ആന്റി ഒരു ദേവത 1 [റാമ്പോ]

Posted by

ആന്റി ഒരു ദേവത 1

Aunty Oru Devatha Part 1| Author : Rambo


എന്റെ സ്വന്തം അമ്മ എന്ന കഥക്ക് ലഭിച്ച സ്വീകാര്യത ഈ കഥയിലും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു…എല്ലാവരുടെയും അഭിപ്രായങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു…”

അപ്പു……
അമ്മയുടെ വിളി കേട്ടാണ് ഞാൻ കട്ടിലിൽ നിന്ന് എണീറ്റത്…എന്റെ പേര് അനുജിത്…വീട്ടിൽ അപ്പു ന്ന് വിളിക്കും….എനിക് കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച 19 വയസു തികഞ്ഞു…അമ്മയുടെ പേര് സുഷമ…അച്ഛൻ സുധാകരൻ…അച്ഛൻ ബാങ്ക് ജോലിക്കാരനാണ്…അനിയത്തി …അനുശ്രീ. എന്നെക്കാൾ ഒരു വയസ്സിനു ഇളയത്…എന്റെ വീട് പാലായിൽ ആണ്….

ഈ കഥ എന്റെ ആന്റിയ്യെക്കുറിച്ചുള്ളതാണ്.. സന്ധ്യ….ആന്റിയന്ന് പറയുമ്പോ അത്ര കിളവിയൊന്നുമല്ല…എന്റെ അമ്മയേക്കാളും 9 വയസിനു ഇളയതാണ്….അവർ മൊത്തം 7 മക്കൾ ആണ്…സന്ധ്യ ആന്റിയെക്കണ്ടാൽ ശെരിക്കും നമ്മുടെ യമുനാ റാണിയെ പോലിരിക്കും…(നമ്മുടെ ശ്രീ കൃഷ്ണപുരത്തെ നക്ഷത്രതിളക്കം) …

സന്ധ്യന്റിക്ക് ഏകദേശം 30- 31 പ്രായം കാണും…കുട്ടികൾ ഇല്ല…എങ്ങനെ ഉണ്ടാവനാ…ആൾടെ കെട്ടിയോൻ അങ്ങ് ബഹറിനിൽ കിടന്നു കാശ് ഉണ്ടാക്കുവാ…കെട്ടിക്കഴിഞ്ഞ് 1 മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോ പോയതാണ്..പിന്നെ ഇങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞു നോക്കിട്ടില്ല…മാസത്തിൽ ഒന്ന് ഒക്കെ വിളിക്കും…പേരിനു മാത്രം…..അവിടെ വേറെ കേട്ടിലോളും കുട്ടിയും ഉണ്ടെന്ന് നാട്ടുകാർ മൈറന്മാർ പറഞ്ഞു പരത്തുന്നുണ്ട്..ഇടക്ക് ആന്റിയും അങ്ങനൊക്കെ പറയും..”അതിയാണെന്നെ വേണ്ട…അമ്മേനെ നോക്കാനുള്ള ഒരു വേലക്കാരി ..അത്രേയുള്ളൂ..എന്നൊക്കെ…എന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നും ആന്റിയുടെ വീട്ടിലെയ്ക്ക് കഷ്ടിച് 1 കിലോമീറ്റർ ഉള്ള്…

വീട്ടിൽ ആന്റിയും അമ്മായിഅമ്മ തള്ളയും ആണുള്ളത്…
ചില ദിവസങ്ങളിൽ അനു സന്ധ്യാന്റിക്ക് കൂട്ടുകുടക്കാൻ പോവാറുണ്ട്….എന്നെ വിളിക്കാറുണ്ടെങ്കിലും ആ ചൊറിഞ്ഞ തള്ളേടെ സീരിയൽ കനൽ കാരണമഞ്ചൻ പോവാറില്ല…പുള്ളി ബഹറിനിൽ നിന്ന് അയച്ചുതരുന്ന ക്യാഷ് കുറഞ്ഞുവന്നപ്പോളാണ് അച്ഛൻ സഹകരണ ബാങ്കിലെ ജോലിയെക്കുറിച് ആന്റിയോട് പറഞ്ഞത്….ആന്റി HDC കോഴ്സ് പഠിച്ച ഇറങ്ങിയത് ഈ അടുത്ത കാലത്താണ്…നല്ല മാർക്കും ഉണ്ടായിരുന്നു…

ആന്റിയക്ക് എന്നെയും അനുനെയും വല്യ കാര്യമായിരുന്നു…എന്തിനും ഓടി ചെല്ലുന്നതുകൊണ്ടരിക്കും….അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആന്റി ഇടക്ക് ഇടക്ക് വീട്ടിലും വരും..അമ്മായിഅമ്മയോട് ആന്റിയ്ക്കും അത്ര തൽപ്പര്യം ഇല്ല…
ഇനി കഥയിലെയ്ക്ക്…

ഞാൻ എണീറ്റ് ഫ്രഷ്‌ ആയി താഴേയ്ക്ക് ചെന്ന്…
അമ്മ അടുക്കളേൽ പണിയാണ് ….പെണ്ണ് tv ടെ മുന്നിലിരുന്നു വെട്ടി വിഴുങ്ങുന്നുണ്ട്..
ഞാനും അവളുടെ കൂടെയിരുന്ന കണ്ടിരുന്നു..
“ടിഗ് ടോങ്…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *