തുളുമ്പുന്ന ചന്തി [Pamman Junior]

Posted by

തുളുമ്പുന്ന ചന്തി

Thulumbunna Chanthi | Author : Pamman Junior


ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിലെ സുമുഖനും സുന്ദരനും ആയ ചെറുപ്പക്കാരൻ, ധാരാളം പണവും പലയിടങ്ങളിലും ബിസിനസ്സും ഉള്ള റിയാസിക്കാന്റെ സെക്രട്ടറിയായിരുന്നു ഞാൻ. എന്നു പറഞ്ഞാൽ നിയാസിക്കക്ക് കളിക്കാനും കാറിലിരുന്നു. കുണ്ണമൂഞ്ചാനും ഒക്കെപറ്റിയ അവള്മാരെ അറേഞ്ച് ചെയ്യുന്നവൻ. പച്ച മലയാളത്തിൽ “മാമ “ അതിനെയാണല്ലോ ഈ പേഴ്സണൽ സെക്രട്ടറി എന്ന് പറയുന്നത്.  റിയാസിക്കാക്ക് പലയിടത്തും കാമുകിമാർ ഉണ്ടായിരുന്നു. പലരും വിവാഹിതരും കുട്ടികൾ ഉള്ളവരും ആയിരുന്നു.

പെണ്ണുങ്ങളെ കുറിച്ച് റിയാസിക്ക് ഒത്തിരി അറിവുള്ള ആളായിരുന്നു. ” ഓരോ  പെണ്ണും ഓരോ തരത്തിലാണ് സുഖം ആഗ്രഹിക്കുന്നത് അതറിഞ്ഞു കളിച്ചാൽ അവർ എന്നും നമ്മുടെ അടുത്ത്  നിൽക്കും”ഇതായിരുന്നു റിയാസിക്കാന്റെ തിയറി. രണ്ടുവർഷമായി ഞാൻ  റിയാസിക്കാന്റെ കൂടെയായിട്ട്’, റിയാസിക്കാക്ക് ഇടക്കിടെ കുണ്ണ ആരെക്കൊണ്ടെങ്കിലും ഉൗമ്പിക്കണം. ചുമന്ന് തടിച്ച് തൊപ്പിയില്ലാത്ത ആ കുണ്ണ എത്ര മൂഞ്ചിയാലും ബോറടിക്കില്ല. അത്രയും രസമാണെന്നാണ് എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങളും ഒരേ പോലെ പറയുന്നത്. ഇടക്ക് ഇക്ക അതിൽ തേൻ പുരട്ടിക്കൊടുക്കും.

റിയാസിക്കാക്ക് ഇരുപത്തഞ്ചുവസ്സായി. നിക്കാഹ് ആലോചനകൾ പലതും വന്നെങ്കിലും തൽക്കാലം വേണ്ട എന്നായിരുന്നു പുള്ളിക്കാരന്റെ തീരുമാനം . ടെലിഫോണിലൂടെയും തന്റെ കടയിൽ ഡ്രസ്റ്റെടുക്കാൻ വരുന്നവരിൽ നിന്നും ഒക്കെയാണ് റിയാസിക്ക ചരക്കുകളെ ഒപ്പിച്ചെടുക്കുക. ആദ്യം പരിചയം പിന്നെ അവരുടെ വിശദമായ ചരിത്രം തപ്പിയെടുക്കും. എന്നിട്ട് സന്ദർഭം ഒപ്പിച്ച് പണിയെടുക്കും . ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഞാനും പുള്ളിയുടെ കൂടെ പോകും. താൻ പെണ്ണുങ്ങളെ കളിക്കുന്നത് വിശദമായി നേരിട്ടുകണ്ട് പഠിക്കുവാൻ പലപ്പോഴും ഇക്ക എന്നോട് ആവശ്യപ്പെടാറുണ്ട്. പക്ഷെ അത് പെണ്ണു സമ്മതിച്ചാൽ മാത്രം. ചില പെണ്ണുങ്ങൾ അതിന് സമ്മതിക്കില്ല. അത്തരം സന്ദർഭങ്ങളിൽ  എവിടെയെങ്കിലും ഒളിച്ചിരുന്ന് കളി കാണും. അങ്ങനെ പോകവേ ഒരു. രാത്രി ഏതാണ്ട് ഒമ്പതുമണിക്ക് റിയാസിക്ക എന്റെ വീട്ടിൽ വന്നു.

സിനിമക്കെന്നും പറഞ്ഞു’ ഞാൻ വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി. ബൈക്കിൽ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ ഇന്നത്തെ കളി വാഹിദ എന്ന ഒരു ആറ്റൻ ചരക്കുമായിട്ടാണെന്ന് റിയാസിക്ക പറഞ്ഞു. ഏതാണ്ട് മൂന്നു കിലോമീറ്റർ ഉണ്ട് അവിടേക്ക്’. ഒരിക്കൽ റിയാസിക്ക അവളെ പണിതിട്ടുണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *