അഞ്ജു എന്ന ഭാര്യ അഥവാ കളി കൂട്ടുകാരി 2 [Harikrishnan]

Posted by

അഞ്ജു എന്ന ഭാര്യ അഥവാ കളി കൂട്ടുകാരി 2

Anju Enna Bharya Adhava Kalikkuttukaari Part 2 | Author : Harikrishnan 

Previous Part


പ്രിയപെട്ടവരെ  ആദ്യ ഭാഗം വായിച്ചു ഇഷ്ടപ്പെട്ടു എന്ന് അറിയിച്ച എല്ലാവരോടും നന്ദി അറിയിക്കുന്നു. പോരായ്മകൾ ചൂണ്ടികാണിച്ചവരോടും  നന്ദി.  ഞാൻ  ഒരു പ്രഫഷണൽ റൈറ്റർ അല്ല. ഓരോ വരിയും എന്ജോയ് ചെയ്താണ് എഴുതുന്നത്. എനിക്കൊപ്പം കുറച്ചു പേർക്കെങ്കിലും എന്റെ എഴുത്ത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു അത് എന്ജോയ് ചെയ്യാൻ സാധിച്ചു എന്ന് അറിഞ്ഞതിൽ സന്തോഷം. തുടർന്നും പറ്റുന്ന വിധം നന്നായി എഴുതാൻ ശ്രമിക്കും എന്ന് ഉറപ്പു തരുന്നു . സെക്കന്റ്  പാർട്ടിനായി കാത്തിരിപ്പ് നീണ്ടു പോയതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് ഇടക്കിടക്ക് അടുത്ത ഭാഗം ചോദിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന കഥ ഇഷ്ടപെട്ട വായനക്കാരോട്. തികച്ചും ആകസ്മികമായ ഒരു സാഹചര്യം ആയതിനാൽ ആണ് ലേറ്റ് ആയത് ( അഞ്ജുവിന്റെ അച്ഛന് ഒരു സ്കൂട്ടർ ആക്സിഡന്റ് ആകുകയും ആശുപത്രിയിൽ സീരിയസ് ആയി അഡ്മിറ്റ് ചെയ്യപ്പെടുകയും ചെയ്ത സാഹചര്യത്തിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അടിയന്തിരമായി നാട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ടി വന്നു . ആൺമക്കൾ ഇല്ലാത്ത അദ്ദേഹത്തിന് മരുമകൻ ആണെങ്കിലും മകന്റെ സ്ഥാനത് നിന്ന് പരിചരിക്കേണ്ടുന്ന കർത്തവ്യം ഉള്ളത് കൊണ്ട് മാറിനിൽക്കാൻ കഴിഞില്ല . ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം പഴയപോലെ ഉഷാർ ആകുകയും ഞാൻ ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് മടങ്ങുകയും ചെയ്തു ) . ലേറ്റ് ആയതിനു വീണ്ടും സോറി. വായിക്കുക അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിക്കുക . ഇഷ്ടമായാൽ ഒരു ലൈക് തരുക


കൊച്ചിയിൽ ഒരു ഷിപ്പിംഗ് കമ്പനിയിൽ മാനേജർ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്ന ഹരികൃഷ്ണന്റെയും ഐ ടി കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന അഞ്ജന എന്ന അഞ്ചുവിന്റേയും ജീവിതമാണ് ഇതിവൃത്തം. ഭർത്താവിൻറെ  ആഗ്രഹം അനുസരിച്ചു റോൾപ്ലേയ് ചെയ്യുകയും അതിൽ നായകനായി സങ്കല്പിച്ച റാഫിയെ ഭർത്താവിൻറെ  നിർബന്ധം മൂലം അടുപ്പത്തിലാകുകയും ആദ്യ രതി ഭർത്താവറിഞ്ഞു കൊണ്ട് ചെയ്യുകയും ചെയ്ത അഞ്ജു വിനെ കളിക്ക് ശേഷം റാഫിയുടെ വീട്ടിലെത്തി ഭർത്താവ് ഹരികൃഷ്ണൻ വീട്ടിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *