അമ്മയാണ് “അമ്മ” 4 [Polo]

Posted by

അമ്മയാണ് “അമ്മ” 4

Ammayanu Amma Part 4 | Author : Polo | Previous Part


 

അവന്റെ ശ്വാസഗതിയിലും നേരിയ വ്യത്യാസങ്ങൾ വന്നു തുടങ്ങി, ലേഖയുടെ പ്രവർത്തങ്ങൾ അവനിൽ പ്രത്യേകിച്ച് മാറ്റങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടാകുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ ലേഖ അവനെ സോഫയിലേക്ക് തള്ളി അവൻ മെല്ലെ സോഫയുടെ ഒരു വശത്തേക്ക് ചാഞ്ഞു, അപ്പോഴും അവന്റെ കണ്ണുകൾ ഇമ വെട്ടാതെ ലേഖയുടെ മാറിടങ്ങളിലേക്ക് തന്നെയായിരുന്നു, ലേഖ അവന്റെ ആ കാലിൽ കയറിയിരുന്നു, തന്റെ ചതവുള്ള ആ കാലുകളിൽ പൊടുന്നനെ കേറിയിരുന്നത് മിഥുന്റെ പേശികളിൽ വേദന ഉണർത്തി അവൻ ഒന്ന്‌ പുളഞ്ഞു അതോടൊപ്പം ലേഖ അവന്റെ നെഞ്ചിലേക്ക് വീണു. ലേഖയുടെ മുലകൾ അവന്റെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു,ചെറിയ വേദനയോടെ ആണെങ്കിലും കണ്ണിൽ കത്തുന്ന കാമ തീ അവനെ അവളുടെ മുഖത്തിലേക്കു തിരിപ്പിച്ചു,അവളുടെ മുടികൾ നെറ്റിയിൽ വീണുകിടക്കുന്നുണ്ട്, ചുണ്ടുകളിലെ ജാലംശം

അപ്രത്യക്ഷമായിരിക്കുന്നു.കണ്ണുകളിൽ നിന്നും അമിതമായ ചിരിയാൽ ഉത്ഭവിച്ച ചെറു കണ്ണീർ അവളുടെ കണ്മഷിയെ അൽപ്പം കവിളിൽ എത്തിച്ചിരുന്നു, കവിളിലേ ആ ചുവപ്പും, കഴുത്തിലെ വിയർപ്പും ആകെ കൂടിയുള്ള ഗന്ധം അവർക്കിടയിൽ പരന്നു തുടങ്ങി.

“എടാ മോനെ വേദനിച്ചോ “അവൾ മെല്ലെ മിഥുന്റെ കാലുകളിൽ നിന്നും പിൻമാറി.

മിഥുൻ :പെട്ടന്നുണ്ടായ ബോതോദയം അവനെ സമനിലയിൽ എത്തിച്ചുവെങ്കിലും കാലിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന വേദന അൽപ്പം കൂടുന്നതും ഇതേ സമയം അവന് അനുഭവപ്പെട്ടു, വേദനക്കൊപ്പം അവന്റെ മുഖ ഭാവങ്ങളും മാറി മറഞ്ഞു തുടങ്ങിയിരുന്നു.

ലേഖ അവന്റെ കവിളിൽ തലോടി

“ക്ഷമിക്കട അറിയാതെ പറ്റിപോയത”തന്റെ സ്വന്തം പുത്രന്റെ നെറ്റിയിൽ ഒരു ചുടു ചുംബനം നൽകി അവൾ അവസാനിപ്പിച്ചു. അവൾ മെല്ലെ സോഫയിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ സാരി ശെരിയാക്കിയ ശേഷം, അവൾ അവനു നേരെ കൈ നീട്ടി.

ചുംബനത്തിന്റെ ശക്തിയാക്കി വേദന അൽപ്പം ശമിച്ച മിഥുൻ അവളുടെ കൈയിൽ പിടിച്ചു മെല്ലെ സോഫയിൽ നേരെ ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *