എല്ലാ കളിക്കും ഒരു കഥ പറയാനുണ്ട് [അജു]

Posted by

എല്ലാ കളിക്കും ഒരു കഥ പറയാനുണ്ട്

Ella Kalikkum Oru kadha Parayanund | Author : Aju


ഒരു കൈകൊണ്ട് മുലഞെട്ട് കഷാക്കിയെറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ആഞ്ഞടിച്ചു. അവളിൽ നിന്ന് ശീൽകാരങ്ങളുയർന്നു. ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കി ചപ്പികൊണ്ട് ഞാൻ പറന്നടിച്ചു. നെറ്റിയിൽ നിന്ന് വിയർപ്പ് തുള്ളികൾ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഇറ്റ് വീണുകൊണ്ടിരുന്നു. കുറെ നേരത്തെ കലാപരിപാടികൾ കൊണ്ട് ദേഹമാകെ വിയർത്തു. ഒന്നമർന്ന് വലിച്ചടിച്ചു. വെടിപൊട്ടി.അവളുടെ പൂറ്റിൽ നിന്ന് എന്റെ കുണ്ണപ്പാല് പുറത്തേക്ക് ഒലിച്ചു. ആകെ മുഖത.കറന്റ്‌ പോയെന്ന് തോന്നുന്നു, ഫാനിന്റെ ലീഫിന്റെ അവസാന കരച്ചിൽ കേൾക്കാം.

എടാ ചെറുക്കാ, എണീറ്റെ. നിനക്ക് പോകാനുള്ളതല്ലേ. കണ്ണ് വലിച്ചു തുറന്ന് നോക്കി. അമ്മ വാതിലിനരികെ നിൽക്കുന്നു. ഫാൻ ഓഫാക്കി നിപ്പാണ്.

എടാ പെട്ടെന്നെണീറ്റ് റെഡിയാക്. ഇന്നല്ലേ നിനക്ക് പോകേണ്ടത്. അമ്മ അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി. ഞാൻ മുണ്ടിനകത്തേക്ക് കൈയോടിച്ചു. പുല്ല് ഇനി ഇത് കഴുകിയിട്ടിട്ടെ പോകാനൊക്കത്തൊള്ളൂ.

അപ്പോൾ നമ്മുടെ കഥയങ് തുടങ്ങുവല്ലേ. വലിയ സംഭവബഹുലമായ സന്ദർഭങ്ങളോ, ട്വിസ്‌റ്റോ ടെണോ ഒന്നുമില്ലാത്ത ഒരു സാധാരണ middle ക്ലാസ്സ്‌ പയ്യന്റെ കഥയാണ്. പൊട്ടൻവിട്ടു നടന്ന പയ്യൻ പതിയെ പൂറു പൊളിച്ചടിക്കാൻ പഠിക്കുന്ന ഒരു ചെറിയ കഥ. ആദ്യ സംരഭം ആയതുകൊണ്ട് തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ കാണും. നിങ്ങൾ ക്ഷമിക്കുവൊന്നും വേണ്ട. കട്ടക്ക് തെറിപറഞ്ഞോളൂ. പതിയെ ഇമ്പ്രൂവ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കാം.

വെറുതെ അമൽ നീരദ് സിനിമയിലെ നായകന്റെ ഇൻട്രോ പോലെ വലിച്ചു നീട്ടി. നമ്മുടെ നായകന് വലിയ ഇൻട്രോ ഒന്നും വേണ്ട. പേര് അഖിൽ . ഇടുക്കികാരൻ. അടിമാലി സ്വദേശി. സ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന കാലത്ത് അത്യാവശ്യം നാടകവും ക്രിക്കറ്റ്‌ കളിയും കൂടെ കുറച്ചു പഠനവുമൊക്കെയായി നടന്നു. വലിയ പഠിപ്പിയൊന്നുമല്ല. ഒരു എബോവ് ആവറേജ് സ്റ്റുഡന്റ്. പത്തു പാസ്സായി ഫുൾ A+ ഒന്നുമില്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ കോമേഴ്‌സ് എടുത്തു. അല്ലെങ്കിലും ഈ make ഇൻ ഇന്ത്യ, ഇൻവെസ്റ്റ്‌ ഇൻ ഇന്ത്യ ഒക്കെ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ കോമേഴ്‌സ് കാർക്ക് നല്ല സ്കോപ്പ് ആയിരിക്കുമല്ലോ. പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സ്വാഭാവികമായും ബികോംമിന് ചേർന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *