തേൻവണ്ട് 2 [ആനന്ദൻ]

Posted by

തേൻവണ്ട് 2

Thenvandu Part 2  | Author : Anandan | Previous Part


നിരാശയോടെ ആരുടെയും ശല്യം ഇല്ലാതെ ഓഫീസിൽ ഏക ആയി ഇരുന്നു വിരൽ ഇടുകയായിയുന്നു ആനി. ഭാസി പോയി കഴിഞ്ഞു ആണ്‌ താൻ ഓഫീസിൽ കയറിയത്. വീട്ടിൽ പറഞ്ഞത് വർക്ക്‌ ഓവർ ആണ്‌ ഇനി ഏതായാലും പതിവ് സമയത്തു പോകാം അതുവരെ ഇവിടെ ഇരിക്കാം. ഇപ്പോൾ കുറച്ചു നാൾ ആയി ഭാസിക്ക് ശ്വാസം എടുക്കുന്നതിനു തടസം പുകവലി തന്നെ ആണ് വില്ലൻ. ചെയിൻ സ്മോക്കർ ആണ്‌ പലവട്ടം പറഞ്ഞത് ആണ് നിറുത്തുവാൻ എന്നാൽ അപ്പോൾ കേൾക്കും പിന്നെ എല്ലാം തഥൈവ. തനിക്കു കിട്ടാത്ത പലതും അയാളിൽ നിന്നും കിട്ടി തുടങ്ങിയത് ആണ് എന്നാൽ പെട്ടന്ന് തന്ന എല്ലാം തകിടം മറിയുക ആണോ എന്ന്‌ ചിന്തിച്ചു. തങ്ങൾ തമ്മിൽ സ്വസ്ഥം ആയി ആയി കൂടിയിട്ട് നാളുകൾ ഏറെ ആയി ഓഫീസിന്റെ ഒരു വശം മാത്രം ക്യാമറ വച്ചതു കൊണ്ട് അവിടെ ആയി ഒതുങ്ങി അതും പെട്ടന്ന് ആരംഭിച്ചു പെട്ടന്ന് തീരുന്നു പലവട്ടം വീട്ടിൽ കാണിച്ചത് ആണ് പക്ഷെ ഒരു വട്ടം മാത്രം വന്നു അന്ന് അയാൾ സ്വർഗം കാണിച്ചു . ഇനി എന്ന്‌ ആണ്‌ അങ്ങനെ. ഭാസി പറഞ്ഞ ഒരു വാചകം ആനി ഓർത്തു നീ ജിജോയെ വളച്ചു കളിച്ചോ എന്ന്‌

അവനെ പറ്റി ആനി ചിന്തിച്ചു എല്ലാം കൊണ്ടും കൊള്ളാം. പക്ഷെ അവന്റെ മുൻപിൽ താൻ മാന്യതയുടെ പര്യായം ആണ്‌ അത് എങ്ങനെ തനിക്കു ബ്രേക്ക്‌ ചെയ്യാൻ പറ്റും. ജിജോയുടെ ചിന്ത മനസ്സിൽ വന്നു പോകുന്നതിനു മുൻപ് പെട്ടന്ന് താക്കോൽ ഇട്ടു ഡോർ തുറക്കുന്ന ഒച്ച എഴുനേൽക്കാൻ സമയം കിട്ടി ഇല്ല അഗതൻ ജിജോ ആണെന്ന് അറിഞ്ഞതും ഒന്നും മറക്കുവാൻ സമയം കിട്ടിയില്ല അവൻ തന്റെ പ്രവർത്തി കണ്ടു കഴിഞ്ഞു ഒരു ചിരി അവന്റെ മുഖത്തു ഉണ്ടായി തന്റെ ബോധം മറയുന്ന പോലെ തോന്നി ആനിക്ക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *