🍋 വീണ ടീച്ചർ 🍑[കൊമ്പൻ]

Posted by

വീണ ടീച്ചർ

Veena Teacher | Author Komban

വീണടീച്ചർ മുഖാമുഖം നിന്നു പഠിപ്പിക്കുമ്പോൾ എല്ലാവരുടേയും ശ്രദ്ധ ക്ലാസ്സിലായിരിക്കും, എപ്പോഴെങ്കിലും അവരൊന്നു തിരിഞ്ഞുനിന്നാൽ എല്ലാ ആൺകുട്ടികളുടേയും കണ്ണുകൾ ഒരേ ബിന്ദുവിൽ കേന്ദ്രീകരിക്കും.
അവരുടെ ഉരുണ്ട് കൊഴുത്ത ചന്തിയിൽ..! ടീച്ചർ മിക്കപ്പോഴും കടുത്ത നിറത്തിലുള്ള സാരിയാണ്, കൂടുതലും ആ തിന്നുന്ന ഇളം കരിക്കിൻ കുടങ്ങളെ പൊതിയുന്നത്, എങ്കിലും റോസും, മാമ്പഴനിറമുള്ള സാരിയിലും, ടീച്ചറെ കാണുക എന്ന് വെച്ചാൽ ദേവി വിഗ്രഹം പോലെ തന്നെ! അതുപോലെ സ്കൂൾ പിള്ളർക്ക് മാത്രമല്ല, നാട്ടുകാർക്ക് മുഴുവൻ കണ്ണിനു വിരുന്നായിരുന്നു വാണ ടീച്ചർ, സോറി വീണടീച്ചർ. അവരുടെ മുഴുത്ത മുന്നഴകും പിന്നഴകും കണ്ടു മനസ്സിൽ ഒന്ന് നാണിച്ചു ചിരിക്കാത്ത ഒരാളും അന്നാട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

ഒപ്പം കാമജലം കിനിയുന്ന അവരുടെ കണ്ണുകൾ, തേൻ തുളുമ്പുന്ന ചോര ചുണ്ടുകൾ, തൊട്ടാൽ തുടുക്കുന്ന കവിളുകൾ, ചുറ്റും വശ്യത പടർത്തുന്ന ചിരി, എപ്പോഴും നെറ്റിയിൽ വെക്കുന്ന ഇച്ചിരി വലിപ്പമുള്ള വട്ടത്തിൽ ഉള്ള കറുത്ത പൊട്ട്, അത് തന്നെ നീട്ടിക്കൊരഴകാണ്, പിന്നെ കറുത്ത വള്ളികുടിലിൽ ഇതൾ ഇതളായി ചേർന്ന് കോർത്ത് മാലപോലെയുള്ള കറുത്ത മുടി.
അഞ്ചരയടി മാംസത്തിൽ അഹങ്കാരത്തോടെ മുന്നിലേക്ക് തള്ളി ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന മുലകൾ, ഒരൽപ്പം ചാടിയ അടിവയർ. കുണ്ണയുള്ളവരേയെല്ലാം വെല്ലുവിളിക്കുന്ന മട്ടിലുള്ള അവരുടെ നടത്തം, നടക്കുമ്പോൾ പരിസരത്തുള്ളവരേയെല്ലാം പരിഹസിച്ചുകൊണ്ട് തുള്ളിത്തുളുമ്പുന്ന ചന്തിക്കുടങ്ങൾ. എല്ലാം കൊണ്ടും മാദകത്വം നിറഞ്ഞൊഴുകുന്ന മേനിയഴക് അവർക്കുണ്ടായിരുന്നു.

അന്നും ക്‌ളാസ്സിലെ കുണ്ടി തുള്ളൽ കഴിഞ്ഞ ശേഷം, സ്കൂൾ വിട്ടയുടൻ തന്നെ വീണടീച്ചർ ധൃതിയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. അവളുടെ നിറമുള്ള സാരിയിലെ ഒളിപ്പിച്ച മാംസളമായ വയർ ചെറുതായി കണ്ടാലേ പിള്ളേരുടെ കുഞ്ഞു കുണ്ണ മൂക്കുമെന്നത് ടീച്ചർക്കും അറിയാവുന്നത് കൊണ്ട് സാരി കൊണ്ടു മറച്ചു പിടിച്ചാണ് ഓരോ അടിയും അവൾ വെച്ച് നടന്നത്.

“ടീച്ചറിതെങ്ങോട്ടാ പിള്ളരേക്കാൾ മുമ്പിലോടുന്നേ.. ?” സഫിയ ടീച്ചർ അന്വേഷിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *