ഗീതയും ഞാനും [Master]

Posted by

ഗീതയും ഞാനും

Geetgayum Njaanum | Author : Master


 

പതിറ്റാണ്ടുകള്‍ക്ക് മുമ്പ്, വൈദ്യുതി പോലും സാധാരണമല്ലാതിരുന്ന സമയത്ത് നടന്ന സംഭവമാണ്.

 

എന്റെ വീട്ടില്‍ അച്ഛന്‍, അമ്മ, ഒരു ചേട്ടന്‍, അനിയത്തി എന്നിവരാണ് അന്തേവാസികള്‍. ചേട്ടന് എന്നെക്കാള്‍ അഞ്ചു വയസ്സ് മൂപ്പുണ്ട്. അനിയത്തി നാല് വയസ്സ് ഇളയതും.

 

ഞങ്ങളുടെ തൊട്ടയല്‍പ്പക്കത്താണ് ഗീതയുടെ വീട്. ഗീത എന്നേക്കാള്‍ രണ്ടു വയസ് മൂത്തതാണ്. അവളുടെ ഇളയവര്‍ മൂന്നെണ്ണം ഉണ്ട്. രണ്ടാണും ഒരു പെണ്ണും. ഞാന്‍, അനുജത്തി, ഗീത, അവളുടെ മൂന്നു സഹോദരങ്ങള്‍ എന്നിവര്‍ അക്കാലത്ത് ഒരു ഗാംഗ് ആയിരുന്നു. കൂട്ടത്തില്‍ മുതിര്‍ന്നവര്‍ ഞാനും ഗീതയും ആണെങ്കിലും ഞങ്ങള്‍ ആറുപേരും മിക്കപ്പോഴും ഒരുമിച്ചുണ്ടാകും. കളിയും കുളിയും പുല്ലു പറിയും സ്കൂളില്‍ പോക്കും ഉത്സവങ്ങള്‍ക്ക് പോക്കും എല്ലാം ഞങ്ങള്‍ ഒരുമിച്ചാണ്. ഗീതയുടെ വീട് എനിക്കും പെങ്ങള്‍ക്കും സ്വന്തം വീട് പോലെയാണ്; ഞങ്ങളുടെ വീട് അവര്‍ക്കും. എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും അവിടെ ചെല്ലാനും ഏതു മുറികളിലും കയറാനും ഞങ്ങള്‍ക്ക് സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ട്.

 

അങ്ങനെ ഏതാണ്ട് ഒരു വീടുപോലെ തന്നെ ഞങ്ങള്‍ ജീവിച്ചു വരവേ, ഞാനും ഗീതയും വളര്‍ന്നു. ഗീത വെളുത്തിട്ടാണ്‌. സുന്ദരി. ഒപ്പം നല്ല തലക്കനവും അവള്‍ക്കുണ്ട്. അവളുടെ വളര്‍ച്ചയും സാധാരണയില്‍ കവിഞ്ഞതായിരുന്നു. സമപ്രായക്കാരികള്‍ ആയ എല്ലാ പെണ്‍കുട്ടികളെക്കാളും വലിപ്പവും സൗന്ദര്യവും ഗീതയ്ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു.

 

ശരീരം ലൈംഗികസുഖം അറിയാന്‍ പ്രാപ്തമായിട്ടും ഞാനും ഗീതയും ആ രീതിയില്‍ പരസ്പരം കണ്ടിരുന്നില്ല. ഞങ്ങളുടെ മനസ്സ് നിഷ്കളങ്കമായിരുന്നു. ഞങ്ങള്‍ പതിവുപോലെതന്നെ ജീവിച്ചു പോന്നു. എന്നാല്‍ ഇതിനിടെ എന്റെ മനസ്സിനെ മറ്റൊരു തരത്തില്‍ സ്വാധീനിച്ച രണ്ടു സംഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടുമുണ്ട്‌.

 

ഞാന്‍ പറഞ്ഞല്ലോ, ഗീതയുടെ വീട് ഞങ്ങള്‍ക്ക് സ്വന്തം വീടുപോലെ തന്നെയാണ്. ഒരിക്കല്‍ ഉച്ച തിരിഞ്ഞ നേരത്ത് ഗീതയുടെ അമ്മ ഞങ്ങളുടെ അമ്മയോട് പരദൂഷണം പറഞ്ഞു നില്‍ക്കെ, ഞാന്‍ ഗീത എവിടെ എന്ന് ആ ആന്റിയോട്‌ ചോദിച്ചു. വീട്ടിലുണ്ട് എന്ന് അവര്‍ മറുപടിയും തന്നു. ഞാന്‍ ചെന്നപ്പോള്‍ ഉമ്മറത്ത് എന്റെ പെങ്ങളും ഗീതയുടെ ഇളയവരും ചേര്‍ന്ന് എന്തോ കളിയിലാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *