ഒരു തിര പിന്നെയും തിര 2 [Jini soman]

Posted by

ഒരു തിര പിന്നെയും തിര 2

Oru thira pinneyum thira Part 2 | Author : Jini soman

[ Previous Part ] [ www.kambimaman.net ]


ഇജു വിന് പോയി എന്നറിഞ്ഞതോടെ സുഹറാത്ത യോനിയിൽ നിന്നും‍ലിംഗം ഊരി മാറ്റി…..പിന്നെയവള്‍ അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് വീണ്ടും കയറിയിരുന്ന് നിര്‍ദ്ദയം അവന്റെ മുഖത്ത് രോമം നിറഞ്ഞ പൂറുരച്ചു ഇത്തയുടെ രോമം നിറഞ്ഞ പൂറിനു മൂത്രത്തിന്റെ മണം ഉണ്ടായിരുന്നു അത് ഇജുവിനെ ഒന്നുടെ കമ്പി ആക്കി.ആാാഹ്…… ഒഹ്ഹ്ഹ്. …ബാത്‌റൂമിന്ടെ വാതിലിനു വെളിയിൽ മീര നൈറ്റി ഉയർത്തി സ്വന്തം ഭർത്താവവിന്റെ ലൈഗിക വേഴ്ച യുടെ ശബ്ദം കാത് കൂർപ്പിച്ച കേട്ട് യോനിയിൽ വിരലിട്ട് ഇളക്കി സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു….. ഇജു വിനെ സുഹറത്ത ‍ ശ്രദ്ധിച്ചതേയില്ല അ വന്റെ മുഖത്ത് രോമം നിറഞ്ഞപൂറുരച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സുഹറത്ത ഇജുവിന്റെ കൈകൾ സുഹറത്ത യുടെ മുലകൾക്ക് വിരുന്ന് ഒരുക്കി അവൻ കശക്കി ഉടച്ചു കാലുകൾ അകത്തി വെച്ച് കൊണ്ട്… രോമം നിറഞ്ഞപൂറ് പതിയെ നക്കാൻ തുടങ്ങി. കന്തിൽ നാവു ഉരച്ചു കൊണ്ട് നക്കി. ഇടയ്ക്ക് നാവു കൂർപ്പിച്ച ശേഷം രോമം നിറഞ്ഞ വകഞുമാറ്റി പൂറ്റിൽ നക്കി കൊണ്ടിരുന്നു..നക്കുന്നതിൻ്റെ ഇടയ്ക്ക് സുഹറ അരക്കെട്ട് പൊക്കി കൊണ്ടിരുന്നു. കുറെ ചപ്പി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സുഹറയുടെ അരകെട്ട് വിറച്ച് തുടങ്ങി.. രോമം നിറഞ്ഞപൂർ ഇതളുകൾ വായിലാക്കി ചപ്പി.കന്തിൽ നാക്ക് കൊണ്ട് കുത്തി വായിലാക്കി നുണഞ്ഞപ്പോൾ സുഹറ കൂകി.സുഹറത്ത യുടെ യോനിയിൽ വെള്ളം ഫൗണ്ടൻ കണക്ക് ചാടി ആാാഹ്….. ഓഹ്….. എന്നു അലറി കൊണ്ട്….. പുറത്തു വന്നപ്പോഴാണ് അവള്‍ അവനെ സ്വതന്ത്രനാക്കിയത്.

അതേ സമയം മീര യോനി യിൽ വിരൽ ഇട്ടു ഇളക്കി സ്വയം നിർവൃതി അടയുകയായിരുന്നു…യോനിയിൽ നിന്നും ധര ധാര യായി ഇററ്റി റ്റു വീഴുന്ന മദന ജലം ……

മുഖമാകെ നനഞ്ഞ ഇജു നായെപ്പോലെ അണച്ച് സുഹറയെ നക്കി. അവളുടെ ആ ചെയ്തി അവനു നന്നായി സുഖിച്ചിരുന്നു. വെള്ളം പോയതോടെ രണ്ടുപേരും അല്‍പനേരം അടുത്തടുത്തായി ബാത്ത്ട്ടബിൽ കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നു . പക്ഷെ ഒട്ടും വൈകാതെ തന്നെ സുഹറയുടെ പൂറു വീണ്ടും കടിച്ചു..ഇജു വിന്റെ മുഴുത്ത ലിംഗത്തിനായി കൊതിച്ചു …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *