സെക്‌സിഏലിയന്‍സ് 1 ദി ബിഗിനിംഗ് [Pamman Junior]

Posted by

സെക്സി ഏലിയൻസ് 1

Sexy Aliens | Author : Pamman Junior | Previous Part


കഥ ഇതു വരെ

………………………. പി എസ് സി പരീക്ഷ എഴുതാന്‍ മദാലസ മേട്ടിലെ സെന്ററിലേക്കെത്തുന്നതോടെയാണ് കഥ ആരംഭിച്ചത്. ഒരു പ്രത്യേക നമ്പരില്‍ ഏതോ രഹസ്യം ഉണ്ടെന്ന് ആദ്യം തന്നെ മനസ്സിലാക്കി. അവിടെ മനസ്സിലെ രതി കാമനകള്‍ക്ക് മറയില്ലെന്ന സത്യം തുറന്ന മുറിയില്‍ സെക്‌സ് ചെയ്യുന്നവരിലൂടെ മനസ്സിലാക്കി. കമ്പികുട്ടന്‍ സൈറ്റ് തുറന്ന് ഒരു കഥ വായിച്ച ശേഷം കുളിക്കാനായി കുളിമുറിയില്‍ കയറിയപ്പോള്‍ നാല് വശവും കണ്ണാടിയുള്ള ബാത്ത്‌റൂമാണ് കണ്ടത്. അതിലെ ഒരു കണ്ണാടിയിലൂടെ തുറന്ന മുറിയില്‍ സെക്‌സ് ചെയ്ത സ്ത്രീ ഇറങ്ങി വന്നു.

(തുടര്‍ന്ന് വായിക്കുക)

നല്ല കണ്ണു ചിമ്മുന്ന പട്ടുസാരിയായിരുന്നു അവരുടെ വേഷം. കവിള്‍ രണ്ടും തുടുത്ത് ചെറിയ ബലൂണ്‍ പോലെ തോന്നു മാറ് നില്‍ക്കുന്നു. ചുവന്ന ചുണ്ടുകള്‍ പക്ഷെ ചെറുതായിരുന്നു. എങ്കിലും ഒരു ശില്‍പ്പി കൊത്തിവെച്ചതു പോലെ ആ ചുണ്ടുകള്‍ അഴകോടെ ചുവന്നു തുടുത്ത് കാണപ്പെട്ടു.

എന്റെ നോട്ടും അവരുടെ ബ്ലൗസിന് നേരെയായി. സാരി തലപ്പു കൊണ്ട് മറച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ആ ബ്ലൗസ് മുലകളുടെ വടിവിനെ എടുത്തു കാണിക്കും വിധം സാരി തലപ്പിനിടയിലൂടെ എഴുന്ന് നില്‍ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ ഒരു തമിഴ് ചരക്ക്.??

അവരുടെ നോട്ടം എന്റെ കുണ്ണയ്ക്കു നേരെയായിരുന്നു എന്ന് ഇപ്പോഴാണ് എനിക്ക് മനസ്സിലായത്.??

ഞാന്‍ കുണ്ണ കൈകൊണ്ട് മറയ്ക്കാന്‍ നോക്കിയെങ്കിലും അവരുടെ തീക്ഷ്ണമായ നോട്ടത്തെ അതിജീവിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല എന്നുമാത്രമല്ല എനിക്ക് കുണ്ണ യെ മറക്കാന്‍ കൈ ചലിപ്പിക്കാന്‍ പോലും കഴിഞ്ഞില്ല.

‘ അണ്ടി അടിച്ചു തളര്‍ത്തിയിട്ടിട്ട് അധികനേരം ആയില്ലല്ലോടാ കുണ്ണേ… ‘ അവര്‍ ദേഷ്യപ്പെട്ട് സംസാരിക്കും പോലെ എനിക്ക് തോന്നി.

‘എന്താടാ തായോളീ നോക്കുന്നത് … ഒളിച്ചു നിന്നിട്ട് എന്ത് മൈരാടാ കുണ്ണേ നീ കണ്ടത്…’

ഞാന്‍ അവരുടെ കളി കണ്ട കാര്യം അറിഞ്ഞുള്ള വരവാണ്. എന്നാലും ഇവരെങ്ങനെ ഈ അടച്ചിട്ട കുളിമുറിയില്‍ കയറി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *