തറവാട്ടിലെ വെക്കേഷൻ 2 [അപ്പൂസ്]

Posted by

തറവാട്ടിലെ വെക്കേഷൻ 2

Tharavattile Vacation Part 2 | Author : Appus | Previous Part

 

ആ ചേച്ചിയുടെ പിന്നാലെ ഞാനും ബസിനടുത്തേക്ക് ചെന്നു. അവർ ബസിലേക്ക് കാലെടുത്ത് വെച്ചപ്പോൾ ആ കാലിന്റെ മുഴുപ്പ് മുഴുവൻ ദൃശ്യമായിരുന്നു. അവരുടെ ചന്തിഗോളങ്ങൾ എന്റെ മുന്നിലിരുന്ന് തുളുമ്പി. നിമിഷങ്ങൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു എങ്കിലും ആ കാഴ്ച എന്റെ ഉള്ളിൽ കുളിര് കോരിയിട്ടു.

ബസിൽ വലിയ തിരക്കില്ലായിരുന്നു. പക്ഷേ ഒരു വയസ്സൻ ചേട്ടൻ ഇരിക്കുന്നതിന്റെ അടുത്തുള്ള സീറ്റ് മാത്രമേ ഒഴിഞ്ഞു കിടന്നിരുന്നുള്ളൂ. അയാളുടെ അടുത്ത് ഇരിക്കാനുള്ള മടി കാരണമാവും, ചേച്ചി മുകളിലെ കമ്പി പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്.
തിരക്കില്ലാത്ത ബസ് ആയത് കൊണ്ട് ജാക്കിവെപ്പൊന്നും നടക്കില്ല. ശ്ശേ!
മനസ്സില്ലാ മനസ്സോടെ ഞാൻ ആ ചേട്ടന്റെ അടുത്ത് പോയി ഇരുന്നു. അയാൾ വിൻഡോ സീറ്റിൽ പുറത്തെ കാഴ്ചകൾ നോക്കി ഇരിക്കുകയാണ്. ഞാൻ ബാഗ് അഴിച്ച് മടിയിൽ വെച്ചിട്ട് ചേച്ചിയെ നോക്കി.
അവർ ഒരു കൈ കൊണ്ട് മുകളിലെ കമ്പി പിടിച്ച് ബസിന്റെ മുന്നിലെ കാഴ്ചകൾ നോക്കി നിൽക്കുകയാണ്. ഉയർത്തി വെച്ച കൈയുടെ കക്ഷം നനഞ്ഞിട്ടുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ പുറകിലായത് കൊണ്ട് കക്ഷത്തിന്റേ ഭാഗം ദൃശ്യമല്ല.
ബസ് ഓടുമ്പോഴുള്ള കാറ്റടിച്ച് അവരുടെ ചുരിദാറിന്റെ സൈഡ് ഓപ്പൺ പുറകിലേക്ക് പാറി കളിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പോഴെല്ലാം ആ തുടുത്ത തുടകൾ എന്റെ കൺമുന്നിൽ മിന്നിമറഞ്ഞു. ലെഗ്ഗിൻസ് കാലിനോട് ഒട്ടിച്ചേർന്നാണ് നിൽക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവരുടെ തുടയുടെ ഷേപ്പും ഭംഗിയും ശരിക്കും കാണാം. എന്തൊരു വണ്ണമുള്ള തുടകളാണ്!
ആ കാറ്റടിച്ച് ടോപ്പിന്റെ സൈഡ് ഓപ്പൺ മൊത്തം പൊന്തിയെങ്കിൽ എന്ന് ഞാൻ ആശിച്ചു പോയി. അങ്ങനെ എങ്ങാനും സംഭവിച്ചാൽ ആ ഉരുണ്ട മാംസഗോളങ്ങൾ അനാവൃതമാവും. ലെഗ്ഗിൻസ് ആ ചന്തികളിൽ ഒട്ടി നിൽക്കുകയാവും. ആ മുഴുപ്പ് മുഴുവൻ തെളിഞ്ഞു കാണാനായേക്കും. ചിലപ്പോൾ ഉള്ളിലെ പാന്റീസിന്റെ അടയാളം ലെഗ്ഗിൻസിൽ എടുത്തു കാണുന്നുണ്ടാവും. ഹോ! ലെഗ്ഗിൻസിന് പുറത്തൂടെയെങ്കിലും ആ ചന്തികൾ തൊടാൻ പറ്റിയെങ്കിൽ…
ആ വലിയ ബോളുകൾക്ക് മുകളിലൂടെ ആദ്യം കൈകൾ കൊണ്ട് സോഫ്റ്റ് ആയി തലോടണം. എന്തൊരു മിനുസവും പതുപതുപ്പുമായിരിക്കും. അങ്ങനെ പയ്യെ പയ്യെ കൈകൾ ചന്തിക്കുടങ്ങളുടെ മുകളിലും ആ കുടങ്ങൾക്ക് ചുറ്റും പരതിയ ശേഷം ചന്തിയുടെ അടിയിലേക്ക് കൊണ്ടു വരണം. അവിടെയാവും ഈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *