ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 8 [Jibin Jose]

Posted by

ഒരു കഴപ്പി ഭാര്യയുടെ തേരോട്ടം 8

Oru Kazhappi Bharyayude Therottam Part 8 | Author : Jibin Jose

Previous Part


   

ആതിരയുടെ സ്വപ്നം

 

( കുറച്ചു വ്യക്തിപരമായ തിരക്കുകൾ കാരണം വൈകി എന്നെനിക്കറിയാം.. അടുത്തത് പെട്ടെന്ന് പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കാം.. ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ ലൈക് അടിച്ചു പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുക )

 

ഞങ്ങളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ എത്തിയത് മറ്റാരുമായിരുന്നില്ല ,.. എന്റെ ഭാര്യക്ക് അഖിൽ അടിവസ്ത്രങ്ങൾ എടുത്തു കൊടുക്കാൻ കൊണ്ടുപോയ കടയിലെ പാകിസ്ഥാനി… പരിചയമുള്ള ഒരാളെ കണ്ടപ്പോൾ എനിക്കും സമാധാനമായി.. പക്ഷേ ഇന്ന് ആതിരയുടെ ദിവസമാണല്ലോ എന്നോർത്തപ്പോൾ..പൂർണ സന്തോഷം കിട്ടിയില്ല…. അയാൾ ഞങ്ങളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ട് അയാളുടെ അക്കമഡേഷനിലേക്ക് കയറി… ഒരു പഴയ ബാച്ചിലേഴ്സ് അക്കമഡേഷൻ… ഇടിഞ്ഞുപൊളിഞ്ഞ തീർത്തും പഴകിയ മൂന്ന് റൂമുകളും ഒരു കിച്ചണും ഉള്ള ഫ്ലാറ്റ്… കൂട്ടത്തിൽ ഒരു ബാത്റൂം, അതും ഒട്ടും വൃത്തി  പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ട, പോരാത്തതിന് അസഹനീയമായ മൂത്രത്തിന്റെ രൂക്ഷ ഗന്ധവും.ബാച്ചിലേഴ്സ് മാത്രം താമസിക്കുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ അത്രയും വൃത്തി പ്രതീക്ഷിച്ചാൽ മതിയല്ലോ…. പിന്നെ ഇതുപോലെ ഒരു കാര്യത്തിന് ഗൾഫിൽ ഈ ഒരു സൗകര്യം അല്ലേ കിട്ടു.. പുറത്തറിഞ്ഞാൽ തല പോകുന്ന ഏർപ്പാട് ആണല്ലോ..

 

മൂന്നു റൂമിലും ആളുണ്ട്… ഞങ്ങളെ അവിടെ ഉള്ള ഹാൾ എന്ന് വിളിക്കാവുന്ന കിച്ചണും കൂടി കൂടിയ സ്ഥലത്ത് ഇരുത്തി…  ആ പാകിസ്താനി ബാക്കിയുള്ള റൂമിലെ ആൾക്കാരെ വിളിച്ചു.. എല്ലാം പച്ചകൾ.. മൊത്തം മൂന്ന് പേരുണ്ട്.. പിന്നെ നമ്മുടെ മെയിൻ പാകിസ്ഥാനിയും.

 

.അവരെയൊക്കെ കണ്ടാൽ നല്ല ചെറുപ്പം ഒരു 29 30 വയസ്സ് പറയൂ.. എല്ലാരും ചുരിദാർ പോലെയുള്ള അവരുടെ ട്രഡീഷണൽ ഡ്രസ്സ് ഇട്ടു വന്നു.. ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ…

 

ഒന്നും മനസ്സിലാകാതെ ഞങ്ങൾ ഇരുന്നു…

 

( എല്ലാം ഹിന്ദിയിൽ ആണെങ്കിലും, മലയാളത്തിൽ ഇവിടെ വിവരിക്കാം  )

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *