ഇനിയുള്ള നാളുകൾ [മിന്നു]

Posted by

ഇനിയുള്ള നാളുകൾ

Eniyulla Nalukal | Author : Minnu


ഒരു നാട്ടിന്പുറത്തുകാരിയാണ് ഷീബ എന്ന 38 വയസുള്ള വീട്ടമ്മ അവളുടെ കഥയാണ് ഇത് അഞ്ചടി ഉയരം ഒത്ത തടി വെളുത്ത നിറം 19 വയസുള്ള ഒരു മകൾ ഉണ്ട് ഭർത്താവ് കൂലി പണിക്കരാൻ .  തന്റെ കുടുംബത്തെ നോക്കി കഴിയുന്ന ഒരു പാവം വീട്ടമ്മ. വലിയ കണ്ണുകളും മനോഹരമായ ചുണ്ടുകളും വലംപിരി ശങ്കു കഴുത്തും 36 സൈസ് മുലകളും കൊച്ചു കുടവയറും വീതിയേറിയ അരക്കെട്ടും നിറഞ്ഞ നിതംബവും ആരും ഒന്നു നോക്കി പോകും ഷീബയെ കണ്ടാൽ. അടുത്തടുത്തു വീടുകൾ ആണ് ഷീബയുടെ വീടിനു ചുറ്റും. വീടിനടുത്തുള്ള ഒരു അമ്പലത്തിലെ ഉത്സവത്തിന് ആണ് ഷീബയുടെ ജീവിതം മാറ്റി മറിച്ച സംഭവത്തിന്റെ തുടക്കം.

രാത്രി എല്ലാവരും അമ്പലത്തിൽ ആണ് ഉള്ളത്.  യാദ്രിശ്ചികമായി ആണ് ഷീബ ആ കണ്ണുകൾ തന്നെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുന്നത് ഷീബ ശ്രദ്ധിച്ചത്. അത് വേറെ ആരും ആയിരുന്നില്ല തന്റെ വീടിന്റെ തൊട്ടടുത്തുള്ള മനു ആയിരുന്നു 25 വയസുള്ള സുന്ദരനായ ചെറുപ്പക്കാരൻ . മനുവുമായി നല്ല ചങ്ങാത്തം ആണേലും ഇന്നുവരെ അവൻ തന്നെ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നത് അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടില്ല..

ഷീബ അവനെ നോക്കി എന്താ എന്നു ആംഗ്യം കാണിച്ചു ഒന്നുമില്ല എന്നു അവൻ തിരിച്ചും. ഷീബ ചുറ്റും നോക്കി ആരും ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എന്നു കണ്ടു. സമയം കടന്നു പോയി . ഇടയ്ക്കിടെ അവൾ അവനെ നോക്കി അപ്പോഴൊക്കെ അവൻ അവളെ നോക്കി നില്കുവായിരുന്നു. സാധാരണ ഉള്ള നോട്ടം അല്ല എന്നവൾക് മനസിലായി. എന്തായാലും അവന്റെ ആ നോട്ടം അവൾക്കിഷ്ടപ്പെട്ടു. ഇടയ്ക്ക് ആരേലും ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നു നോക്കി അവളും അവനെ തന്നെ നോക്കി ഇരുന്നു. സമയം പത്തു മണി ആയി അടുത്ത തെയ്യം ഇനി പുലർച്ചയെ ഉള്ളു. എല്ലാവരും വീട്ടിലേക്ക് നടന്നു. പുറകിലയാണ് ഷീബ നടന്നത് . ഒപ്പം മനുവും ആർക്കും സംശയം തോന്നില്ല കാരണം അത്ര അടുപ്പമാണ് ആ കുടുംബാംഗൾക്കൊക്കെ . മാത്രമല്ല എവിടേലും പോകാണേൽ മനുവിന്റെ ബൈക്കിൽ ആണ് ഷീബ പോകാറുള്ളത്. ഇരുട്ടിലൂടെ ആണ് എല്ലാവരും നടക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *