മുലകച്ച [സോളമൻ]

Posted by

മുലകച്ച

Mulakacha | Author Solaman


നേരം ഉച്ചയോടെ 3 മണി……. വീടിന്റെ പുറത്തെ ചായ്‌പിൽ പൊട്ടി കിടക്കുന്ന പഴയ വാഷിംഗ്‌ മഷിനിൽ തന്റെ ഓണ സാരി അര വരെ കയറ്റി വെച്ച് കൈകുത്തി നിൽക്കുന്ന ശോഭയുടെ കൂതി തുളയിൽ ആഗ്രഹരി ആയ ആറിങ് കുണ്ണ കേറ്റി അടിക്കുകയാണ് കഥനായകൻ മനു….

ശുക്ലവും ശോഭയുടെ തീട്ടവും കൂടെ ഒരു മഞ്ഞ നിറം തന്റെ ഉറ പോലും ഇടാത്ത കുണ്ണയിൽ കണ്ടപ്പോൾ മനുവിന് ഉച്ചക്ക് ഉണ്ട ഓണ സദ്യയിലെ പാൽപായസം ഓർമ വന്നു…. ശോഭേച്ചി മനുവിന്റെ കൂതി അടിയിൽ സുഖ ലോലിത ആയി നിൽക്കുവാണ്. പൂർ ചുരത്തി വരുന്ന മദജലം മനുവിന്റെ സഞ്ചിയിൽ കൂടെ ഒലിക്കാൻ തുടങ്ങി.

സാധാരണ ഷോബിച്ചിയെ ഇങ്ങനെ അർദ്ധ വസ്ത്രദരിയായി ചായപ്പിൽ ഇട്ടു കളിക്കുന്ന പതിവ് മനുവിന് ഇല്ല.. ബാല്യകാല സുഹൃത്ത് അഖിലിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട അമ്മ ശോഭ ആന്റിയെ അടുക്കളയിൽ സ്ലാബിൽ ഇരുത്തി ഉടുത്തിരിങ്കുന്ന സാരി ഉരിഞ്ഞു ഇത്തിരി എണ്ണ ആ മുടിയുള്ള പൂറിൽ തേച്ചു കുണ്ണ കേറ്റി അടിക്കാനാണ് മനുവിന് ഇഷ്ടം..

.. സുഖം പിരി കൊണ്ടുനിക്കുന്ന ശോഭ പെട്ടന്ന് ബോധം വന്നപോലെ പറഞ്ഞു…’ഡാ… അടിച്ചൊയിക്ക് വേഗം.. സാരിയിൽ ആകല്ലേ… ചന്ദ്രേട്ടൻ ഇപ്പൊ ഉണരും.. അഖിൽ രേഷ്മയുടെ വീട്ടിൽ നിന്നും എപ്പോ വേണെങ്കിൽം വരാം..’

പെട്ടന്ന് അടിച്ചൊയിക്കാൻ ഉള്ള ശീലം മനുവിന് ഇല്ല.. അത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് 48 വയസുകാരി ശോഭ എവിടെ ആണെങ്കിലും കാലകത്തി തന്റെ പൂറോ കൂതിയോ അടിച്ചു പൊളിക്കാൻ മനുവിനെ സമ്മതിക്കുന്നതും.. എന്തായാലും മനു തന്റെ മുഴുത്ത കുണ്ണ വേഗത്തിൽ ചലിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി.. ശോഭ ആന്റിയുടെ ഉടഞ്ഞ 38 സൈസ് മുലകൾ കൈ കൊണ്ട് കഷക്കാനും മറന്നില്ല.. കുറച്ചു സമയത്തിന് ശേഷം എന്തായാലും 2 ആൾക്കും വെടിപൊട്ടി…

മനുവിന്റെ ശുക്ലം ശോഭയുടെ മുടി നിറഞ്ഞ കൂതിയിൽ നിന്ന് കുണ്ടി ഇടുക്കിലൂടെ ഒഴുകി പൂറിൽ എത്തി.. ആ കാഴ്ച പതിവുള്ളതായത് കൊണ്ട് മനു കയ്യിൽ കരുതിയ ഒരു പഴംതുണി വെച്ച് കുണ്ണയും ശോഭേച്ചിയുടെ കുണ്ടി ഇടുക്കും തുടച്ചു കൊടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *