ആൺപിറന്നോൾ [Nacho]

Posted by

ആൺപിറന്നോൾ Aanpirannol | Author : Nacho


ഇതൊരു ഫാന്റസി കഥയാണ്.. അത് കൊണ്ട് logic എവിടെ എന്നും ചോദിച്ച് വരരുത്…. മാത്രവുമല്ല Its not everyone’s Cup of tea….ചെറു കഥകൾ ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ franchise ഇൽ തന്നെ കുറെ കഥകൾ എഴുതണം എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു…

ഇനി കഥയിലേക്ക്…

ഡിഗ്രി കാലഘട്ടം കഴിഞ്ഞുള്ള ജീവിതം നയിക്കുകയാണ് സ്റ്റീഫൻ…വീട്ടിലിരിപ്പും സിനിമ കാഴ്ചയുമാണ് main പരുപാടി… 5 അടി 8 ഇഞ്ച് പൊക്കം, മെലിഞ്ഞ ശരീര പ്രകൃതമാണ്.. പക്ഷെ ആരെയും സംസാരിച്ച് വശത്തക്കുവാനുള്ള കഴിവ് ഉണ്ടായിരുന്നു പുള്ളിക്കാരന്….അമ്മയും അപ്പനും NRIs ആണ് .. ഇവൻ ഒറ്റ മകനും… അവർ അയച്ച് കൊടുക്കുന്ന കാശ് കൊണ്ട് സുഖമായി കഴിയുന്നു.. അൽപ്പ സ്വൽപ്പം തല്ല് കൊള്ളി  തരമെല്ലാം കയ്യിൽ ഉണ്ട്…അത് സ്വാഭാവികം…അവിടെ അടുത്ത് സ്കൂളിൽ ജോലി ലഭിച്ചത് കൊണ്ട് കസിൻ ചേച്ചിയും ഇവന്റൊപ്പമാണ് താമസം..ചേച്ചിയുടെ കൂടെയാണ് വീട്ടിലാണ് ഇവനും താമസം…പുള്ളിക്കാരിയെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ….അഥീന… അടുത്ത സ്കൂളിലെ PT ടീച്ചർ ആണ്.സ്റ്റീഫനെക്കാളും 5 വയസ്സ് മൂത്തത്..6 അടി മിച്ചം പൊക്കം..നല്ല ജിം ബോഡി… ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ പ്രാചി തെഹ്ലാൻ തന്നെ…ചെറുപ്പം മുതൽ ഇവർ ഒരുമിച്ചാണ് കളിച്ച് വളർന്നത്.സ്വൽപ്പം കലിപ്പത്തി ആണ് പുള്ളിക്കാരി.. ദേഷ്യം വന്നാൽ എന്താണ് ചെയ്യുക എന്നത് പറയാൻ പോലുമൊക്കില്ല. മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും സ്റ്റീഫൻ അവളെ ചൊറിയുവാൻ പോകും…അവൾ എടുത്തിട്ട് പെരുമാറുകയും ചെയ്യും.. അത് കൊണ്ട് തന്നെ സ്റ്റീഫന് ചെറിയ രീതിയിൽ പുള്ളിക്കാരിയോട് inferiority Complex ഉണ്ടായിരുന്നു..പക്ഷെ അത് വെളിയിൽ കാണിക്കില്ല…അധീനയുടെ കുടുംബവും വിദേശത്താണ്…ഇനി തിരികെ സ്റ്റീഫനിലേക്ക്.. തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ചേച്ചി ആണ് ഇവന്റെ പ്രധാന വേട്ടമൃഗം….മാലിനി ചേച്ചി…സതീശൻ ചേട്ടന്റെ 2 ആം കൂടിയാണ് പുള്ളിക്കാരി… അത് കൊണ്ട് തന്നെ പുള്ളിക്കാരന്റെ 2 മക്കളും ആദ്യ ഭാര്യയും മാറിയാണ് താമസം… ആശാൻ വണ്ടിപ്പണി ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കൽ വീട്ടിൽ വന്നാലായി അല്ലാത്ത ദിവസങ്ങളിൽ എല്ലാം സ്റ്റീഫന്റെ റഡാറിൽ തന്നെയാണ് പുള്ളിക്കാരി….. പുള്ളിക്കാരി ആണെങ്കിൽ ഇവനെ കൊതിപ്പിച്ച് നടക്കുകയാണ്….  മാലിനി ചേചിക്ക് ആണെങ്കിൽ സ്റ്റീഫനൊപ്പം തന്നെ പൊക്കമുണ്ട്… കേട്ട് പൊട്ടിക്കാൻ വിതുമ്പിനിൽക്കുന്ന നല്ല 38 size മുലകളും..താറാവിനൊത്ത നിതംബവും…നടി ശ്രിന്ത കുറച്ച് ഇരുണ്ടിട്ട് എങ്ങനെയാണോ അത് തന്നെ..പാവാടയും ടോപ്പും ആണ് പുള്ളിക്കാരി എന്നും ഇടുന്നത്…അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി നടക്കുന്നത് കണ്ടാൽ തന്നെ ഐശ്വര്യമാണ്..രാവിലേ കുളിച്ചൊരുങ്ങി വയറും കാണിച്ച് അമ്പലത്തിലേക്ക് ഒരു പോക്കുണ്ട്…. അത് കണ്ടാൽ തന്നെ സുനിശ്ചിത സ്ഖലനമാണ്…പുള്ളിക്കാരിയുടെ പല സമയത്തുള്ള സംസാരവും ചേഷ്ടകളുമെല്ലാം ഇവന് വൻ പ്രതീക്ഷകൾ നൽകുന്നുണ്ട്….ചേച്ചിക്ക് ട്യൂട്ടോറിയലിൽ കണക്ക് പഠിപ്പിക്കൽ ആണ് ജോലി… ക്ലാസ്സ്‌ എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ഉച്ചക്ക് വീട്ടിൽ വരും.. പിന്നെ TV യിലും മൊബൈലിലും ആയി സമയം കളയും… പണ്ട് സ്കൂളിൽ ഗസ്റ്റ് ആയി പഠിപ്പിച്ച് കൊണ്ടിരുപ്പോൾ അവിടെ ഡ്രൈവർ ആയിരുന്നു സതീശൻ ചേട്ടൻ.. അങ്ങനെ ഒന്നായതാണ്  ഇവർ…പുതുമോഡിയാണ്,സതീശൻ ചേട്ടൻ വരുമ്പോഴെല്ലാം  പുള്ളിക്കാരിക്ക് കാളരാത്രിയാണ്… ഫാൻ ഫുൾ സ്പീഡിൽ ഇട്ടാൽ പോലും സീൽക്കാരങ്ങൾ മുറിയിൽ കേൾക്കാം.. അത് പോലെയാണ് അങ്ങേർ കേറി മേയുന്നത്… ഒരാഴ്ചക്കുള്ളതെല്ലാം അങ്ങേർ ഒരു രാത്രി കൊടുക്കുന്നുണ്ട്… സതീശൻ ചേട്ടൻ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തന്നെ അവിടുള്ളവർക്ക് ഭയ ഭക്തി ബഹുമാനമാണ്… പുള്ളിക്കാരൻ കുളിക്കുന്ന തോടിനടുത്ത് കൂടി ആരും ഭാര്യമാരെ ഒറ്റക്ക് വിട്ടിരുന്നില്ല.. കാരണം ആ 8 ഇഞ്ച് തുപ്പാക്കിക്ക് വശീകരണ ശക്തിയുണ്ട് എന്നാണ് കരക്കമ്പി…. അത് അനുഭവിക്കുന്ന ചേച്ചിയെ ആണ് 6 ഇഞ്ച് കഷ്ടിയുള്ള ഇവൻ വളക്കാൻ നോക്കുന്നത്… പിന്നെ 10 വിരലുകളും നാക്കും തന്നെയാണ് ആയുധം എന്ന് അടിയുറച്ച് വിശ്വസിക്കുന്നവൻ ആണ് സ്റ്റീഫൻ… …മൊബൈൽ നമ്പർ ചോദിച്ചിട്ട് ഇത് വരെ ചേച്ചി കൊടുത്തിട്ടില്ല…ഒരു നാൾ എല്ലാം ശരിയാകും എന്ന വിശ്വാസത്തിൽ മുന്നോട്ട് പോകുന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *