മനുവും ഷൈലജയും 3 [ഗോപു]

Posted by

മനുവും ഷൈലജയും 3

Manuvum Shailajayum Part 3 | Author : Gopu | Previous Part


 

എന്റെ  കൊച്ചു കഥയെ സ്വീകരിച്ച പ്രിയ  വായനക്കാർക്ക് നന്ദി….. കൂടുതൽ വൾഗർ പ്രതീക്ഷിച്ചു ഈ കഥ വായിക്കരുത്… കൂടുതൽ ഫീൽ വരുത്താൻ ആണ് ഞാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുള്ളത്…..സംഭാഷണം ഉൾപെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്…..

 

കഥ തുടരുകയാണ്….

 

വാതിൽ അടച്ച മനു അവന് പിൻ തിരിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന തന്റെ അമ്മയെന്ന രതി ശില്പത്തെ കണ്ണുകൾ കൊണ്ടു ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു….  അമ്മയുടെ ആ കൊഴുത്തു തുടുത്ത കുണ്ടികൾ അവനെ കോരിതരിപ്പിച്ചു……. വികാര തരളിതയായി നിൽക്കുന്ന ഷൈലജ, മകന്റെ കര സ്പര്ശനത്തിനായി കൊതിച്ചു….

അവളുടെ മനസിന്റെ നിയന്ത്രണം ആകെ നഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു………മെല്ലെ അമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് വന്ന മനു വീണ്ടും അവളുടെ തോളിൽ പിടിച്ചു…… വികാരത്തിന്റ കൊടുമുടിയിൽ നിൽക്കുന്ന ഷൈലജ “ഒഹ്ഹ്ഹ് “എന്നൊരു ശീൽക്കാരം ഉണ്ടാക്കിയത് മനുവിന്റെ ആവേശം കൂട്ടി…

അവന്റെ കൈകൾ അവളുടെ മാംസാളമായ പുറത്തു ഇഴഞ്ഞു….. വീണ്ടും അവന് തോളിൽ ഒന്ന് അമർത്തി പിടിച്ചപ്പോൾ അവൾ യന്ത്രികമായി തന്നെ അവന്റെ നേർക്ക് മെല്ലെ മെല്ലെ തിരിഞ്ഞു….. സ്വന്തം അമ്മയുടെ അംഗലാവണ്യം കൺകുളിർക്കേ കണ്ട മനു സങ്കോചം ഏതുമില്ലാതെ  അവന്റെ അമ്മയെ, നൂൽബന്ധം ഇല്ലാതെ നിൽക്കുന്ന ആ അമ്മ മഹാറാണിയെ വാരി പുണർന്നു…..

കാമ പരവശയായി നിൽക്കുന്ന ഷൈലജ അവന്റെ ഈ കെട്ടിപ്പിടുത്തിൽ മതിമറന്നു…. ഇരുവരുടെയും തമ്മിൽ കവിളുകൾ ഉരസി.. അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ തുടുത്ത കവിളിൽ അമർന്നു……ആ പിടുത്തത്തിൽ നിന്നും മോചിതയായ ഷൈലജ അവനെ നോക്കികൊണ്ട്‌ പിന്നോട്ട് അടി വെച്ച്  ആ കട്ടിലിന്റെ സൈഡിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് ആ കുണ്ടികൾ നിരക്കി നിരക്കി  അവൾ ആ പട്ടുമെത്തയിലേക് കയറി നീണ്ടു നിവർന്നു കിടന്നു…….

ഈ കാഴ്ച കണ്ടു മനു വെള്ളമിറക്കി… തന്റെ സ്വന്തം അമ്മ പൊന്ന്  പിറന്നപടി ആ ശരീരം തനിക്കായി സമർപ്പിച്ചു കിടക്കുന്ന ആ സുന്ദര കാഴ്ച അവന് കണ്ടു നിക്കാൻ ഉള്ള ക്ഷമ ഉണ്ടായില്ല…..അവന്റെ മനസ് വായിച്ചെന്നോണം ഷൈലജ അവളുടെ കണ്ണുകൾ കൊണ്ടു അവന് അടുത്തേക്ക് വരാനുള്ള സിഗ്നൽ നൽകി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *