ഫാസീലയുടെ വിയർപ്പിൻറെ രുചി 2 [അജ്മൽ]

Posted by

ഫാസീലയുടെ വിയർപ്പിൻറെ രുചി 2

Fasilayude Viyarppinte Ruchi Part 2 | Author : Ajmal

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അക്ഷയ് –  പൊട്ടൻ മുജീബ് 12 മണിക്ക് പുറത്തു പോയ്‌ ഞങ്ങളെ അവിടെ വിട്ട് . ഞങ്ങൾ ഫാസീലയോട്വെള്ളം വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു വിളിച്ചു . അവൾ അതെ വേഷത്തിൽ വെള്ളം കൊണ്ട് വന്നു . ഒരു പഴകിയ നെറ്റിആയിരുന്നു വേഷം . തലയിൽ തട്ടം ഉണ്ട് . ആകെ വിയർത്തു വിയർപ്പിന്റെ നാറ്റം ആകെ ആ വീട്ടിൽപരന്നിരിക്കുകയാ . കുളിച്ചിട്ട് രണ്ട് ദിവസം ആയെന്ന് ഒരു നോട്ടത്തിൽ അറിയാം . ഫസീല വെള്ളം കൊണ്ട്വരുമ്പോൾ ഞാൻ മുജീബിന്റെ ബെഡ്ഢിനലായിരുന്നു . അക്ഷയ് ആണ് ഡോർ തുറന്നത് . എന്റെ മുണ്ട് പൊങ്ങിതുടയിലെ രോമം കാണാമായിരുന്നു . ഫാസീലയ്ക്ക് അത് കണ്ടു .

അക്ഷയ് അവളോട് റൂമിൽ വരാൻ പറഞ്ഞു . ആദ്യം മടിച്ചെങ്കിലും പിന്നെ വന്നു . അങ്ങനെ അവൾ വെള്ളത്തിന്റെ ഗ്ലാസ് നീട്ടി . അക്ഷയും ഞാനും അവളുടെവിയർത്ത കൈ തൊട്ടു ആ ഗ്ലാസ് വാങ്ങി . എന്നിട്ടു അവളോട് ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു . ഫസീല ഇരുന്നു ബെഡിൽജ്യോതിഷിന്റെ തോട്ടടിത്തു . അരുണേ അപ്പോഴ് അവളുടെ വിയർപ്പിന്റെയും കക്ഷത്തിന്റെയും നാറ്റം മൂക്കിലേക്അടിച്ചപ്പോൾ പിന്നെ ചുറ്റും ഉള്ളതൊന്നും കാണാൻ പറ്റിയില്ല . ഞാൻ അവളോട് അവളുടെ ആ നാറ്റംഇഷ്ടപെട്ടെന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ ഫസീല ചിരിച്ചു . അപ്പോരാണ് മനസ്സിലായത് പെണ്ണ് വഴിക്ക് വന്നെന്ന് .

അപ്പോരെന്നെ ഞാൻ അവളുടെ കൈ പൊക്കി നെയ്റ്റിയുടെ മുകളിലൂടെ നക്കി എടുത്തു . എന്നിട്ടു അവിടെ നക്കി. അപ്പോരെന്നെ എന്റെ കുണ്ണ പൊങ്ങിയെടാ . ഫസീല കണ്ണടച്ച് അവിടെ കിടന്നു . അപ്പോൾ അക്ഷയ് വന്നുഅവളുടെ വസ്ത്രം തുട വരെ പൊക്കി ആ വിയർത്ത കാലുകൾ നക്കിയെടുത്തു . എന്നിട്ടു ഞാൻ അവളുടെകഴുത്തിലെ വിയർപ്പുകൾ നക്കി എടുത്തു . എന്താ നാറ്റം . അപ്പോരെന്നെ എന്റെ കുണ്ണ 9 ഇഞ്ച് വലം വെച്ചെടാ . പിന്നെ അക്ഷയ് അവളുടെ വസ്ത്രം ഊരി എടുത്തു .

അത് കാണേണ്ട കാഴ്ച തന്നെയാ ഉമ്മച്ചി കുട്ടിയുടെ . നല്ലഷേപ്പ് . ബ്രാ 36 സൈസ് വരും വലിയ തുട . കക്ഷം കാടാണ് . പൂറിലെ രോമം ഷെഡ്‌ഡിയുടെ സൈഡിലൂടെതള്ളിയിട്ടുണ്ട് . ഷഡ്ഢി മൊത്തം തുളയാണ് . പഴകിച്ചിട്ടുണ്ട് അപ്പം വരുന്ന ഭാഗം . കക്ഷത്തിലെ രോമം വിയർത്തുആകെ ഒരു നാറ്റം . ഞാൻ അവളെ കണ്ട പാടെ കിളി പോയ്‌ . അക്ഷയ് ക്ക് പ്രാന്ത് ആയെടാ കണ്ടിട്ട് . അവളെഅപ്പോൾ തന്നെ കിടത്തി ഞങ്ങൾ രണ്ട് പേരും രണ്ട് കക്ഷവും വിയർപ്പോടെ നക്കി എടുത്തു .

നല്ല വിയർപ്പിന്റെനാറ്റമായിരുന്നു . നല്ല പോലെ രോമം ഉണ്ടായിരുന്നു . ആ വെളുത്ത ഉമ്മച്ചി കുട്ടിയുടെ കറുത്ത രോമമുള്ള കക്ഷംനാക്കുമ്പോൾ തന്നെ കുണ്ണ ഇരുമ്പ് പോലെ ആയി . പിന്നെ ഞങ്ങൾ അവളെ മലർത്തി കിടത്തി . അത് കാണേണ്ടകാഴ്ച്ച തന്നെയാ . നല്ല വെളുത്ത ഉമ്മച്ചി കുട്ടി . ഷംന കാസിമിനെ പോലെയുണ്ട് കാണാൻ . വെളുത്തിട്ട് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *