രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 8 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 8

Randanamma Part 8 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ഉറക്കത്തിന്‍റെ ഒരു ചക്രമായ ഒന്നര മണിക്കൂര്‍ കഴിയുമ്പോഴേക്കും ബീന പെട്ടെന്ന്‍ ഉണര്‍ന്നു.  അവരടെ അടിയില്‍ മലര്‍ന്നുകിടന്നിരുന്ന മകന്‍റെ അരക്കെട്ട് മുകളിലേക്കും താഴേക്കും ചലിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു.  അപ്പോഴും അവരുടെ പൂറില്‍ ഇരുന്നിരുന്ന ജോബിയുടെ കുണ്ണ വീണ്ടും കമ്പിയായെന്ന്‍ ബീനയ്ക്ക് മനസ്സിലായി.  പതിഞ്ഞ ശബ്ദത്തില്‍

“കുട്ടാ…”

എന്നാല്‍ ഈ പ്രാവശ്യം വിളി കേട്ട മറുപടി മകന് ഒന്നും കൊടുത്തില്ല.  അപ്പോള്‍ ബീനയ്ക്ക് പിടിക്കിട്ടി.  അവന്‍ സ്വപ്നം കണ്ടിട്ടാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതെന്ന്.  വേറെന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ അവര്‍ അങ്ങനെത്തന്നെ മകന്‍റെ മുകളില്‍ കമിഴ്ന്നുകിടന്നു.  പതിഞ്ഞ ശബ്ദത്തില്‍

“ങാ… അമ്മേ”

“എടാ നീ ഉണര്‍ന്നോ?”

വീണ്ടും മറുപടിയൊന്നും കിട്ടിയില്ല.

അവന്‍ ഗാഡനിദ്രയിലാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ബീന വിചാരിച്ചു “അവന്‍ കൊച്ചു പയ്യനല്ലേ… അവന്‍റെ സ്വപ്നം കണ്ട് സുഖിക്കട്ടെ”.  അവരെക്കുറിച്ച് ബീനയുടെ മകന് രതിക്കിനാവ് കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നുവെന്നോര്‍ത്ത് ജോബിയുടെ രണ്ടാനമ്മയുടെ യോനിയില്‍ നനവ് കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് അവര്‍ക്ക് മനസ്സിലായി.

“എന്‍റെ രണ്ടാനമ്മേ…”

ബീന മനസ്സില്‍ മറുപടി കൊടുത്തു.

“അതേടാ ഞാന്‍ നിന്‍റെ രണ്ടാനമ്മയാ… പെറ്റമ്മയല്ല… അതുകൊണ്ട് കുറ്റബോധമില്ലാതെ എന്നെ ഇങ്ങനെ ചെയ്യാമെന്നാണോ നിന്‍റെ ചിന്ത?  എന്‍റെ കുട്ടന് എന്താണാവ്വോ സ്വപ്നത്തില്‍ കാണുന്നെ?”

ബീന വാത്സല്യത്തോടെ അവരുടെ മകനെ നോക്കി അവന്‍റെ തലമുടിയിലൂടെ അവരുടെ വിരലുകളെ ഓടിച്ചു.  നെറ്റിയില്‍ ഒരു മുത്ത് കൊടുത്തു.  അവന്‍റെ ചെറുപ്പകാലം മുഴുവന്‍ അവന്‍

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *