അവിടുത്തെപ്പോലെ ഇവിടെയും [Master]

Posted by

അവിടുത്തെപ്പോലെ ഇവിടെയും

Aviduthepole Evideyum Reloaded | Author : Master


 

തൊട്ടടുത്ത മുറിയില്‍ നിന്നും കാതുകളിലെക്കെത്തിയ സൂസിച്ചേച്ചിയുടെ സീല്‍ക്കാരങ്ങള്‍ കേട്ട് അസ്വസ്ഥതയോടെ ബിന്ദു കട്ടിലില്‍ ഉരുണ്ടു. ചേച്ചി സുഖിച്ചു മദിക്കുകയാണ്.

 

രണ്ടാഴ്ച മുന്‍പ് കല്യാണം കഴിച്ച, അമ്മയുട ചേച്ചിയുടെ മകളായ സൂസിയും ഭര്‍ത്താവും അന്ന് വിരുന്നിനു ശേഷം ബിന്ദുവിന്റെ വീട്ടില്‍ തങ്ങിയതായിരുന്നു. അവളുടെ മുറിയാണ് അവര്‍ക്ക് പണിഞ്ഞു സുഖിക്കാനായി  വിട്ടുകൊടുത്തത്. മമ്മി താഴത്തെ മുറിയിലാണ്. മുകള്‍ നിലയിലുള്ള തൊട്ടടുത്ത രണ്ടാമത്തെ മുറിയിലായിരുന്നു ബിന്ദു. ആ മുറിയില്‍ ചെറിയ കട്ടിലാണ് ഉള്ളത്. അതുകൊണ്ടാണ് അവളുടെ മുറി തന്നെ വിരിച്ചൊരുക്കി അവര്‍ക്ക് കൊടുത്തത്.

 

പ്ലസ്ടു ബോര്‍ഡ് പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന ബിന്ദു അസാമാന്യമായ കാമാസക്തിയുള്ള പെണ്ണായിരുന്നു. പ്രായം അറിഞ്ഞ പന്ത്രണ്ടാം വയസിനു മുന്‍പ് തന്നെ അവള്‍ക്ക് കടി തുടങ്ങിയതാണ്‌. അന്നേ പൂറ്റില്‍ വിരലിട്ടും വല്ലയിടത്തും ഒക്കെ അമര്‍ത്തിയും അവള്‍ സുഖം കണ്ടെത്തുമായിരുന്നു. ആസക്തിക്കൊപ്പം അമിതമായ വളര്‍ച്ചയും അലസജീവിതവും കൂടി ആയതോടെ ബിന്ദു ഒരു ഗജ കഴപ്പിയായി മാറി. ഇരുനിറത്തിനും മുകളില്‍ നില്‍ക്കുന്ന നല്ല ആരോഗ്യമുള്ള വെളുത്ത നിറമാണ് അവള്‍ക്ക്. കൊഴുത്ത വടിവൊത്ത ശരീരം. രോമമുള്ള കൈകാലുകള്‍. ഗള്‍ഫില്‍ കിടന്നു പണമുണ്ടാക്കുന്ന അവളുടെ ഡാഡി മാസാമാസം നല്ലൊരു തുക വീട്ടിലേക്ക് അയയ്ക്കും. അതെടുത്ത് ആഡംബര ജീവിതം നയിക്കുന്ന അവളുടെ അമ്മയ്ക്ക് മകളുടെ വഴിപിഴച്ച അലസജീവിതം മനസ്സിലാക്കാനോ അവളെ വേണ്ടവിധം നിയന്ത്രിക്കാനോ മനസ്സോ സമയമോ ഇല്ലായിരുന്നു. പക്ഷെ അവളുടെ ഏത് ആഗ്രഹവും സാധിച്ചു കൊടുക്കുന്നതില്‍ അവര്‍ മുന്‍പന്തിയില്‍ തന്നെ ആയിരുന്നു. അങ്ങനെ വാങ്ങിക്കൊടുത്ത ലാപ്ടോപ്പില്‍ സ്ഥിരമായി ലൈംഗിക വീഡിയോകള്‍ കണ്ടിരുന്ന ബിന്ദു ആരെക്കൊണ്ടും പണ്ണിക്കാന്‍ ആര്‍ത്തി പെരുത്ത് നടക്കുന്ന സമയത്താണ് അവളുടെ കാമാഗ്നിയിലേക്ക് എണ്ണയും കോരി ഒഴിച്ചുകൊണ്ട് സൂസിയും ഭര്‍ത്താവും എത്തുന്നത്. മുമ്പ്, നേരില്‍ ആരുടെയും കളി കാണുകയോ കേള്‍ക്കുകയോ അവള്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല.

 

അടുത്ത മുറിയിലെ ഞരക്കങ്ങളും സീല്‍ക്കാരങ്ങളും കേട്ട് നനഞ്ഞ പൂറുമായി കട്ടിലില്‍ കിടന്നുരുണ്ട് അവളുടെ പാവാട സ്ഥാനം മാറി തുടകള്‍ പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നമായിരുന്നു. നല്ല കൊഴുത്തുരുണ്ട, അപാര വണ്ണമുള്ള തുടകളാണ് അവള്‍ക്ക്. ഇറുകിയ പാന്റീസിന്റെ ഉള്ളില്‍ പൂറിന്റെ തുടുത്ത പിളര്‍പ്പില്‍ നിന്നും തേന്‍ ഊറി അവളുടെ തുടയിടുക്കിലേക്ക് ഒലിച്ചിറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *