തേൻവണ്ട് 6 [ആനന്ദൻ]

Posted by

തേൻവണ്ട് 6

Thenvandu Part 6  | Author : Anandan | Previous Part


മായയോട് അങ്ങനെ ആഗ്യം കാണിച്ചു ജിജോ പുറത്തു പോയി. അപ്പോൾ ആണ് മായ തങ്ങളെ അലട്ടിയിരുന്ന ആണ് ഒരു പ്രശ്നം ജിജോയോട് പറയണം എന്ന് വിചാരിച്ചതു അപ്പോഴേക്കും ആണ് ചെക്കൻ പുറത്ത് പോയി ആണ് അവൻ തിരിച്ചു വരട്ടേ അപ്പോൾ പറയാം.

. ഓഫീസിൽ എല്ലാവരും എത്തി. ഭാസിയും . അന്ന് രാത്രി കാണണംഎന് ന്ന് വന്ന വഴിയെ ദീപ പറഞ്ഞൂ.അവൻ സമ്മതിച്ചു കാരണം ശനിയാഴ്ച കല്യാണത്തിന് പോകുന്നില്ല അത് തിങ്കളാഴ്ച റിസപ്ഷൻ ഉണ്ട്‌ അതിനു പോയാൽ മതി അതും ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് പോയാൽ മതി തിങ്കൾ നൈറ്റ്‌ വരാം. ശനിയാഴ്ച ആണ് പോകേണ്ടിയിരുന്നത് അപ്പോൾ ദീപയെ പിന്നെ ആനിയെ. പക്ഷെ എങ്ങനെ ആണ് മായയെ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയുക അതിനു എന്താണ് വഴി. അങ്ങനെ ആലോചിച്ചു കൊണ്ടു ജിജോ കളക്ഷൻ എടുക്കാൻ ഇറങ്ങി അവൻ കളക്ഷൻ എടുത്തു പോരുന്ന ജിജോ ആലോചിച്ചു കുറച്ചു നേരം ചുറ്റി തിരിഞ്ഞു നടക്കാം. അപ്പോൾ അവന്റെ ഫോൺ അടിച്ചു. ട്രൂ കാൾ നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു വട്ടോളി ബിജു . ഏതാണാവോ ഈ പണ്ടാരം അങ്ങനെ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൻ ഫോൺ അറ്റൻഡ് ചെയ്തു. ഹലോ

മറുതലക്കൽ നിന്ന്. ഹലോ ജിജോമോൻ അല്ലെ

ജിജോ. അതെ ആരാണ്

മറുപടി. ഞാൻ ബിജു ആണ്

ജിജോ. പറഞ്ഞോ ചേട്ടാ

ബിജു. ഞാൻ നാണപ്പൻ ചേട്ടൻ പറഞ്ഞിട്ട് വിളിക്കുകയാണ്‌. മോന്റെ ഒരു വീട് വാടകക്ക് കൊടുക്കാൻ ഉണ്ട്‌ എന്ന് അങ്ങേര് പറഞ്ഞു

ജിജോ. ഒന്നല്ല ചേട്ടാ രണ്ടു വീട് ഉണ്ട്‌ പക്ഷെ ഫാമിലിക്ക് മാത്രമേ കൊടുക്കൂ

ബിജു. അതെ ഞങ്ങൾ ഫാമിലി ആണ് ഞാനും ഭാര്യയും കൊച്ചും എന്റെ അമ്മയും ഉണ്ട്‌. ഞങ്ങൾ പൈലി ചേട്ടന്റെ സ്ഥലം വാങ്ങി അവിടെ വീട് വക്കാൻ നോക്കുക വീട് പണി കഴിയും വരെയും ഒരു താമസ സ്ഥലം അത്രയും നാൾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *