വിത്തുകാള 4 [Rathi Devan]

Posted by

വിത്തുകാള 4

Vithukala Part 4 | Author : Rathi Devan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


പാതിരാക്കിളി

 

ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി . വിനയൻ ആകെ ഡിപ്രെഷനിൽ ആയിരുന്നു. ഒന്നിനും ഒരുത്സാഹമില്ല.രണ്ടു ദിവസം കോളേജിൽ പോയില്ല.

“നിനക്കെന്താ ,സുഖമില്ലേ?” അമ്മചോദിച്ചു.

“ഒന്നുമില്ല .ഒരു തലവേദന. പനിക്കാന്‍ വരുന്നപോലെ..”

വിജയമ്മയുടെ രൂപം മനസ്സിൽ നിന്ന് മായുന്നില്ല.അവരോടൊപ്പം ചെലവഴിച്ച നിമിഷങ്ങൾ. വല്ലാതെ വീർപ്പുമുട്ടുമ്പോൾ അവരുടെ അഴിച്ചുവാങ്ങിയ ഷഡ്‌ഡി എടുത്തു മണത്തുനോക്കും പിന്നെ അവരുടെ മുടിയിഴകൾ ,കക്ഷത്തിൽ നിന്നും യോനിയിൽ നിന്നും കത്രിച്ചെടുത്ത രോമങ്ങൾ. അവയിലൊക്കെ അവരുടെ വിയർപ്പിന്റെ മദഗന്ധം നിറഞ്ഞുനിന്നു. ചിലപ്പോൾ ആ ഷഡ്‌ഡി കിടക്കയിൽ വെച്ച അതിൽ ലിംഗമമര്ത്തി കിടക്കും. വളരെ രഹസ്യമായി വൈൻ വാങ്ങി വീട്ടിൽ സൂക്ഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. വലിയ വിഷമം വരുമ്പോൾ അതിത്തിരി കഴിക്കും.ഒരു മാസം അങ്ങിനെ കഴിഞ്ഞു.

വിജയമ്മയുടെ ഒരെഴുത്ത് കോളേജ് അഡ്രസ്സിൽ വന്നു. മറുപടി ഹോസ്‌പിറ്റലിലേക്ക് എഴുതിയാൽ മതിയെന്നും അതിൽ അവരുടെ ബന്ധത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ഒന്നും എഴുതേണ്ടെന്നും ഒരു പെണ്ണിന്റെ പേര് വെച്ച് എഴുതിയാൽ മതിയെന്നും കത്തിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു.

കോളേജിൽ ഒരുപാട് ലാബ് ക്ലാസുകൾ മിസ് ആയിരുന്നു. അത് ചെയ്തു തീര്‍ക്കാനുണ്ട്. കുറെ റെക്കോർഡുകൾ എഴുതി തീർക്കണം.ഒരു ദിവസം കൂട്ടുകാരന്റെ റെക്കോർഡ് പകർത്തി എഴുതാനായി കടം വാങ്ങി.രാത്രീ പതിവ് പണികളൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് റെക്കോർഡ് എഴുതാനിരുന്നു. കുറെ എഴുതാനും വരാക്കാനുമുണ്ട്. നേരം പാതിരാ കഴിഞ്ഞു.

നല്ലദാഹം .മൂത്രമൊഴിക്കുകയും വേണം.വിനയൻ താഴോട്ടിറങ്ങി. വാതിൽതുറന്നു മുറ്റത്തിറങ്ങി മൂത്രമൊഴിച്ചു.വാതിലടച്ച് ഇടനാഴിയിലെ ലൈറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു. വെള്ളമെടുക്കാൻ ഇടനാഴി വഴി അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.ഇടനാഴിയോട് ചേർന്ന് രണ്ടു മുറികളുണ്ട് .ഒന്നിൽ അച്ഛനും അമ്മയും കിടക്കുന്നു. മറ്റതിൽ അച്ഛമ്മയും ഗീതയും. അച്ഛമ്മയുടെ മുറി.അവിടെ കട്ടിലിൽ അച്ഛമ്മയും ഗീതയും കിടക്കുന്നു.ഗീതയെ ഇതുവരെ പരിചയപ്പെടുത്തിയില്ല അല്ലെ?അവന്റെ അമ്മയുടെ അകന്ന ബന്ധത്തിൽ പെട്ട ഒരു കുട്ടിയാണ്.ഒരു കൈ സഹായത്തിനു ഇവിടെ നിർത്തിയിരിക്കുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *