ല.. അപ്പൊ ഞാൻ വിചാരിച്ചു നേരിൽ തന്നെ അങ് കണ്ടേക്കാം എന്ന്..” ബേബി ആന്റണിയെ തള്ളി മാറ്റികൊണ്ട് അകത്തേക്ക് കയറി..

“അത് പിന്നെ ബേബിച്ചായ.. സ്ക്രിപ്റ്റ് ക്ലൈമാക്സ്‌ വരെ സെറ്റ് ആണ്.. ക്ലൈമാക്സ്‌ കൂടി ഒന്ന് സെറ്റ് ആയിട്ട് വരാമെന്ന് വെച്ച് ഇരിക്കുവാരുന്നു.. അല്ലാതെ ചേട്ടായിയെ പറ്റിക്കാൻ ഒന്നും അല്ല..” ആന്റണി തല ചൊറിഞ്ഞു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു..

“ഓഓഓ.. നിന്റെ ക്ലൈമാക്സ്‌ ഉണ്ടാക്കൽ തുടങ്ങിയിട്ട് കുറച്ച് കാലം ആയില്ലേ… ടാ നാട്ടിലുള്ള നടിമാരുടെ കള്ളവെടി ഒക്കെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ഇരുന്ന് രോധിക്കലല്ലേ നിന്റെ മെയിൻ പരുവാടി..”

“ഇച്ചായാ അതൊക്കെ എന്റെ പേർസണൽ കാര്യങ്ങളാ അതിൽ.. ഇടപെടല്ലേ.. പിന്നെ ഇച്ചായന്റെ സ്ക്രിപ്റ്റ്.. അതിൽ ഒരു സംഭവം ഉണ്ട്..” ഇതും പറഞ്ഞു ആന്റണി ഫോണിൽ കുത്ത് തുടങ്ങി.. പ്രിയ രാവിലെ തന്നെ പൂറ് കഴച്ച് തുരെ തുരെ മെസ്സേജ് അയച് കൊണ്ടിരിക്കുവാണ്..

ടാ മുത്തേ ടാ
എനിക്ക് കഴച്ചിട്ട് വയ്യെടാ.. ഒന്ന് വീഡിയോ കാൾ ചെയ്യെടാ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *