ഒരു സംവിധായകന്റെ ഡയറി കുറിപ്പുകൾ [Adithyan]

Posted by

ഒരു സംവിധായകന്റെ ഡയറി കുറിപ്പുകൾ

Oru Samvidhayakante Dairy Kurippukal | Author : Adithyan


പൂനെ ഫിലിം ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ നിന്ന് സംവിധാനം പഠിച്ചു നാട്ടിൽ എത്തിയ ശേഷം ഒരു വർഷത്തോളം സിനിമ എടുക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യവുമായി അലഞ്ഞു തിരിയേണ്ടി വന്നു. അവസാനം ഒരു നിർമ്മാതാവിനെ കണ്ടെത്തി ഒരു ചിത്രമെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. ചിത്രം അത്യാവിശ്യത്തിന് നന്നായി ഓടി. അതുവരെ തെറി പറഞ്ഞു നടന്നവർക്കെല്ലാം ഇപ്പോൾ നല്ല ബഹുമാനമാണ്.

ഞാൻ അരുൺ (25) , കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ഉൾ ഗ്രാമത്തിൽ ജനിച്ച എനിക്ക് സിനിമ എന്നും ഒരു ക്രേസ് ആയിരുന്നു. അച്ഛൻ അമ്മ അനിയത്തി എന്നിവർ അടങ്ങുന്നതാണ് എന്റെ കുടുംബം . അച്ഛൻ രാമചന്ദ്രൻ നാട്ടിലെ അറിയപെടുന്ന ബിസിനസുകാരനാണ് . സ്വന്തമായി രണ്ടു റിസോർട്ടുകളും പിന്നെ അവിശ്വത്തിലധികം റിയൽഎസ്റ്റേറ്റ് മേഖലയിൽ നിക്ഷേപം ഉള്ള ആളാണ് , 55 വയസു പ്രായം .പപ്പയ്ക്ക് ബിസിനസുകൾ നോക്കി നടത്തുന്നത് എന്നെ ഏൽപ്പിക്കാനായിരുന്നു പ്ലാൻ . ആതാണ് പപ്പ എന്റെ സിനിമ നിർമ്മിക്കാൻ പണം തരാതിരുന്നതും.

അമ്മ ഗായത്രി 42 വയസ് ഒരു നാടൻ വീട്ടമ്മ ഒന്നും അല്ലെങ്കിലും അമ്മ അത്യാവിശ്യം മോഡേൺ ആണ്. എന്റെ സിനിമ മേഖലയിലുള്ള വരവിനും ഫുൾ സപ്പോർട്ടുo അമ്മയാണ്. അമ്മയ്ക്കു നല്ല സിനിമ കമ്പമുള്ള ആളാ . അമ്മ അൽപ്പം തടിച്ചിട്ടാണെങ്കിലും കാണാൻ നല്ല ലുക്കാണ് കേട്ടോ .
അനിയത്തി ഇന്ദു ഡിഗ്രി 3 – വർഷ വിദ്യാർത്ഥിനിയാണ്. വെളുത്തു മെലിഞ്ഞ ശരീരം പ്രകൃതിയാണവൾക്ക് . അവളും എനിക്ക് കട്ട സപ്പോർട്ടായിരുന്നു.

ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് സിനിമ മേഖലയിലേക്ക് വന്ന ശേഷം എനിക്കുണ്ടായ ചൂടൻ അനുഭവങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് . കാസ്റ്റിങ്ങിനും റോളുകൾ കൊടുത്തും ഒക്കെ കിട്ടിയ ലൈഗീക കേളികളുടെ കഥയാണ്.

സൂസൻ ആന്റി അമ്മയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്താണ് . 44 കഴിഞ്ഞ കൊഴുത്ത കോട്ടയം അച്ചായത്തി .ആന്റിയുടെ മകൻ മനു എന്റെ ഫ്രണ്ടാണ്. അങ്കിൾ ആണെങ്കിൽ ജെർമ്മനിയിൽ ആണ് , വർഷം നാലു മാസം മാത്രമേ നാട്ടിൽ കാണുള്ളു. മനു ഒരു IT company യിൽ ജോലി നോക്കി ബാംഗ്ലൂരും ആണ്.കോഴ്സോക്കെ കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ എന്നെ കാണുമ്പോൾ തന്നെ ആന്റി എന്നെയും കൂടി നിന്റെ ആദ്യ സിനിമയിൽ എടുക്കണം എന്ന്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *