റാണിയമ്മയുടെ രതി തേരോട്ടം [StOrY LiKe]

Posted by

റാണിയമ്മയുടെ രതി തേരോട്ടം

Raniyammayude Rathi Therottam | Author : Story Like


ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ് ഞാൻ സ്റ്റോറിലൈക്ക്.. ഈ പേരുകണ്ടാൽ തന്നെ കമന്റ് ബോക്സ് നിറയെ തെറിയഭിഷേകം ആയിരിക്കും എന്നെനിക്കറിയാം.. എഴുതിയ സ്റ്റോറി ഒന്നും കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്യാത്തത് കൊണ്ട് അതൊക്കെ ഞാൻ കേട്ടല്ലേ മതിയാകു… തുടക്കം വർഷേച്ചിയിൽ നിന്നും അതെങ്കിലും പൂർത്തികരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെതാ ടൈം കിട്ടിയപ്പോൾ കുറേയൊക്കെ എഴുതി വെച്ചിരുന്നു ഗൂഗിൾ കീപ്പിൽ ഫോൺ ഒന്ന് റീ സെറ്റ് ചെയ്തപ്പോൾ മെയിലൈടിയുടെ പാസ്സ്‌വേർഡ് മറന്നുപോയി.. ആ മെയിലൈഡി റിക്കവർ ചെയ്തെടുക്കാൻ ഗൂഗിൾ മുതലാളി സമ്മതിക്കുന്നില്ല.. എന്തൊക്കെയോ ഇറർ കാണിക്കുകയാണ്.. ഇനി രണ്ടാമത് ആ കഥ എഴുതണേൽ ഞാനത് തുടക്കം മുതലേ വായിക്കേണ്ടി വരും അതുകൊണ്ടാണ് മനസിൽ തോന്നിയ ഒരു പൊട്ടക്കഥയുമായി വരുന്നത്..ജീവിച്ചിരിക്കുന്നെന്ന് അറിയിക്കാൻ പഴയ കഥകളുടെ അടിയിൽ കഥപൂർത്തിയാക്കാതെ ഞാൻ പോയെന്നും പറഞ്ഞ് എന്നെ തെറി പറഞ്ഞവർക്കെല്ലാം വീണ്ടും തെറി പറയണമെന്നുണ്ടേൽ കമന്റ് ബോക്സിലേക്ക് വരാം കേട്ടോ… (NB:തെറി പറഞ്ഞ് കൊല്ലരുത്)

റാണിയമ്മയുടെ രതി തേരോട്ടം എന്ന ഈ തട്ടിക്കൂട്ട് കഥ ഇഷ്ടപെട്ടാൽ സൈഡിൽ കാണുന്ന ലൗ ബട്ടണിൽ ഞെക്കാൻ ആരും മറക്കരുതേ..

 

ഞാൻ വിപിൻ കോട്ടയത്തെ ഒരു റബറിൻ തോട്ടത്തിനിടയിലെ അഞ്ചു സെന്റ് ഭൂമിയിലാണ് എന്റെ വീട്.വീടെന്നു പറഞ്ഞാൽ അത്ര വലിയ വീടൊന്നും അല്ല കേട്ടോ. രണ്ടു ചെറിയമുറിയും ഒരു ഹാളും ഒരു അടുക്കളയും ഉള്ള പലകതറച്ച ഒരു വീട്.. മുകളിൽ റബർ ഷീറ്റ് കൊണ്ട് മറച്ചിരുക്കുന്ന ടൈപ്പ്. അതും മഴ പെയ്താൽ അവിടിവിടെ ഒക്കെ ചോരാൻ തുടങ്ങും.. അങ്ങനൊരു വീടാണ് ഞങ്ങളുടേത്. വീട്ടിൽ എന്റെ അമ്മ റാണിയും ഞാനും മാത്രമേയുള്ളൂ. നാട്ടിലെ വലിയൊരു പാർട്ടി പ്രവർത്തകൻ ആയിരുന്നു അച്ഛൻ രാജൻ. അഞ്ചാറ് വർഷം മുന്നേ മരിച്ചു. മരിച്ചതല്ല ആത്മഹത്യ ചെയ്തതാണ് അതിന്റെ കാരണമൊക്കെ പുറകേ പറയാം. അതിൽ പിന്നെ റാണിയമ്മ അംഗനവാടി ഹെല്പറായി പോകുന്നതിന്റെ വരുമാനം കൊണ്ടാണ് ഞങ്ങൾ ജീവിക്കുന്നത്. പിന്നെ ഇടക്ക് ഞാൻ റബർ വെട്ടാനും പോകും.. റബർ വെട്ടുന്ന ചേട്ടൻ ലീവ് ആകുമ്പോൾ പകരം എന്നെയാണ് അവറാച്ചൻ മുതലാളി വിളിക്കുന്നത്. ഞാനാണേൽ പ്ലസ്ടു എക്സാം ഒരു വിഷയത്തിൽ തോറ്റത് കൊണ്ട് സേ പരീക്ഷ എഴുതാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ്.. എക്സാമിന് ഒരാഴ്ച്ച മുന്നേ ഒരു രാത്രി ഞാൻ റൂമിലിരുന്ന് പഠിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. റാണിയമ്മയാണേൽ അടുക്കളയിൽ പാചകം ചെയ്യുന്ന തിരക്കിലും.. ഒരു എട്ടുമണിയൊക്കെ ആയപ്പോഴേക്കും വീടിന് പുറത്ത് ഒരു ബൈക്ക് വന്ന് നിക്കുന്ന ശബ്ദം ഞാൻ കേട്ടു.. ആ ബൈക്കിന്റെ സൗണ്ട് കേട്ടപ്പോഴേ എനിക്ക് മനസിലായി അത് എന്റെ ഫ്രണ്ട് റോബിൻ ആണെന്ന്. സത്യം പറഞ്ഞാൽ അവനെപ്പോലൊരു ഫ്രണ്ട് ഉണ്ടായ കൊണ്ടാണ് പഠിക്കാൻ പുറകോട്ടാണേലും ഒരു വിഷയം ഒഴികെ മറ്റുള്ളതിലെല്ലാം ഞാൻ ജയിച്ചത് തന്നെ. അവൻ സ്കൂളിലെ തന്നെ ടോപ്പർ ആയിരുന്നു. പഠിക്കാൻ വേണ്ടി അവനാണ് എന്നെ കൂടുതലും സപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്. നല്ല ക്യാഷ് ടീമാണ്. അവന്റെ പപ്പയാണേൽ ഗൾഫിലും.. എന്നാലും അവന്റെ ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട് ഞാനാണ് കേട്ടോ.. ഒന്നാം ക്ലാസ് തൊട്ടേ ഒരുമിച്ച് പഠിച്ചത് കൊണ്ട് എന്റെ വീട്ടിൽ അവന് പ്രത്യേക സ്ഥാനമുണ്ടായിരുന്നു. അവന്റെ അമ്മ കൊച്ചിലെ മരിച്ചത് കൊണ്ട് ഇവിടെ ഒരു ബന്ധുവിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് പഠിക്കുന്നത്. അമ്മയും അവനെ സ്വന്തം മോനെപ്പോലെ ആയിരുന്നു കണ്ടത്.. അവനും അങ്ങനെ തന്നെ ആയിരുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *