മിസ്സ് 3 [Rashford]

Posted by

മിസ്സ് 3

Miss Part 3 | Author : Rashford | Previous Part


ആദ്യ രണ്ട് പാര്‍ട്ടുകള്‍ക്ക് എല്ലാവരും തന്ന അകമഴിഞ്ഞ സപ്പോര്‍ട്ടിന് നന്ദി♥. Comments എല്ലാം വായിച്ചു. Reply തരാതതിന് ക്ഷെമിക്കുക. പേജ് കൂട്ടി എഴുതാന്‍ മാക്സിമം ശ്രമിക്കാം. ആദ്യ സംരംഭമായോണ്ടാണ്. ഇതൊരു ടീച്ചര്‍ കഥയാണ്, extra elements വെറെയുണ്ടാവും. കളികളായിരിക്കും ഇതില്‍ മെയിന്‍. പൊകെ പൊകെ കഥയ്ക്ക് മാറ്റമുണ്ടാകും. താത്പര്യമുള്ളവര്‍ മാത്രം വായിക്കുക. കഥാപാത്രങ്ങളില്‍ confusion ഉണ്ടെങ്കില്‍ ആദ്യ രണ്ട് പാര്‍ട്ടുകള്‍ വീണ്ടും വായിച്ച് നോക്കുക. സപ്പോര്‍ട്ട് തരും എന്ന് വിശ്വാസത്തോടെ തുടരുന്നു……………..

കതക് തുറന്ന് രേഖ അകത്ത് കേറീ. സ്റ്റോപ്പിന് മുമ്പെ നടന്നത് കൊണ്ടാകും വീട്ടില്‍ കേറിയപ്പോള്‍ ഭയങ്കര ക്ഷീണം. പിന്നെ ഇന്ന് സാധാരണ പോലെ അല്ലല്ലോ, നല്ലത് പോലെ പണിയെടുത്തിട്ടാണല്ലോ വരവ്. രേഖ മനസ്സില്‍ വിചാരിച്ചു. “എന്താ മോളെ താമസിച്ചത്, ഒന്ന് വിളിച്ചെങ്കിലും പറയണ്ടെ, ഞാന്‍ ആണേല്‍ ചെറുതായി പേടിച്ചു”. രേഖയുടെ അമ്മയാണ്, താമസിച്ച് വന്നതിന് പരിഭവം പറയുകയാണ്. രേഖയും അവളുടെ മോള്‍ അഭി എന്ന അഭിനയയും അമ്മയും എല്ലാം രേഖയുടെ സ്വന്തം വീട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. അച്ഛന്‍ പണ്ടെ മരിച്ചു. എന്നാല്‍ ആവശ്യത്തിന് സ്വത്തുകളും രേഖയുടെ ജോലിയുമുള്ളതിനാല്‍ സുഖമായി ജീവിച്ച് പോകുന്നു.

രേഖയുടെ  സഹോദരങ്ങള്‍ വിദേശത്ത് well settled. ഭര്‍ത്താവുമായി separate ആയതിന് ശേഷം രേഖ സ്വന്തം വീട്ടിലാണ്. “ഇതെന്താ മോളെ മുഖത്ത് വല്ലാതെ ക്ഷീണം പോലെ തോന്നുന്നത്”. അമ്മ ചോദിച്ചത് കേട്ട് രേഖ ഞെട്ടി. എന്നാല്‍ ആ ഞെട്ടല്‍ പുറത്ത് കാണിക്കാതെ ഇരിക്കാന്‍ അവള്‍ ഹാളിരിക്കുന്ന മോളുടെ അടുത്തേക്ക് അമ്മയ്ക്ക് മുഖം കൊടുക്കാതെ നടന്നു, “അത് അമ്മ ഇന്ന് കോളേജില്‍ പിടിപ്പത് പണിയുണ്ടായിരുന്നു. അത് കാരണം നല്ല തലവേദനയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *