എന്റെ കുടുംബം 4 [No One]

Posted by

എന്റെ  കുടുംബം 4 

Ente kudumbam Part 4 | Auther : No One | Previous Part


 

 

“എന്താടാ പൊട്ടാ ഇങ്ങനെ നോക്കി നിക്കണേ” ആദിടെ കിളി പാറിയ നിർത്തം കണ്ട് ശോഭ ചോദിച്ചു

“ഏഹ്… ആ.. ഒന്നുല്ല ” ശോഭയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് സോബോധത്തിലേക്ക് വന്ന അവൻ തപ്പി തടഞ്ഞു

അവന്റെ കാട്ടിക്കൂട്ടൽ കണ്ട് ശോഭയ്ക്കും ആതുവിനും ചിരി നിർത്താനായില്ല,

അവർ വീണ്ടും ചിരിക്കുന്നത് കണ്ട് അവരെ നോക്കി ഒരു വളിച്ച ചിരിയും ചിരിച്ച് അവൻ തന്റെ റൂമിലേക്ക് നടന്നു.

“നീ ഒന്നവിടെ നിന്നെ..” അവൻ പോകുന്നത് കണ്ട് ശോഭ ചോദിച്ചു

“എന്താമ്മേ ” നടത്തം നിർത്തി അവൻ തിരിഞ്ഞു

“നിനിക്കെന്തെങ്കിലും എതിർപ്പൂണ്ടോ.. ”

അമ്മ എന്താണുദ്ദേശിക്കുന്നത് എന്നവന് മനസിലായിരുന്നു, എങ്കിലും അവൻ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല, അവന്റെ ഉള്ളിൽ കാര്യങ്ങൾ സങ്കർഷഭരിതമായിരുന്നു, ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാണെന്ന് അറിഞ്ഞിട്ടും അതിനെ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കാൻ മനസനുവദിക്കുന്നില്ല, പലപ്പോഴും കാമത്താൽ പലതും ചിന്തിച്ചുകൂട്ടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, കാമകണ്ണോടെ നോക്കിയിട്ടിണ്ടെങ്കിലും ആതുട്ടിയെ തനിക്കിഷ്ട്ടമായിരുന്നില്ലേ… അവന്റെ ഉള്ളിൽ ഉത്തരം കിട്ടാത്ത ചോദ്യമായി അതവശേഷിച്ചു, ഇന്ന് രാവിലെ തന്നെ മൈൻഡ് ആക്കാതെ അവൾ ഇറങ്ങി പോയപ്പോ താൻ എത്രത്തോളം വിഷമിച്ചു എന്നവൻ ഓർത്തു, അതെ തനിക്കവളെ ഇഷ്ടമാണ്, എന്നാൽ അത് പ്രണയമാണോ….. അറിയില്ല പക്ഷെ ഒന്നറിയാം ഇന്നല്ലെങ്കിൽ നാളെ അത് പ്രേണയമായി പരിണമിക്കും,കാരണം എന്നോ താൻ അവളെ അനിയത്തി എന്നതിലുപരി സ്നേഹിച്ചു തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു, അവളെ പിരിയുക എന്നുള്ളതും തനിക്ക് ചിന്ദിക്കാവുന്നതിലും അപ്പുറമായിരിക്കും, ക്ഷണ നേരം കൊണ്ട് അവന്റെ മനസിലൂടെ ഈ കാര്യങ്ങളൊക്കെ മിന്നി മറഞ്ഞു, എങ്കിലും അമ്മയുടെ ചോദ്യത്തിന് മുന്നിൽ അവൻ നിശബ്‍ദനായി നിന്നു.

“എന്തെടാ നിനക്ക് സമ്മതമല്ലേ…” ശോഭയുടെ മുഖത്തെ ചിരി മാഞ്ഞു

“ചെലപ്പോ ഏറ്റന് ഇഷ്ടായിരിക്കില്ല അമ്മ, ഏട്ടനെ നിർബന്ധിക്കേണ്ട, ഞാൻ വെറുതെ മണ്ടി, എന്റെ പൊട്ട ബുദ്ധിക്ക് ഓരോന്ന് ചിന്തിച്ചു കൂട്ടിയതല്ലേ സാരില്ല, ഏട്ടനെ നിർബന്ധിക്കണ്ട” അവളുടെ ശബ്‌ദം ഇടറിയെങ്കിലും മുഖത്തൊരു ചിരി വിടർത്താൻ അവൾ മറന്നില്ല

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *