മനുവും ഷൈലജയും 9 [ഗോപു]

Posted by

മനുവും ഷൈലജയും 9

Manuvum Shailajayum Part 9 | Author : Gopu | Previous Part


 

ഒരു തുടക്കക്കാരൻ എന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് ലഭിച്ച സപ്പോർട് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചതിനേക്കാൾ വലുതാണ്   …ഇവിടുത്തെ പ്രമുഖ എഴുത്തുകാരും വായനക്കാരും അഭിനന്ദനങ്ങൾ സമൂഹ മാധ്യമത്തിൽ കൂടി അറിയിച്ചതും എന്നെ കൂടുതൽ എഴുതാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു… തുടർന്നും എന്റെ എഴുത്തിനു അത് വളരെയധികം സഹായകരമാകും എന്ന്  വിശ്വസിച്ചു കൊണ്ട്, അതിനുമുന്നിൽ ഒരായിരം നന്ദിയർപ്പിച്ചു കൊണ്ടു കഥ  അടുത്ത ഭാഗത്തിലേക്ക്…….

 

എട്ടാം ഭാഗം വായിക്കാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് വായിച്ചതിനു ശേഷം ഇത് വായിക്കുക…. അല്ലെങ്കിൽ കഥയുടെ ഫീൽ കിട്ടില്ല…..

 

കഥ ഒൻപതാം ഭാഗത്തിലേക്…….

 

ഷൈലജയുടെയും മോളിയുടെയും ഫോൺ സംസാരം   അരമണികൂറോളം നീണ്ടു…. മൂന്നാറിലെ ആ ഇളം തണുപ്പിൽ തങ്ങളുടെ പോന്നോമന മക്കളുമായി നടക്കാൻ പോകുന്ന കാമോത്സവം ഓർത്തപ്പോൾ ഇരുവരുടെയും പൂറുകൾ നനഞ്ഞു തുടങ്ങിയിരുന്നു…….. മോളിയും എബിയും  ഇടയ്ക്ക് അവിടെ പോയി തങ്ങളുടെ കഴപ്പ് തീർക്കുന്നത്, മോളിയുടെ വായിൽ നിന്നും കേട്ടപ്പോൾ ഷൈലജയുടെ കാമകൊതി ഇരട്ടിയായി……

 

 

രാത്രി ഭക്ഷണം ഒകെ കഴിഞ്ഞു ഇരുവരും അവരവരുടെ മുറികളിലേക് പോയി……പക്ഷേ ഷൈലജയ്ക്ക് തന്റെ മകനോടുള കാമകൊതി  അവളുടെ ഉറക്കം നഷ്‍ടപ്പെടുത്തി……… തന്റെ മൂക്കിലെക് തുളച്ചു കയറുന്ന  അവന്റെ കുണ്ണചൂര്    അവളെ കാമവിവശയാക്കി…… ഏതോ സ്വപ്നലോകത്തിലെന്ന പോലെ മനുവിന്റെ പട്ടുമെത്തയിലേക്ക് വന്ന ഷൈലജയുടെ നോട്ടം അവന്റെ ആ കാമചൂര് വമിക്കുന്ന ആ ഇരുമ്പുലക്കയിലേക്  ആയിരുന്നു….. ഫോണിൽ അമ്മയുടെ ഫോട്ടോ നോക്കി പൂർണ നാഗനന്നായി തന്റെ കുണ്ണയും കുലപിച്ചു കിടക്കുന്ന മനു, ഷൈലജയെ കണ്ടപ്പോൾ അവന്റെ കുണ്ണ കൈയിൽ കിടന്നു വെട്ടി വിറച്ചു… അമ്മയുടെ നേർക്ക് അവൻ ആ കുണ്ണകുടപ്പനെ നീട്ടി പിടിച്ചു.,

 

ഇതിനോടകം തേൻ പൊഴിച്ചിരുന്ന അവന്റെ ആനകുണ്ണയെ ഷൈലജ തന്റെ വലതുകൈപ്പിടിയിൽ ആക്കി തൊലിക്കാൻ തുടങ്ങി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *