മനു അനു 1 [Max]

Posted by

മനു അനു 1

Manu Anu Part 1 | Author : Max


 

എൻ്റെ പേര് മനേക്, 30 വയസ്സ്.

കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് 3 വർഷം ആകുന്നു.

ഭാര്യ അനുപമ, 25 വയസ്സ്.

ഇത് ഞാൻ എഴുതുന്ന ആദ്യത്തെ കഥയാണ്. തീർച്ചയായും ഒരു തുടക്കക്കാരൻ്റെ എല്ലാ പതർച്ചയും കഥയിൽ കടന്നുകൂടാൻ ഇടയുണ്ട്. അത് കൊണ്ട് ആദ്യമേ, വരാൻ പോകുന്ന തെറ്റുകൾക്ക് ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.

ജീവിതത്തിൽ നടന്നതും നടക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതുമായ പല കാര്യങ്ങളും കൂട്ടിച്ചേർത്താണ് ഈ കഥയെഴുതാൻ ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. അതിനാൽ തുടക്കം സ്വല്പം മന്ദഗതിയിൽ ആയിരിക്കും. ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലൂടെ അതിൻ്റെ ഒഴുക്കിനൊത് സാവകാശം നീങ്ങാൻ താൽപര്യമുള്ളവരെ മാത്രം, പരമാവധി വെറുപ്പിക്കാതെ നോക്കാം എന്ന പ്രത്യാശയോടെ, ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുന്നു…

——————–

കക്കോൾഡ്..!!

കുറേ കാലമായി അത് ഒരു സ്വപ്നം തന്നെയായിരുന്നു. സ്വന്തം കൺ മുൻപിൽ വച്ചു ഭാര്യ മറ്റൊരാളെ അവളുടെ ഉള്ളിലേക്ക് എടുക്കുക.. അത് ഒളിച്ചോ, നേരിട്ടോ കണ്ടു നിക്കുക. അവരുടെ ശീൽക്കാര ശബ്ദങ്ങൾക്ക് കാതോർക്കുക. എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും അവർ സ്ഥലകാല ബോധം നഷ്ടപ്പെട്ട് ഒന്നായിച്ചേരുന്ന ആ നിമിഷം… അത് നോക്കി നിന്ന് സ്വയം സുഖത്തിന്റെ പരകോടിയിൽ എത്തുക…! അങ്ങിനെ പല പല ആഗ്രഹങ്ങൾ.

പക്ഷേ തികച്ചും  യാഥാസ്ഥിതിക കുടുംബ പശ്ചാത്തലമുള്ള എനിക്ക്, എന്നിലും പഴഞ്ചനാണെന്നു ഞാൻ വിശ്വസിച്ചിരുന്ന എൻ്റെ  ഭാര്യയോട്  ഈ ആഗ്രഹങ്ങൾ തുറന്നു പറയാൻ പോലും മടിയായിരുന്നു. അങ്ങിനെ ഇതൊക്കെ വെറുമൊരു ഫാൻറ്റസി മാത്രമായി അവശേഷിപ്പിച്ചു ജീവിക്കുന്ന 99% ഭർത്താക്കന്മാരേയും പോലെ, ആഗ്രഹങ്ങൾ ഉള്ളിലൊതുക്കി ജീവിക്കാം എന്ന് ഞാനും കരുതി.

പക്ഷേ, ഞങ്ങളുടെ നീണ്ട യാത്രകളിൽ എപ്പോഴൊക്കെയോ FM റേഡിയോയിലൂടെ കേട്ട ചില വാർത്തകൾ, അത് എനിക്ക് അവളോട് സെക്സ് നെ പറ്റിയുള്ള എൻ്റെ തുറന്ന കാഴ്ചപ്പാടുകൾ വളരെ സരസമായി പറയാനുള്ള ചില അവസരങ്ങൾ തന്നു. അങ്ങിനെയുള്ള കുഞ്ഞു കുഞ്ഞു സംസാരങ്ങളിലൂടെ, എൻ്റെ ഭാര്യക്കും സമൂഹം അടിച്ചേൽപ്പിക്കുന്ന ചില നിയന്ത്രണങ്ങളോട് അതിയായ അമർഷം ഉണ്ടെന്നു തോന്നിത്തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *