ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 6 [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 6

Geethuvinte Aarattu Part 6 | Author : Seena Baby | Previous Part


 

ഗീതു വീണ്ടും ആറാട്ടൻ തീരുമാനിച്ചു….അങ്ങനെ Reunion ആയി. ദേവനെ കാണാൻ വേണ്ടി അവള് അണിഞ്ഞ് ഒരുങ്ങി … Re-union ദിവസത്തിനായി കാത്തിരുന്നു…..മീരയും ഗോപിയും എല്ലാം മറന്ന് പ്രണയത്തിൽ മുങ്ങി തുടങ്ങി … ആദ്യമായി അവരുടെ ചുംബനം കഴിഞ്ഞു…


ഇന്ന് നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ ഒരു പരിധി വരെ അവിഹിതം ഉണ്ടാക്കാൻ കാരണം ഇത് പോലെ ഉള്ള പല Reunion ആണ്. പഴയ കാമുകനെ കാണുന്നു ,കാമുകി അലെങ്കിൽ വെടിച്ചി ഗ്രൂപ്പ് വീണ്ടും കണ്ടൂ മുട്ടുന്നു…എന്തിന് പറയുന്നു couple swapping വരെ നടക്കുന്നു . നല്ല ഉദ്ദേശതോടെ ആണ് Reunion നടത്തുന്നതെങ്കിലും… ഓരോ ഒരുത്തരുടെയും അവസ്ഥ പലരും മുതലെടുക്കും…

ചിലർക്ക് അത് ഒരു ആശ്വാസം ആയിരിക്കും ഒറ്റപെട്ടലും വിഷമം കൊണ്ട് നീറുന്ന ജീവിതത്തിൽ സന്തോഷത്തിൻ്റെ ദിവസങ്ങൾ..

 

അങ്ങനെ Reunion day ആയി ഗീതു അന്ന് പതിവിലും സന്തോഷവതിയായി കണ്ടൂ… അവൾ reunion’nu പോകാൻ ഒരു കറുത്ത സാരി ഉടുത്തു…അവളുടെ പൊക്കിൾ ചുഴി ഓക്കേ കാണാൻ പറ്റുന്ന തരത്തിൽ ഉള്ള സാരീ ആയിരുന്നു. കുറെ വർഷങ്ങളായി കാണാതെ ഇരിക്കൂവല്ലെ കാണുമ്പോ തന്നെ ഒരു ഭംഗി തൊന്നട്ടെ..ഭർത്താവിൻ്റെ അവഗണന കൊണ്ട് ഗീതു ഒരു സ്നേഹം കിട്ടാൻ വേണ്ടി ഒരുപാട് കൊതിച്ചു അതിനു പറ്റിയ ആൾ ദേവൻ തന്നെ ആണെന്ന് അവൾ ഉറപ്പിച്ചു .കാരണം ദേവനു ഗീതുവിനെ ഇഷ്ടമായിരുന്നു….

 

ഗീതു കോളേജിൽ എത്തി .ഒപ്പം പഠിച്ചവരെ ഓക്കേ കണ്ടൂ…എന്നാലും ഗീതുവിൻ്റെ കണ്ണുകൾ ആരെയോ തേടുന്നത് പോലെ ആയിരുന്നു… അതേ ഗീതു തേടി കൊണ്ടിരുന്ന ആൾ എത്തി. ദേവൻ തന്നെ… അവനും കറുത്ത ഒരു ഷർട്ട് ആയിരുന്നൂ. രണ്ടു പേരും കറുപ്പ് ഡ്രസ്സ്… പറഞ്ഞു കോണ്ടു ഇട്ടതല്ല രണ്ടു പേരും ഒരേ നിറം ആയത്ത്കൊണ്ട് രണ്ടും പേരുടെ മനസ്സിൽ ഒരു സന്തോഷം തോന്നി…അത് അങ്ങനെ ആണലോ നമുക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ആൾ ഒരേ നിറത്തിൽ ഉള്ള ഡ്രസ്സ് ഇട്ടുംബോ ഒരു സന്തോഷം തോന്നും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *