ക്ലാറ പോത്തൻ 3 [Dexfreak]

Posted by

ക്ലാറ പോത്തൻ 3

Clara Pothan Part 3 | Author : Dexfreak

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

(കഥ ഇനിയും കുറച്ചു ഭാഗങ്ങൾ കൂടി ഉണ്ടാവും. കഥയെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ കമന്റ്‌ ആയിട്ട് അറിയിക്കണമെന്ന് അറിയിക്കുന്നു. ആദ്യ രണ്ടു ഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം ഇത് വായിച്ചാലേ കാര്യങ്ങളുടെ കിടപ്പു വശം കൃത്യമായി മനസ്സിലാവുകയുള്ളു എന്ന് അറിയിക്കുന്നു.)

 

ടോയ്‌ലെറ്റിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി ബെഡിലേക്ക് കിടന്നു. നല്ല ക്ഷീണമുണ്ടായിരുന്നത് കൊണ്ട് വേഗം ഉറങ്ങിപ്പോയി.ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെതന്നെ എഴുന്നേറ്റു. എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലെയും പോലെ ആ ദിവസവും കഴിഞ്ഞു. ഇടക്ക് ചേച്ചിക്ക് മെസ്സേജ് അയച് ഞങ്ങൾ പല കാര്യങ്ങളും കൈമാറിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ബുധൻ രാവിലെ നേരത്തെ തന്നെ എഴുന്നേറ്റു. മറ്റു ദിവസങ്ങളെക്കാൾ കുറച്ചു കൂടി ഉന്മേഷം തോന്നി. ഇന്നാണ് ആ ദിവസം. ഞാനും ചേച്ചിയും കൂടി സുഖിക്കാൻ പോകുന്ന ദിവസം. “നിനക്കിന്നു റസ്റ്റ്‌ ഇല്ല മോനെ” കുളിക്കുമ്പോൾ എന്റെ കുട്ടനെ നോക്കി ഞാൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു.ഞാൻ കുണ്ണയുടെ ചുറ്റുമുള്ള കൂടുതലുള്ള രോമംങ്ങൾ വെട്ടി ഒരു നല്ല ശയ്‌പ്പിൽ ആക്കി.

കുണ്ണക്ക് ചുറ്റും കൂതിയും തുടയും ഒക്കെ നല്ല വൃത്തി ആയി കഴുകി വൃത്തിയാക്കി. കുളി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ പോകുകയാണെന്ന് അർഷാദിനെ ബോധിപ്പിക്കാനെന്നോണം ഒരു ചെറിയ ബാഗും അതിൽ ഒരു ടി ഷർട്ടും ഒരു ബോക്സ്ർ ട്രൗസറും പിന്നെ ഒരു പാന്റും ഷർട്ടും എടുത്തിട്ട്. ഇത് എടുത്തിടുന്നത് അർഷാദ് കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു. “നീ ഇതൊക്കെ എടുത്ത് എവിടെപ്പോകുകയാടാ ” അവൻ ചോദിച്ചു. “ഒന്ന് വീട് വരെ പോകണം ചെറിയ അത്യാവശ്യമുണ്ട്” എന്ന് ഞാൻ കള്ളം പറഞ്ഞു.

കോളേജിൽ നിന്നും വീട്ടിലേക്ക് ഒരു 25 കിലോമീറ്റർ ഉണ്ട്. ഇറങ്ങാൻ നേരം അവൻ കാറെടുത്തല്ലേ പോകുന്നതെന്ന് ചോദിച്ചു. ഇല്ല ഞാൻ ബസിൽ ആണ് പോകുന്നതെന്ന് പറഞ്ഞു. ചേച്ചി ആയിരുന്നു എന്നോട് ബസിൽ വന്നാൽ മതി എന്ന് പറഞ്ഞത്. ചേച്ചിയുടെ അടുത്ത വീട്ടിൽ ഉള്ള ആൾക്കാർ വണ്ടി കണ്ടാൽ പ്രശ്നമെങ്ങാനും ആവുമോ എന്ന് പേടിച്ചായിരുന്നു അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്. അങ്ങനെ അന്ന് കോളേജ് കഴിഞ്ഞു ഞാൻ ബസ് സ്റ്റോപ്പിൽ വന്നു ചേച്ചി പറഞ്ഞ ബസിൽ കയറി.ചേച്ചിയുടെ വീട് കോളേജിൽ നിന്നും 9കിലോമീറ്റർ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *