കൈവിട്ട കളികൾ [വിരുതൻ]

Posted by

കൈവിട്ട കളികൾ

Kaivitta Kalikal | Author : viruthan


 

പകലിനെ മുഴുവനായി ഇരുട്ട് മൂടിയിരിക്കുന്നു. എങ്ങും ഏകാന്തത. ഇടക്ക് റോഡിൽ കൂടി പാഞ്ഞു പോകുന്ന വണ്ടികളുടെ ശബ്ദവും കേൾക്കാം. ഒരു ആൽത്തറയുടെ ചുവട്ടിൽ വിദൂരതയിലേക്ക് കണ്ണും നട്ട് അജമലും അവന്റ പ്രിയ സുഹൃത്ത്‌ അഫസലും ഓരോന്ന് മിണ്ടിയും പറഞ്ഞ് ഇരിക്കുന്നു.

അഫ്സൽ നീണ്ട കാലത്തോളം പ്രവാസി ആയിരുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പെണ്ണിന്റെ ചൂടറിഞ്ഞു തുടങ്ങിയപ്പോൾ അവളെ ഒറ്റക്ക് വിട്ടുപോകുമാൻ അവന് ഒരു മടി. ഇവിടെ ഒരു ബിസിനസ്‌ ചെയ്യാനുള്ള ഐഡിയ തലയിൽ കത്തിയപ്പോൾ അതിനുള്ള പണം മുഴുവൻ അവന്റെ കൈയിൽ ഇല്ല താനും.എന്ത് ചെയ്യും എന്നറിയാതെ തല പുകഞ്ഞൊന്ന് ആലോചിച്ചപ്പോൾ ആയിരുന്നു അഫ്സൽ അജ്മലിന്റെ കാര്യം ആലോചിച്ചത്.അജ്മൽ ആണെങ്കിൽ അടുത്ത കാലത്ത് ഒരു ഷോപ്പ് തുടങ്ങി അതിൽ അവന് നല്ല രീതിയിൽ വരുമാനവും കിട്ടുന്നുണ്ടെന്നാണ് കേട്ടത് അപ്പോഴാണ് അഫ്സലിനും ഇത്‌ പോലെ ഒരു ഷോപ്പ് ഇടാനുള്ള ഐഡിയ തോന്നിയത് അങ്ങനെ അതിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനും അതിനുള്ള പണം ഒപ്പിക്കാനും ആണ് അജ്മലുമായി ഒരു കുടിക്കാഴ്ച്ചക്ക് അഫ്സൽ ഒരുങ്ങിയത്.

എടാ.. നിനക്ക് വേണ്ടത് പൈസ അല്ലെ…? ഒരു വഴി ഉണ്ട് പക്ഷേ ലേശം ദുർഗടം പിടിച്ച വഴി ആണ്…!!

എന്തു വഴി…?

നിനക്ക് ആ ഫാത്തിമ ടെക്സ്റ്റൈൽസ് സുലൈമാൻ മുതലാളിനെ അറിയോ..?

ആളെ കണ്ടിട്ടൊന്നില്ലടാ , പണ്ടെങ്ങോ ആൾടെ കടേൽ പോയിണ്ട് അത്രതന്നെ..

ആളെ ഒന്ന് നിനക്ക് മുട്ടി നോക്കാർന്നില്ലേ….?

അയാള് എനിക്ക് പണം തരുമോടാ… അതും ഒരു പരിജയം ഇല്ലാത്ത എനിക്ക്….?

അതിന് ഒരുവഴി ഇണ്ടടാ കുറച്ച് കൈവിട്ട കളി ആണ്….!!!!!

എടാ അയാളേല് പൂത്ത കാശുണ്ടടാ ..!! അയാൾക്ക് ഗൾഫിൽ ബിസിനസ്‌ ആയിരുന്നില്ലേ. എന്തായാലും അവിടെ നിന്ന് കുറേ പൈസ ഉണ്ടാക്കിട്ടുണ്ട്. അവിടെ ബിസിനസ്‌ ഒക്കെ അവസാനിപ്പിച്ച് ഇവിടെ വന്നപ്പോൾ ആകെ ഉള്ള ഒരു മകൻ യു.എസിൽ ഒരു മദാമ്മേനെ കെട്ടി സെറ്റിൽഡ് ആയി.ഇയാളുടെ ഭാര്യ ആണെൽ പണ്ടേ മരിച്ചു മണ്ണടിഞ്ഞു. ഒറ്റതടിയും പൂത്ത കാശും.അങ്ങനെ ഇയാള് ഇവിടെ തുണികടയും തുടങ്ങി പെണ്ണുങ്ങളെ മാത്രം ജോലിക്ക് നിർത്തി ആ പെണ്ണുങ്ങളെ പൈസ കാണിച്ചു മയക്കി കള്ളിക്കുന്നുണ്ടടാ അതും പോരാഞ്ഞിട്ടാ പൈസ പലിശക്ക് കൊടുക്കുന്നെ….!!! അതും പെണ്ണ് പിടിക്കാൻ തന്നെ..!! പണം തിരിച്ചു കിട്ടാത്ത ആളുകളുടെ ഭാര്യമാരെ പെങ്ങമാരെ അമ്മമാരെ ഊക്കാൻ..!! ഈ നാട്ടിലെ പലരും ഇയാളിൽ നിന്ന് പൈസ തിരുച്ചുകൊടുക്കാൻ പറ്റാതെ അവരുടെ വീട്ടിലെ പെണ്ണുങ്ങളെ ഇയാൾക്ക് കളിക്കാൻ കൊടുത്തിട്ടുണ്ടടാ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *