ഫ്രണ്ടിന്റെ അമ്മ [Mi]

Posted by

ഫ്രണ്ടിന്റെ അമ്മ

Friendinte Amma | Author : Mi


 

പ്രിയ വായനക്കാരെ, ഒരു തുടക്കക്കാരണെന്ന നിലയിൽ എന്റെ കുറ്റവും കുറവുകളും ക്ഷമിക്കുമെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

 

പഠിക്കുന്ന കാലത്തു നമ്മളിൽ മിക്കവർക്കും ഉണ്ടായ തുറന്നു പറയാൻ പറ്റാത്ത ഫാന്റസി ആയിരിക്കും സുഹൃത്തിന്റെ അമ്മയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുക എന്നത്. ചിലർക്ക് ചിലപ്പോൾ സ്വന്തം സുഹൃത്തിന്റെ അമ്മയോട് അങ്ങനെ ഒരു വികാരം തോന്നിയിട്ടുണ്ടാകും. നല്ല മുഴുത്ത ചരക്കാണ് കൂട്ടുകാരന്റെ അമ്മയെങ്കിൽ ആ തോന്നലിനെ കുറ്റം പറയാൻ പറ്റില്ല.

 

എന്നാൽ ഈ അടുത്താണ്, വളരെ ചുരുക്കം പേർക്ക് നേരെ തിരിച്ചു ഉണ്ടാവുന്ന ഫാന്റസിയെക്കുറിച്ച് കേട്ടത്. ഉസ്താദ് ഹോട്ടലിൽ പറയുന്നത് പോലെ, നീ അതൊന്ന് തിരിച്ചു ചിന്തിച്ചേ… അതായത് സ്വന്തം അമ്മയെ തന്റെ സുഹൃത്ത് പണിയുന്നത് ഓർക്കുന്ന ചില മിടുക്കന്മാർ. ഇത് അറിഞ്ഞപ്പോൾ, ചെ… എനിക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു കൂട്ടുകാരൻ ഇല്ലല്ലോ എന്നാണ് സങ്കടം തോന്നിയത്.

 

ആ സങ്കടം ഒരു കഥ എഴുതി അങ്ങ് തീർക്കാം എന്ന് തോന്നി. അതുകൊണ്ട്… കഥയുടെ ഉള്ളടക്കം ഏകദേശം പിടികിട്ടിക്കാണുമല്ലോ? ഇനി താല്പര്യമില്ലാത്തവർ തുടർന്നു വായിക്കാതിരിക്കുക. കാരണം ഇത് ഇൻസെസ്റ്റ്, കക്കോൾഡ് തുടങ്ങിയ ടാഗുകളിൽ പെടുത്തേണ്ടി വരുമെന്ന് തോനുന്നു. എന്തായാലും തുടങ്ങട്ടെ…

 

എന്റെ പേര് ഹരീഷ്. എന്റെ കോളേജ് പഠന കാലമാണ്. കൂടെ പഠിക്കുന്ന സുന്ദരികളെ വായിനോക്കിയും, ടീച്ചർമാരെപ്പറ്റി കമ്പി കമന്റ് പറഞ്ഞും, അത്യാവശ്യം ജാക്കി വച്ചും, തുണ്ട് കണ്ടും, ചെറുതായി ലൈൻ അടിച്ചും ആഘോഷിച്ചു നടക്കുന്ന സമയം.

 

എന്റെ ഉറ്റ ചങ്ങാതിമാരായിരുന്നു അക്ഷയ്, സുഹൈൽ, രഞ്ജിത്ത് എന്നിവർ. ഇവരിൽ സുഹൈൽ, രഞ്ജിത്ത് എന്നിവരെ നിങ്ങൾ ഒന്നു നോട്ട് ചെയ്ത് വച്ചോളൂ… അക്ഷയുടെ കാര്യം ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ നോട്ട് ചെയ്യണ്ട, നമുക്ക് മറ്റൊരു കഥയിൽ നോട്ട് ചെയ്യാം.

 

അത്യാവശ്യം അടിച്ചുപൊളിച്ചു ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ സൗഹൃദം ആസ്വദിച്ചു പോകുമ്പോഴായിരുന്നു ആ ഒരു സംഭവം. ഞാൻ എന്നും ബസിൽ ജാക്കി വെക്കുന്ന ഒരു ചരക്ക് ഉണ്ട്. അവളുടെ കുണ്ടി അധികം വലുപ്പം ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിലും നല്ല സോഫ്റ്റും ചൂടുമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *