മരുഭൂമിയിലെ രാത്രികൾ [Daisy]

Posted by

മരുഭൂമിയിലെ രാത്രികൾ

Marubhoomiyile Raarhrikal | Author : Daisy


രാവിലെ കുളി കഴിഞ്ഞു ടവൽ ധരിച്ചു അനുരാധ പുറത്തിറങ്ങി. കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്ന അവൾ തന്റെ ടവൽ അഴിച്ചു സൗന്ദര്യം നോക്കി രസിച്ചു.. കാമം കൂടുന്ന നേരങ്ങളിൽ അവളുടെ പതിവ് ഇതാണ്. സ്വയം ആസ്വദിക്കുക. കാണിക്കാനോ കളിക്കാനോ അവൾക്ക് ഒരു കൂട്ടില്ല. വയസ് 26 ആയി. എന്ത് ചെയ്യാം.. വിവാഹം പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടും നീണ്ടു പോകുന്ന അനുശ്രീ എന്ന ചേച്ചി ഉള്ളതാണ് പ്രശ്നം. പക്ഷേ പള്ളം സെൻട്രൽ സ്റ്റേഷൻ എസ്ഐ ആയ ഈ അനുരാധ രഘു ആളെ വരെ കണ്ടെത്തി വെച്ചിരിക്കുവാണ്. മുളകുപാടം നോർത്ത് സിഐ രഞ്ജൻ സജീന്ദ്രൻ ആണ് അവളുടെ കാമുകൻ.പ്രേമം തുടങ്ങിയിട്ട് 8 മാസമായി.രണ്ട് പേരും ലൈസെൻസ് കിട്ടാൻ വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുന്നു..

അനുരാധ തന്റെ കൈ മുലക്കണ്ണിൽ പിടിച്ചു ഞെരുടി.. അവൾ സ്വയം തന്റെ മുലകളെ കശക്കാൻ തുടങ്ങി… അആഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്…കൃത്യ സമയത്ത് അതാ തന്റെ കാമുകൻ രഞ്ജൻ..അവൾ ഫോൺ എടുത്തു.
അനുരാധ:ഹലോ,
രഞ്ജൻ:കുളി കഴിഞ്ഞോ,
അനുരാധ:ഞാൻ കുളിക്കുവായിരുന്നു എന്ന് നീ എങ്ങനെ അറിഞ്ഞു.
രഞ്ജൻ:മൂന്ന് തവണ അടിച്ചിട്ടും തിരിച്ചു വിളിക്കാതെ ഇരുന്നപ്പോൾ ഊഹിച്ചു.
അനുരാധ:വിളിച്ചിരുന്നോ, അവൾ മിസ് കാൾ നോക്കി… ശരിയാണ്. എന്നിട്ട് താൻ ഒന്നും കേട്ടില്ലല്ലോ..എങ്ങനെ കേൾക്കും. ഷവറിന്റെ കീഴിൽ നിന്ന് കുളിക്കുമ്പോൾ താൻ വേറെ ലോകത്ത് ആവും.. വിരൽ ഇടൽ അതിന്റെ കീഴിൽ നിന്നാണ്… 😁😁അവൾ ഊറി ചിരിച്ചു.
രഞ്ജൻ:എന്താ ചിരിക്കൂന്നേ…
അനുരാധ:ഒന്നുല്ല.. ഞാൻ വെറുതേ ഓരോന്ന്..
രഞ്ജൻ:ഇന്ന് പുതിയ ഡിവൈഎസ്പി ചാർജ് എടുക്കുവല്ലേ.. ഒരു പെൺപുലി ആണെന്നാണ് കേട്ടത്..
അനുരാധ:അതിനെന്താ, പത്തു മണിയ്ക്ക് അല്ലേ, ഈ… അവൾ ക്ലോക്കിലേക്ക് നോക്കി.. ഈശ്വരാ,9:05 ഓ.. തന്റെ കുളി ഒരു മണിക്കൂർ നീണ്ടോ… ശോ.. ഞാൻ ഒരുങ്ങുവാ ഏട്ടാ, ബൈ. അവൾ വേഗം ടവൽ എടുത്തു കൊണ്ട് കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്ന് മാറി വേഗം ഒരുങ്ങാൻ തുടങ്ങി. കൃത്യം 9:15 നു അവൾക്ക് ഉള്ള പോലീസ് വാഹനം വന്നു.. അതിവേഗം ഭക്ഷണവും കഴിച്ചിട്ട് അവൾ തിരിച്ചു.. അവളുടെ പോക്ക് ശ്രദ്ധിച്ചു രണ്ട് കണ്ണുകൾ അവിടെ നിൽക്കുന്നത് അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചില്ല.. ആ കണ്ണുകൾ അവൾ മുറി പൂട്ടി താക്കോൽ ജനൽ പടിയിൽ വെച്ചത് കണ്ടിരുന്നു.. ആരുടേയും കണ്ണിൽ പെടാതെ ആ കണ്ണുകൾ നടന്നു താക്കോൽ എടുത്തു വാതിൽ തുറന്നു അകത്തു കയറി വാതിൽ അടച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *