ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 8 [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 8

Geethuvinte Aarattu Part 8 | Author : Seena Baby | Previous Part


ഈ പാർട്ട് കുറച്ച് അതികം വൈകി പോയി…ക്ഷേമിക്കുക… അടുത്ത ഭാഗം വേഗം തന്നെ ഇടൻ ശ്രമിക്കാം… അതിനു നിങ്ങളുടെ പിന്തുണയും ആവശ്യമാണ് ..ഇനിയും വേണമോ വേണ്ടയോ എന്ന്…ഈ കഥ അഭിപ്രായം കേട്ട് മാറ്റി എഴുതാൻ സാധിക്കില്ല… നെഗറ്റീവ് കമെൻ്റോള്ളികളെ ഉദ്ദേശിച്ച് മാത്രം…

________________________________________

രേഖയും മീരയും വീട്ടിൽ വന്ന ശേഷം രണ്ടു പേരും അവരുടേ മുറിയിൽ കുളിക്കാൻ കയറി… ഗീതു രണ്ടു പേരുടെയും കഴപ്പ് ഇളകി വിട്ടിരിക്കുകയാണ് …രേഖ ഗീതു ആയി കളിച്ചിട്ടും അവളുടെ കഴപ്പ് മാറിയില്ല ക്ഷീണം പോലെ തൊന്നിയതോകെ മാറി..ഇന്ന് ചേട്ടനും ഇല്ലാത്ത കൊണ്ട് സ്വന്തം മോളെ കൊണ്ട് തൻ്റെ തേൻ കുടിപ്പിക്കാൻ രേഖ തിരുമാനിച്ചു.. ഗീതു പറഞ്ഞത് വെച്ച് അവൾ ഒരു പുലിയാണ്…ഗീതു അത്രേം പറഞ്ഞെങ്കിൽ ഒന്നു അറിയണല്ലോ…രേഖ ഓരോന്നും ആലോചിച്ചു നന്നായി കുളിച്ചു…

മീരയും അങ്ങനെ തന്നെ അന്നത്തെ രണ്ടു പേരുടെയും കളി കണ്ടപ്പോ മുതൽ മീരയും അമ്മയുടെ പൂർ നക്കാൻ വേണ്ടി കാത്തിരുന്നു. ഇന്ന് അമ്മ ഇങ്ങോട്ട് വന്ന കഴപ്പ് മാറ്റി കൊടുക്കാൻ തന്നെ മീരയും തിരുമാനിച്ചു… അന്നു ഗീതുവിൻ്റെ ഒപ്പം അമ്മ കളിച്ചത് ഓർത്തിട് അമ്മക്ക് നല്ല കഴപ്പ് ഉള്ള പോലെയാണ് തോന്നിയത് എന്ന ഒരു ഭംഗിയാണ് ഈ പ്രായത്തിലും..ഒരു മദാലസ തന്നെ… ഊക്കാൻ ചരക്ക് തന്നെ….

അവിടെ ഗോപി ഗീതുവിൻ്റെ വീഡിയോ കണ്ട് കൊണ്ട് വാണം അടിച്ചു..അവനു കരിം ഇക്ക ഗീതുവിനേ കളിക്കുന്ന വീഡിയോ കണ്ടിട്ട് മതിവരുന്നിലാർന്നൂ…ഗീതുവിൻ്റ മൂളലും ആയാളുടെ അടിയും സൂപ്പർ ആയിരുന്നു…അവനും ഗീതുവിനേ അതുപോലെ കളിക്കാൻ തോന്നി…അതിലും സൂപ്പർ ആയി അടിക്കാൻ അവൻ കാത്തിരുന്നു..

മീരയും രേഖയും കുളിച്ച് ഇറങ്ങി…രേഖ ഒരു ബ്ലൂ പാൻ്റിയും ബ്ലാക്ക് നൈറ്റി എടുത്ത് ഇട്ടു…മീര ഒരു വൈറ്റ് ഷേമിസിൻ്റെ പോലെ ഉള്ള ഇന്നർ ഡ്രസ്സ് ആണ് ഇട്ടത്. പിന്നെ ഒരു ചെറിയ നിക്കറും .രണ്ടു പേരും ഇന്ന് പതിവിലും സെക്സി ലുക്ക് ആയി,അത് പോലെ ഒരു നാണം ഓക്കേ ഉണ്ടായിരുന്നു..മീര ഹാളിൽ വന്നു ടിവി കണ്ടിരുന്നു…രേഖയും കുളി കഴിഞ്ഞ് ഹാളിൽ വന്നു തലയിൽ തോർത്ത് കെട്ടി വെച്ചിട്ടുണ്ട് വെള്ളം പോകാൻ…രേഖ അടുക്കളയുടെ വശത്തേക് പോയി തലയിൽ നിന്നും വെള്ളം ഓക്കേ കളഞ്ഞു.. രേഖയും ടിവി കാണാൻ വന്നു… രേഖ വന്നതും മീര രേഖയുടെ മടിയിലേക്ക് കിടന്നു…രേഖ അവളുടെ മുടിയിൽ തലോടി കൊണ്ട് ഇരുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *