അമലുവിന്റെ പറന്നടി💦💦 [സജു]

Posted by

അമലുവിന്റെ പറന്നടി

Amaluvinte Parannadi | Author : Saju


 

ഇത് എനിക്ക് 22 വയസ്സ് ആയപ്പോൾ എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഇപ്പോഴും നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന എന്നാൽ ഉടനെ തീരാനും പോകുന്ന കഥയാണ്.. ഒരു ഷഡ്ഡി മോഷണത്തിൽ ആരംഭിച്ച് അവസാനം ആ ഷഡ്ഡിയുടെ ഉടമയെ തന്നെ പണ്ണി പൂറു പൊളിച്ച എൻ്റെ കഥ.. ആ പണ്ണൽ വഴി എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ കടന്നു വന്ന മറ്റു പെണ്ണുങ്ങളുടെ കഥ, അതായത് അവളുടെ കൂട്ടുകാരികളെ വരെ ഞാൻ പണ്ണിയ കഥ.. (ഉടനെ തീരാൻ പോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞത് കഥാനായികയുടെ കാര്യം മാത്രമാണ് കേട്ടോ..!!) അതിൽ 21 വയ്യസ്സ് കഴിഞ്ഞ കാട്ടുകഴപ്പികൾ മുതൽ പണ്ണി പയറ്റി തെളിഞ്ഞ 55 വയസ്സുകാരി വരെ ഉൾപ്പെടും.. ഇപ്പോൾ ഞാൻ പറയുന്നത് ഷഡ്ഡി പണ്ണൽ ഗാഥ 😁😁 മാത്രമാണ്.. ബാക്കി പണ്ണൽ കഥകൾ അടുത്ത ഭാഗമായി എഴുതണോ വേണ്ടയോ എന്ന കൺഫ്യൂഷനിൽ ഇരിക്കുകയാണ്. വേറൊന്നും കൊണ്ടല്ല, ഒരു ആക്സിഡൻ്റ് ഉണ്ടായി ഒരു കൈ പ്ലാസ്റ്റർ ഇട്ടിരിക്കുകയാണ്.. എന്തായാലും കഥയിലേക്ക് വരാം..

 

എൻ്റെ പേര് അരുൺ.. കഥാനായിക മറ്റാരും അല്ല, എൻ്റെ ഒരു കസിൻ ആണ്. അതായത് എൻ്റെ അച്ഛൻ്റെ ചേട്ടൻ്റെ മകൾ.. പേര് അമലു.. അത്ര വെളുത്ത, പാലുപോലെ നിറമുള്ള സിനിമ നടിമാരെ പോലെ ഒന്നുമല്ല അവളുടെ രൂപം കേട്ടോ.. ഇരു നിറം, മെലിഞ്ഞ ശരീരം, ഒരു കയ്യിൽ ഒതുങ്ങാത്ത മുഴുത്ത മുലകൾ, അത്യാവശ്യം വല്യ കുണ്ടി.. മുലകളുടെയും കുണ്ടിയുടെയും വലുപ്പം കണ്ടാൽ തോന്നും അവള് കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം മുഴുവൻ അവ വലിച്ചെടുക്കുവാണോ എന്ന്.. എന്നെക്കാൾ ഒരു വയസ്സ് ഇളയത് ആണ് കക്ഷി.. ഞങ്ങളുടെ വീടുകൾ തമ്മിൽ ഒരു മതിലിൻ്റെ അതിര് മാത്രമേ ഉള്ളൂ..

 

ഡിഗ്രി പഠനം കഴിഞ്ഞ് ചിങ്ങവനത്ത് ഉള്ള ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥാപനത്തിൽ കണക്കപ്പിള്ള ആയി ജോലി നോക്കുന്നു.. എൻ്റെ വീട് കോട്ടയം ആണ് കേട്ടോ.. നാട്ടിൻ പുറത്തുകാരനായ ഞാൻ വീട്ടിൽ ഒറ്റ മകൻ ആണ്.. ജോലിയുടെ ടെൻഷൻ കുറയ്ക്കാൻ വൈകിട്ട് വീട്ടിൽ എത്തി കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു വാണമടി നിർബന്ധമാണ്, അതും ഡെയ്‌ലി.. എന്താണെന്ന് അറിയില്ല, ഇൻസെൻ്റ് വീഡിയോസ് ആണ് എനിക്കിഷ്ടം.. എല്ലാം അഭിനയം ആണെങ്കിലും ആങ്ങള പെങ്ങൾ കളി കാണാൻ എനിക്ക് വല്ലാത്ത കൊതിയാണ്.. ആ വീഡിയോസ് കണ്ടാണ് അമലു എൻ്റെ മനസ്സിൽ വരുന്നത്.. വീഡിയോയിൽ അവര് പണ്ണി തകർക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ബെഡ്ഡിൽ കിടന്ന് അമലുവിനെ മനസ്സിലിട്ടു കുലുക്കും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *