മനു അനു 2 [Max]

Posted by

മനു അനു 2

Manu Anu Part 2 | Author : Max | Previous Part


 

ആദ്യ ഭാഗം വായിക്കാത്തവർ തുടർച്ച ലഭിക്കാൻ തുടക്കം മുതൽ വായിച്ചു വരണമെന്ന് അപേക്ഷിക്കുന്നു

ആ യാത്ര ഹോട്ടലിൽ എത്തുന്നത് വരെ അവൾ കാറിന്റെ പിൻ സീറ്റിൽ തന്നെ കിടന്നു ഉറക്കമായിരുന്നു. ഹോട്ടലിലെ പാർക്കിങ്ങിലേക്ക് കാറിനു വഴി കാണിച്ചു അവിടത്തെ സെക്യൂരിറ്റി മുന്നേ നടന്നു. എൻ്റെ മനസ്സാണെങ്കിൽ അപ്പോഴൊന്നും അവിടെ ആയിരുന്നില്ല. എൻ്റെ ഭ്രാന്തമായ ആഗ്രഹങ്ങളെ അവൾ കേട്ടു എന്നതും, സമ്മതിച്ചു എന്നതും നേര് തന്നെ. പക്ഷേ ഞാൻ അവൾക്ക് വാക്കു കൊടുത്ത പോലെയൊരു കളി, അത് എങ്ങിനെ സംഭവിപ്പിക്കും.

ഉത്തരം കിട്ടാതെ എൻ്റെ പല ചിന്തകളും പാതി വഴിയിൽ അവസാനിച്ചു. വണ്ടി ഒതുക്കി ഇടേണ്ട സ്ഥലമായെന്നു കയ്യ് കാണിച്ചിട്ടും ഞാൻ ശ്രദ്ധിക്കാത്തതിനാൽ ആയിരിക്കാം സെക്യൂരിറ്റി കാറിനടുത്തു വന്നു ഗ്ലാസ്സിൽ മുട്ടി. അപ്പോഴാണ് ഇത്രയും നേരം യാന്ത്രികമായി അയാളുടെ പുറകെ വരികയായിരുന്നു എന്ന് ഞാൻ തിരിച്ചറിഞ്ഞത്. വണ്ടി പുറകോട്ട് ഒതുക്കിയിടാൻ പറഞ്ഞു അയാൾ കാറിന്റെ പുറകിലേക്ക് നീങ്ങി നിന്ന്, കയ്യ് കൊണ്ട് പയ്യെ പയ്യെ വരാൻ ആംഗ്യം കാട്ടി.

സൈഡ് മിററിലൂടെ നോക്കി വണ്ടി പുറകോട്ട് ഒതുക്കുന്നതിനിടയിൽ ഞാൻ അയാളെയും നോക്കി. അയാളുടെ കണ്ണുകൾ പിൻ സീറ്റിൽ അലക്ഷ്യമായി കിടന്ന് മയങ്ങുന്ന അനുവിന്റെ ശരീരത്തിൽ പാളി നോക്കുന്നത് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു. കാറിനുള്ളിലൂടെ തല തിരിച്ചു പുറകിലേക്ക് നോക്കുന്ന പോലെ ഞാനും എൻ്റെ പെണ്ണിനെ നോക്കി. അനുവിന്റെ തല വച്ചിരിക്കുന്ന വശത്തു, പുറത്തായാണ് അയാൾ നിൽക്കുന്നത്. ആ കിടപ്പിൽ അവളുടെ മുലച്ചാല് നന്നായി തന്നെ അയാൾക്ക് കാണാൻ കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

വണ്ടി ഓഫ് ആക്കിയപ്പോഴേക്കും പാതി തുറന്ന കണ്ണിലൂടെ എന്നെ നോക്കിയിട്ട് അവൾ ചോദിച്ചു, “നമ്മൾ എത്തിയോ മനുവേട്ടാ..?”. ഞാൻ “ഉം” എന്ന് മൂളിക്കൊണ്ട് ഡോർ തുറന്ന് പുറത്തേക് ഇറങ്ങി. അവളും കാറിനുള്ളിൽ എഴുന്നേറ്റ് ഇരുന്നു. ഞാൻ ബാക്ക് സൈഡിലെ ഡോർ തുറന്നിട്ട് അവളോട് ഇറങ്ങാം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോളാണ്, താഴെ കിടക്കുന്ന അവളുടെ പിങ്ക് കളർ പാന്റി കണ്ടത്. നേരത്തെ റോഡ് സൈഡിൽ വച്ചുള്ള കളി കഴിഞ്ഞു സ്കർട്ട് മാത്രം നേരെ ഇട്ടു കിടന്നപ്പോൾ, അവൾ പാന്റി എടുത്ത് ഇടാൻ വിട്ടു പോയതായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *