രാജേഷിന്റെ വാണ റാണി 10 [Saji] [Fan Edition]

Posted by

രാജേഷിന്റെ വാണ റാണി 10
Rajeshinte vaana Raani Part 10 | Author : Saji | Previous Parts


ഹായ്, പ്രിയപ്പെട്ട കമ്പിഗയ്സ്…കഥയുടെ തുടർച്ച അത്യാവശ്യം വൈകി എന്നറിയാം. കാരണം എന്താണെന്നുവച്ചാൽ…കഴിഞ്ഞ രണ്ടു പാർട്ടുകളും കൊറോണ സമയത്ത് എഴുതിയതാണ്. ആ സമയത്ത് ധാരാളം സമയം കിട്ടിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ രാവും പകലും വർക്ക് ആയതിനാൽ എഴുതാൻ സമയം ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കണം. പിന്നത്തെ പ്രോബ്ലം മടിയാണ്…

പിന്നെ ടൈപ്പിങിൻ്റെ സ്പീഡ് കുറവും. ഇനി എന്തായാലും ഈകഥ മുഴുവനാക്കിയിട്ടേ ബാക്കികാര്യമുള്ളൂ… എനിക്കും എഴുതാൻ ആവേശമുള്ളൊരു തീം ആണിത്. എങ്ങനെയായാലും ഇനിയുള്ള ഭാഗങ്ങൾക്ക് മൂന്നാഴ്ച വച്ച് ഗ്യാപ്പ് ആവശ്യമാണ്. അതിൽ ഒരു മുടക്കവുമില്ലാതെ ഓരോ ഭാഗങ്ങളും വരുന്നതാണ്. ഇത് വെറും വാക്കല്ല കുറുപ്പിന്റെ ഉറപ്പാണ്. പിന്നെ, കഥ ഒരു 80% വായനക്കാർക്കെങ്കിലും ഇഷ്ടപ്പെട്ടാലെ തുടർന്നിട്ട് കാര്യമുള്ളു. അപ്പൊ വായിക്കുന്നവരെല്ലാവരും അവരവരുടെ opinion
കമൻ്റിലൂടെ രേഖപ്പെടുത്തുക. എങ്കിൽ തുടരാം….

രാവിലെ ഒരു ആറരയായപ്പോഴേക്കും ഐശ്വര്യ ഉറക്കമുണർന്നു… സാധാരണയിലും മുക്കാൽ മണിക്കൂർ ലേറ്റായാണ് അവൾ എണീറ്റത്.

‘ചേട്ടൻ ഉറങ്ങിക്കിടക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ പാവം തോന്നുന്നു,…
ഇന്നലെ എന്തൊക്കെയാ ഞാൻ ചെയ്തതും ചിന്തിച്ചുകൂട്ടിയതും. ഒന്നും വേണ്ടായിരുന്നു ചേട്ടന്റെ അവസ്ഥ കൂടി ഞാൻ ചിന്തിക്കണമായിരുന്നു…യാത്രാക്ഷീണവും തന്നെ കുറെ കാലത്തിനുശഷം ആ കോലത്തിൽ കണ്ടപ്പോഴുള്ള ആവേശവും എല്ലാം കൂടി ചേട്ടൻ്റെ കണ്ട്രോള് പോയിട്ടുണ്ടാകും. ഇനിയുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ എല്ലാം ശരിയാകും’ എന്നാശ്വസിച്ച് അവൾ ബാത്റൂമിൽ കയറി പ്രഭാത കർമങ്ങളൊക്കെ നിർവഹിച്ച് കുളിയും കഴിഞ്ഞ് താഴേക്ക് ഇറങ്ങി.

അടുക്കളയിൽ രേഷ്മ ബ്രേക്ഫാസ്റ്റിനുള്ളതൊക്കെ ഏകദേശം റെഡിയാക്കിയിട്ടുണ്ട്…
“ഇപ്പൊ എങ്ങനെയുണ്ട് ചേച്ചി, ഞാൻ പറഞ്ഞത് പോലെ ലേറ്റായില്ലെ”
“എടീ നീ രാവിലെതന്നെ ആളെ കളിയാക്കാനിറങ്ങിയതാണോ…ആട്ടെ
എന്താണ് നീ സ്പെഷ്യലായി ഉണ്ടാക്കുന്നത്”
സ്പെഷ്യലൊന്നുമല്ല ചേച്ചീ…ഇടിയപ്പവും സ്റ്റൂവുമാണ്. അല്ല ചേച്ചീ.. ചേട്ടന് ഇഷ്ടക്കേടൊന്നും ഉണ്ടാവില്ലല്ലോ…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *