നിശാഗന്ധി പൂത്ത രാവിൽ [വിശക്കുന്നവൻ]

Posted by

നിശാഗന്ധി പൂത്ത രാവിൽ

Nishagandhi Pootha Raavil | Author : Vishakkunnavan 

www.kambistories.com


ഞാൻ അഭിലാഷ്, അഭീ ന്ന് വിളിക്കും. സ്വദേശം അങ്ങ് ദൂരെ ഒന്നും അല്ല, മ്മടെ സ്വന്തം കേരളത്തിന്റെ നടുക്കഷ്ണം തൃശ്ശൂരിൽ. വില്ലേജ് ഓഫീസിലെ ക്ലാർക്ക് ആണ്. പക്ഷെ എന്നെ ഒരു സ്ഥലത്തു ഇരുത്താറില്ല. കാരണം ഞാൻ തന്നെ, എന്തെങ്കിലും അലമ്പുണ്ടാക്കി സ്ഥലം വിടും. ആരുടേയും കാലു പിടിക്കുന്നത് ഇഷ്ടമല്ല. അതുകൊണ്ടെന്താ ട്രാൻസ്ഫർ മാത്രം. ഒരിടത്ത് ഒന്നോ രണ്ടോ കൊല്ലം. അതു കഴിഞ്ഞാൽ അടുത്ത സ്ഥലം. എനിക്കിഷ്ടാ അങ്ങനെ കുറെ അറിയാത്ത സ്ഥലങ്ങളിൽ ജോലിയെടുക്കാൻ. പിന്നെ പുതുമ ഇഷ്ടപ്പെടാത്തവർ ആരുണ്ട് ഗോപു !!!!.

ഞാൻ ഒരു എഴുത്തുകാരൻ ഒന്നുമല്ല. പക്ഷെ ഇതിൽ എഴുതാൻ പല തവണ ഒരുങ്ങിയതാ. പക്ഷെ ഫലിപ്പിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല. എല്ലാ സീരിയലും വായിക്കണേ. പിന്നെ തെറ്റുകുറ്റങ്ങളും അഭിപ്രായങ്ങളും അറിയിക്കുമല്ലോ!!! ബോറടിപ്പിക്കാതെ കാര്യത്തിലേക്കു വരാം.

ഞാൻ അങ്ങനെ വലിയ കളിക്കാരൻ എന്നൊന്നും വിചാരിക്കല്ലേ. ഒരു കുഞ്ഞി തുമ്പിക്കയ്യും അതിന്മേൽ ഒരു മറുകും. പക്ഷെ ആരോ പറഞ്ഞു സാധനത്തിന്മേൽ കാക്കപ്പുള്ളി ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇഷ്ടം പോലെ കളി കിട്ടുമെന്ന്. മിന്നിച്ചേക്കണേ ന്നു മനസ്സിൽ. അങ്ങനെ മനസ്സ് പോലെ തന്നെ മിന്നാറും ഉണ്ട്. പിന്നെ വായ്പ്പാട്ട്(നാവുകൊണ്ട് വീണ വായന) ഏതു പെണ്ണിനാ ഇഷ്ടല്യാത്തെ? എന്നാ പിന്നെ കാര്യത്തിലേക്കു കടക്കാം. മ്മടെ കഥാനായിക-ലൗലി, പേര് പോലെത്തന്നെ കണ്ടാൽ അത്രയും ലൗലി, സ്നേഹിച്ചു കടിച്ചു തിന്നാൻ തോന്നും.

മുഖത്തു കുട്ടിത്തവും സധാ സമയവും പുഞ്ചിരിയും. ആരോടും ഒരു പരിഭവവും ഇല്ലാ ആരോടും ഇഷ്ടക്കേടും ഇല്ലാ. ആരും ഒന്നും നോക്കും. എന്നിട്ട് മനസ്സിൽ ധൂമിലെ അലിയുടെ പോലെ ഇവളാണെങ്കിൽ ന്റെ മാലാഖ എന്ന് പറയും. അത്ര അട്ട്രാക്റ്റീവ് ആണ് പുള്ളിക്കാരി. നല്ല സിൽക്ക് പോലെയുള്ള മുടി. കളർ ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല, പക്ഷെ വെയിലത്ത്‌ തിളങ്ങും നല്ല ബ്രൗൺ ഷേഡ്. ത്രെഡ് ചെയ്ത നല്ല പുരികം, നല്ല ഷാർപ് കണ്ണുകളും, ചുണ്ടുകളും നല്ല ചുവന്ന റോസാപ്പൂവിൻ ഇതൾ പോലെ തന്നെ, ആകർഷിക്കാൻ എന്ന പോലെ അതു എപ്പോഴും നനവുള്ളതായിരുന്നു. അതിൽ ചെറിയ ചെറിയ വരകളായും കാണാം. കണ്ടാൽ തന്നെ ഉറിഞ്ചികുടിക്കാൻ തോന്നും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *